સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું તહેવારની સાથે નવું અજવાળું લઈને આવશે જીવન માં - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું અઠવાડીયું તહેવારની સાથે નવું અજવાળું લઈને આવશે જીવન માં

મેષ: આ અઠવાડિયું મેષ રાશિના લોકો માટે પડકારોથી ભરેલું છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી, અંગત અને કાર્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ તમારા મન પર રહેશે, જેને શાંતિ અને સમજદારીથી એક પછી એક ઉકેલવાની જરૂર પડશે. મેષ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે નાની-નાની બાબતોમાં લોકો સાથે ફસાઈ જવાનું ટાળવું જોઈએ.

કાર્યસ્થળમાં સિનિયર અને જુનિયર સાથે મળીને કામ કરશે તો જ તમારી સમસ્યાઓ ઓછી થશે અને અધૂરાં કામ પૂરાં થશે. મુશ્કેલ સમયમાં હિંમત હારશો નહીં કારણ કે તે લાંબો સમય ટકશે નહીં. જો તમે આ સમયગાળા દરમિયાન ભાવનાત્મક અને વૈચારિક રીતે મજબૂત રહેશો, તો તમે બધી સમસ્યાઓને સરળતાથી દૂર કરી શકશો.

સપ્તાહના મધ્યમાં કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. મુસાફરી દરમિયાન તમારા શરીર અને સામાન બંનેનું ખૂબ ધ્યાન રાખો. મેષ રાશિના લોકોએ આ અઠવાડિયે ખૂબ જ સાવધાનીથી વાહન ચલાવવાની જરૂર છે, નહીં તો ઈજા થવાની સંભાવના છે. પ્રેમ સંબંધની દૃષ્ટિએ આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે.

તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કડવા વિવાદ થઈ શકે છે. લગ્નજીવનને ખુશ રાખવા માટે, તમારા જીવનસાથી સાથે ખભે ખભા મિલાવીને ચાલો અને તેની લાગણીઓને અવગણશો નહીં.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહનો પૂર્વાર્ધ દરેક કાર્ય પૂર્ણ કરવા માટે ભરપૂર સમય રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમને તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાય સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. જો તમે તમારી નોકરીમાં આ દિવસોમાં સંઘર્ષ કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી મનોકામના પૂર્ણ થઈ શકે છે.

જો તમે તમારી નોકરી બદલવા, પ્રમોશન મેળવવા અથવા નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો તમારી ઇચ્છા પણ આ અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં નજીકના મિત્ર અથવા પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ દ્વારા પૂર્ણ થઈ શકે છે. વૃષભ રાશિવાળા લોકોને આ અઠવાડિયે પરિવાર તરફથી સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. માતા-પિતા તમારી કોઈપણ મોટી વિનંતીને પૂર્ણ કરી શકે છે અને તમને આશ્ચર્યજનક ભેટ આપી શકે છે.

આ અઠવાડિયે વાહન અને ગૃહ સુખની ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં આવતી સમસ્યાઓ દૂર થશે. યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય આનંદમાં વિતાવશે. પ્રેમ સંબંધના દૃષ્ટિકોણથી આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. વિજાતીય લોકો પ્રત્યે આકર્ષણ વધશે. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

મિથુનઃ મિથુન રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ વ્યસ્ત રહી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી તમારે કામમાં ઉતાવળ કરવી પડી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને અચાનક વધારાના કામના બોજનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જમીન અને ઈમારતો સંબંધિત વિવાદોના ઉકેલ માટે તમારે કોર્ટના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે.

જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો તમારે પૈસા સંબંધિત મામલાઓને ઉકેલીને આગળ વધવું જોઈએ અને કોઈપણ વ્યક્તિ પર આંધળો વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે આર્થિક નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં કેટલીક ઘરગથ્થુ સમસ્યાઓ તમારા માટે ચિંતાનું કારણ બનશે. સંતાનોના ભણતર અને કારકિર્દી અંગે મન ચિંતાતુર રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધો વિશે ખૂબ કાળજી લેવાની જરૂર પડશે.

લોકોની નાની નાની વાતોને મહત્વ આપવાનું ટાળો અને સમજી વિચારીને બોલો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે મોસમી અથવા કોઈ જૂના રોગના કારણે શારીરિક અને માનસિક પીડાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં સાવધાની સાથે આગળ વધો. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં સહાયક બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *