દીવાળી બોનસ આપવા આવી ચૂક્યા છે મંગળ રાહુ કેતુ કરી દેશે માલામાલ ખોલી દેશે કુબેરના ખજાનાના દ્વાર - khabarilallive      

દીવાળી બોનસ આપવા આવી ચૂક્યા છે મંગળ રાહુ કેતુ કરી દેશે માલામાલ ખોલી દેશે કુબેરના ખજાનાના દ્વાર

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર: વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, મંગળ હવે કન્યા રાશિ છોડીને તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરી ચૂક્યો છે. 03 ઓક્ટોબર 2023ના રોજ સાંજે 05:12 વાગ્યે થયેલા આ પરિવર્તન પછી, મંગળ હવે 16 નવેમ્બર 2023 સુધી આ સ્થિતિમાં રહેશે. તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ રાહુ-કેતુના પાસાથી તમામ 12 રાશિઓ પર અસર કરી રહ્યું છે અને કેટલીક રાશિઓને દિવાળી બોનસ મળવાનું છે.

મેષ રાશિના લોકો માટે, રાહુ-કેતુના દર્શન તેમના જીવનમાં શુભ અવધિમાં પરિણમે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ આવી શકે છે અને મન પણ અસ્થિર રહેશે. વૈવાહિક જીવન અથવા સંબંધોમાં સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે અને લોકો જીવનમાં ગુસ્સે પણ થઈ શકે છે. અન્ય અશુભ પરિણામોમાં સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા ગુમાવવાની સંભાવના અને અકસ્માતોનો સમાવેશ થાય છે.

વૃષભ: તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ અને મંગળ પર રાહુ-કેતુના પક્ષને કારણે વૃષભ રાશિના લોકોને તેમના જીવનસાથી સાથે સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડશે. જીવનમાં સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થવાની સંભાવના છે અને અયોગ્ય ખાનપાનને કારણે પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારું નસીબ તમારા અંગત અને વ્યાવસાયિક જીવનમાં વિવિધ પ્રવૃત્તિઓને પૂર્ણ કરવામાં તમારો સાથ આપશે. ગુસ્સાનું સ્તર વધશે અને તમે તમારા પ્રેમ જીવનમાં સતત મુશ્કેલી અનુભવશો.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકોએ તુલા રાશિમાં મંગળના ગોચર દરમિયાન સાવધાની રાખવી પડશે. પરંતુ, તેઓ બહુવિધ સ્ત્રોતોમાંથી તેમની આવકના સ્તરમાં વધારો પણ અનુભવશે અને તેમના વ્યાવસાયિક જીવનમાં સુધારાની શક્યતા પણ છે. તમારા બાળકો અને તેમના અભ્યાસને લઈને સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પરિણામે, ખર્ચમાં પણ વધારો થશે અને વ્યક્તિએ સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ચિંતાઓ વિશે સાવચેત રહેવું જોઈએ.

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકો પોતાના ઘર અને પારિવારિક જીવનમાં સ્થિરતાનો અનુભવ કરશે. તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યની ચિંતાને કારણે તમે તણાવમાં રહી શકો છો અને તમને છાતીમાં દુખાવો સંબંધિત સમસ્યાઓ પણ થઈ શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે, પરંતુ પ્રેમ સંબંધોમાં પણ સમસ્યાઓનો અનુભવ થઈ શકે છે. વ્યવસાયિક લોકો પણ તેમની આવકના સ્તરમાં વધારો અનુભવી શકે છે.

સિંહ: તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ દેશવાસીઓના જીવનમાં હિંમતની વૃદ્ધિને સુનિશ્ચિત કરશે અને સમાજમાં પ્રતિષ્ઠામાં પણ વધારો થશે.તમે તમારા અંગત વાહનની સ્થિતિને કારણે તણાવમાં રહી શકો છો અને દાંતને લગતી ચિંતાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. . સિંહ રાશિના લોકો માટે ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે અને શિક્ષણમાં પણ મુશ્કેલી આવી શકે છે.

કન્યા: મંગળ પર રાહુ-કેતુના પક્ષને કારણે કન્યા રાશિના જાતકો માટે પેટ અને પગને લગતી શારીરિક સમસ્યાઓ વધશે, અંગત જીવનની ચિંતા રહેશે અને ખર્ચ પણ વધશે. આના પરિણામે મિત્રો અને પરિવારના સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ અથવા ચિંતાઓ પણ થઈ શકે છે.

તુલા: તુલા રાશિના લોકોના જીવનમાં ગુસ્સાનું સ્તર વધશે જેના કારણે માનસિક સ્થિતિ અસંતુલિત રહેશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે અને લવ લાઈફનું ખાસ ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. આના કારણે ઊંઘ અથવા પેટ સંબંધિત ચિંતાઓ પણ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક: તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોમાં શક્તિ અને સારા વલણમાં વધારો કરશે. તેઓએ તેમના સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહેવાની અને વિવિધ સમસ્યાઓ સામે યોગ્ય પગલાં લેવાની જરૂર છે. તમને તમારા ભાઈ-બહેનોને લગતી ચિંતાઓ પણ હોઈ શકે છે અને ગુસ્સાના સ્તરમાં વધારો થઈ શકે છે.

ધનુરાશિ: તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ નફાના સ્તરમાં વધારો સુનિશ્ચિત કરશે અને ધનુ રાશિના લોકો માટે આવક પણ વધુ રહેશે. સંદેશાવ્યવહારના સ્તરમાં સમસ્યાઓ હોઈ શકે છે અને કુટુંબની ચિંતાઓને સંબોધવાની જરૂર પડી શકે છે. રાહુ-કેતુ પાસા ખર્ચમાં વધારો પણ સુનિશ્ચિત કરશે અને દેશવાસીઓએ મહત્વપૂર્ણ વાતચીત દરમિયાન તેમના શબ્દો પ્રત્યે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.

મકર: સરકારી ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા મકર રાશિના લોકો માટે શુભ પરિણામ મેળવવા માટે આ યોગ્ય સમય રહેશે. ખર્ચમાં વધારો થશે અને સંબંધિત પગલાં જીવનમાં યોગ્ય પરિણામ આપશે. છાતીમાં વધતો દુખાવો અને માતાના સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત ચિંતાઓ તમને પરેશાન કરશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકોની હિંમત વધશે અને કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો થશે. તુલા રાશિમાં મંગળનું સંક્રમણ પ્રવાસ ખર્ચમાં વધારો સુનિશ્ચિત કરશે અને જાતકો વિવિધ કાર્યોમાં ખચકાટ અનુભવશે. ખેતી સંબંધી કાર્ય માટે શુભ પરિણામ મળશે.

મીન: મીન રાશિના લોકોને પેટ અને પગની ચિંતા રહેશે. કૌટુંબિક સમસ્યાઓ વધશે અને લોકોએ પરિસ્થિતિને લઈને સજાગ રહેવાની જરૂર છે. ભાઈઓ, બહેનો અને મિત્રો સાથેના સંબંધો મજબૂત રહેશે. યોગ્ય પગલાં વડે યોગ્ય આવકનું સ્તર હાંસલ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *