શનિદેવ બદલશે ચાલ ૩૦ વર્ષ પછી બનશે આવો સંયોગ મળશે અણધાર્યો લાભ થશે ધનવર્ષા - khabarilallive      

શનિદેવ બદલશે ચાલ ૩૦ વર્ષ પછી બનશે આવો સંયોગ મળશે અણધાર્યો લાભ થશે ધનવર્ષા

ભગવાન શનિદેવ કર્મ અનુસાર ફળ આપે છે. ખરાબ કર્મ કરનારાઓ પર ખરાબ નજર રહે છે અને જેઓ સારા કાર્યો કરે છે તેમને શનિદેવ આશીર્વાદ આપે છે. જ્યારે પણ શનિ પૂર્વવર્તી અથવા પ્રત્યક્ષ હોય છે, ત્યારે તમામ રાશિઓ ચોક્કસપણે પ્રભાવિત થાય છે.

પછી તેની અસર સકારાત્મક હોય કે નકારાત્મક. સકારાત્મક અસર ધરાવતી રાશિનું નસીબ ચમકે છે અને જે રાશિની નકારાત્મક અસર હોય છે તે રાશિ ચમકે છે. શનિદેવ કુંભ રાશિમાં વક્રી છે. જ્યાં માર્ગી થવાનું છે. ત્રણ રાશિઓને આનાથી ઘણો ફાયદો થવાનો છે.

દેવઘરના પ્રખ્યાત જ્યોતિષી પંડિત નંદકિશોર મુદગલે સ્થાનિક 18ને જણાવ્યું કે શનિ એક રાશિમાં અઢી વર્ષ સુધી રહે છે. હાલમાં શનિ કુંભ રાશિમાં પાછળ છે. પરંતુ 24મી ઓક્ટોબરે એટલે કે દશેરાના દિવસે સાંજે 07.12 કલાકે કુંભ રાશિમાં સીધુ થઈ જશે.

દશેરાના દિવસે શનિનું પ્રત્યક્ષ હોવું ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષીઓનું કહેવું છે કે ભગવાન શનિ લગભગ 30 વર્ષ પછી પોતાની મૂળ રાશિ કુંભ રાશિમાં પાછા ફરવાના છે. આ કારણે વૃષભ, સિંહ અને કુંભ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે.

વૃષભઃ- શનિ પ્રત્યક્ષ હોવાને કારણે વૃષભ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે. કરિયર અને બિઝનેસમાં સારી પ્રગતિની સંભાવના છે. માન-સન્માન વધવાના સંકેત છે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં પણ સુધારો થશે.

જો તમે વેપાર કરો છો તો ખુલ્લેઆમ પૈસા રોકાણ કરો. આનાથી તમને ઘણો ફાયદો થવાનો છે. આ સિવાય તમારા કાર્યસ્થળમાં અનેક પ્રકારની સિદ્ધિઓ પણ પ્રાપ્ત થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે

સિંહઃ આ રાશિના લોકો માટે શનિનું સીધું હોવું ખૂબ જ શુભ રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ અને શાંતિ રહેશે. નાણાકીય લાભની તકો મળશે. આ સિવાય પ્રગતિની સારી તકો પણ પ્રાપ્ત થશે. જો તમારા કોર્ટમાં કોઈ બાબતને લઈને વિવાદ ચાલી રહ્યો છે, તો શનિનો સારો પ્રભાવ તમારા પર રહેશે અને નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવશે. તમારા શત્રુ પર વિજય મેળવશો. જો તમે કોઈ રોગથી પીડિત છો તો તે ખતમ થઈ જશે અને તમે સ્વસ્થ અનુભવશો.

કુંભ: શનિની પોતાની નિશાની કુંભ રાશિ છે અને આ રાશિમાં સીધી રહેશે. તેથી કુંભ રાશિના જાતકોને ઘણો ફાયદો થવાનો છે. કોઈપણ પ્રકારની ચિંતા કર્યા વિના તમામ આયોજનબદ્ધ કાર્યો કરો. તમને ચોક્કસ સફળતા મળશે. જો તમે બિઝનેસ શરૂ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો 24 ઓક્ટોબર તમારા માટે સૌથી ખાસ દિવસ છે.

આ સાથે, જો તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તારવા માંગો છો અથવા તેમાં નાણાંનું રોકાણ કરવા માંગો છો, તો 24 ઓક્ટોબર ખૂબ જ શુભ દિવસ છે. આનાથી તમને આર્થિક લાભ થશે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે.ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. જેના કારણે સૌથી મુશ્કેલ કાર્યો પણ સરળતાથી પૂર્ણ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *