૧૯ ઓક્ટોમ્બર થી ખીલેલા ફૂલોની જેમ ખીલી ઉઠશે આ રાશિવાળા નું જીવન રાજ્યોગથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું જીવન - khabarilallive

૧૯ ઓક્ટોમ્બર થી ખીલેલા ફૂલોની જેમ ખીલી ઉઠશે આ રાશિવાળા નું જીવન રાજ્યોગથી બદલાશે આ રાશિવાળા નું જીવન

જ્યોતિષમાં ગ્રહો અને રાજયોગનું ખૂબ મહત્વ માનવામાં આવે છે. જ્યારે પણ કોઈ ગ્રહ ચોક્કસ સમયના અંતરાલ પછી પોતાની રાશિ બદલે છે અને આ દરમિયાન બે ગ્રહો એક રાશિમાં આવે છે તો ગ્રહોનો સંયોગ બને છે અને રાજયોગ પણ બને છે.આવો અદ્ભુત સંયોગ ફરી એકવાર તુલા રાશિમાં નવરાત્રિ દરમિયાન બને છે. જોવા જઈ રહી છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ગ્રહોનો રાજા સૂર્ય 18 ઓક્ટોબરે કન્યા રાશિમાંથી નીકળીને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ કારણે શનિ અને સૂર્યની એકબીજા પર નજર રહેશે નહીં અને અશુભ યોગની અસર પણ સમાપ્ત થશે.

19 ઓક્ટોબરે ગ્રહોનો રાજકુમાર બુધ તુલા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે, આવી સ્થિતિમાં સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ થશે. તુલા રાશિમાં બનશે અને બુધાદિત્ય રાજયોગ રચાશે.જે 6 રાશિઓ માટે ખૂબ જ ભાગ્યશાળી સાબિત થશે.જો કે આ સમયગાળામાં સૂર્યના સંક્રમણને કારણે નીચભંગ રાજયોગની રચના થવાના સંકેત મળી રહ્યા છે.

કુંડળીમાં બુધાદિત્ય રાજયોગ ક્યારે રચાય છે?
જ્યોતિષમાં સૂર્ય અને બુધના સંયોગથી બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. કહેવાય છે કે જે રાશિઓમાં બુધાદિત્ય રાજયોગ રચાય છે તે રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ખુલે છે અને તેમની તમામ મનોકામનાઓ પૂર્ણ થાય છે.

વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આદિત્યનો અર્થ સૂર્ય થાય છે, આ રીતે, જ્યારે સૂર્ય અને બુધ બંને ગ્રહ જન્મકુંડળીમાં એક સાથે હોય છે, ત્યારે બુધાદિત્ય યોગ રચાય છે. બુધાદિત્ય યોગ કુંડળીમાં જે ઘરમાં હાજર હોય તેને મજબૂત બનાવે છે. કુંડળીમાં બુધ અને સૂર્ય એકસાથે આવે ત્યારે વિશેષ પરિણામ મળે છે.જ્યારે વ્યક્તિની કુંડળીમાં બુધાદિત્ય યોગ બને છે ત્યારે તેને ધન, આરામ, કીર્તિ અને માન-સન્માન મળે છે.

આ રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય રાજયોગથી ચમકશે
કર્કઃ બુધ અને સૂર્યનો સંયોગ અને બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના દેશવાસીઓ માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. નોકરી અને રાજકારણમાં જોડાયેલા લોકો માટે આ સમય સારો સાબિત થઈ શકે છે.તેઓ ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ પ્રાપ્ત કરી શકે છે. તમે આ સમયગાળા દરમિયાન વાહન અને મિલકત ખરીદી શકો છો. લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ અથવા અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. સમાજમાં તમારું માન-સન્માન વધશે. પદ અને પ્રતિષ્ઠા મળવાની સંભાવના છે.

મેષ: બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના મેષ રાશિના લોકો માટે સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે આ યોગ તમારી રાશિના આવકવાળા ઘરમાં બનવા જઈ રહ્યો છે. તેથી, આ સમયે તમારી આવકમાં જબરદસ્ત વધારો થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત પણ બની શકે છે. તે જ સમયે, સમાજમાં લોકોમાં તમારું સન્માન વધશે અને તમે તમારી કારકિર્દીમાં ઇચ્છિત સફળતા મેળવી શકો છો. ઉપરાંત, આ રાજયોગના નિર્માણથી પરિણીત લોકોનું જીવન સુખી રહેશે અને તેમના જીવનસાથીની પ્રગતિ થઈ શકે છે. તે જ સમયે, તમે ભાગીદારીના કામમાં સારી સફળતા મેળવી શકો છો.

મિથુન: સૂર્ય-બુધની યુતિ અને રાજયોગની રચના વતનીઓ માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે. કરિયર અને બિઝનેસ માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે.કેરિયરમાં ઉન્નતિ અને બિઝનેસ માટે તમને મોટો સોદો મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં તમને સફળતા મળી શકે છે. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. અપરિણીત લોકો માટે, લગ્ન આવી શકે છે, ક્યારેક સંબંધ અંતિમ બની શકે છે.

ધનુ-મકર-કન્યા માટે પણ શુભઃ બુધ અને સૂર્યનો સંયોગ અને બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના ધનુરાશિ માટે અનુકૂળ સાબિત થશે. આવકમાં વધારો થશે અને તમે નવી યોજનાઓ બનાવવામાં સફળ થશો.કન્યા રાશિ વાળા લોકો પણ મોટો આર્થિક લાભ મેળવી શકે છે,વેપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે,તેઓ મોટો નફો કરી શકે છે.

બુધાદિત્ય રાજયોગ મકર રાશિના લોકો માટે નોકરીમાં પ્રમોશન મેળવવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. વેપારમાં લાભ અને પ્રગતિના નવા માર્ગો ખુલશે અને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થવાની સંભાવના પણ બની રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *