સોમવારનું રાશિફળ નવરાત્રીનો બીજો દિવસ મેષ રાશિને રોકાણમાં રહેશે શુભ વૃષભ રાશિને થશે વેપારમાં વૃદ્ધિ - khabarilallive      

સોમવારનું રાશિફળ નવરાત્રીનો બીજો દિવસ મેષ રાશિને રોકાણમાં રહેશે શુભ વૃષભ રાશિને થશે વેપારમાં વૃદ્ધિ

મેષ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોનો સાથ આપી શકશો. રોકાણ શુભ રહેશે. નોકરીમાં કાર્યભાર અને સત્તા બંને વધી શકે છે. બહાર જવાની યોજના બનશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે. યોજના સાકાર થશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમને ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. સમય અનુકૂળ છે, લાભ લો. બેદરકાર ન બનો. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. સુખ હશે. ઈજા અને રોગના કારણે અવરોધો શક્ય છે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે.

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. કોઈ વ્યક્તિથી પ્રભાવિત ન થાઓ. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. આવક રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. ખરાબ સંગત ટાળો. પરિવારની ચિંતા રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોકાણ વગેરે ઇચ્છિત લાભ આપશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વેપારમાં નફો વધશે. તમને કોઈ શુભ પ્રસંગમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ઘરની અંદર અને બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. તમે ખોવાયેલી રકમ પુનઃપ્રાપ્ત કરી શકો છો, પ્રયાસ કરો.

સિંહ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. તમને મોટું કામ કરવાનું મન થશે. વેપારમાં લાભ થશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ વગેરે ઇચ્છિત લાભ આપશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લાભ થશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. તમને ધાર્મિક વિધિમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. સત્સંગનો લાભ મળશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. ધંધો સારો ચાલશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. થતા કામમાં અડચણો આવશે. મહેનત વધુ અને ફાયદો ઓછો થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ઘરમાં તણાવ થઈ શકે છે. અન્ય લોકો તમારી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખશે. તમને ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. વિવાદના કારણે પરેશાની શક્ય છે

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. તમને ઘરની અંદર અને બહાર દરેક બાજુથી સમર્થન પ્રાપ્ત થશે. સુખ હશે. ધંધો સારો ચાલશે. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરવી. સારી સ્થિતિમાં રહો. ખૂબ જ ઉત્સાહ અને વ્યસ્તતા રહેશે. રાજકીય અવરોધો દૂર થશે. ધનલાભની તકો આવશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ છે, લાભ લો.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓનો ઓછો સહયોગ મળશે. કામની અધિકતા રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. ત્યાં વધુ ધમાલ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. વ્યક્તિના વર્તનથી સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. તમને દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.

મકર રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોનો સાથ આપી શકશો. તમને મોટું કામ કરવાનું મન થશે. તમારો પરિચય કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. ભાગ્ય સાનુકૂળ રહેશે. તમને તમારી મહેનતનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. રોજગાર મળશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સ્થાયી સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટીના કામમાં મોટો ફાયદો મળી શકે છે. રોકાણ શુભ રહેશે. ભાગીદારો સાથે મતભેદો દૂર થશે. ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બેદરકાર ન બનો.

મીન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. તમે સ્વાદિષ્ટ વાનગીઓનો આનંદ માણશો. વેપારમાં લાભ થશે. રચનાત્મક કાર્ય પૂર્ણ અને સફળ થશે. પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. આવકમાં વધારો થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુમાં તમને સફળતા મળશે. વ્યસ્તતા રહેશે. તમને ઘરની અંદર અને બહાર દરેક બાજુથી સફળતા અને ખુશી મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *