શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને દરેક કાર્યોમાં મળશે સફળતા વૃષભ રાશિને વેપારમાં મળશે લાભ જ લાભ - khabarilallive      

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને દરેક કાર્યોમાં મળશે સફળતા વૃષભ રાશિને વેપારમાં મળશે લાભ જ લાભ

મેષ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. આજે રાશિફળ: કાર્ય સફળ થશે. સુખમાં વધારો થશે. માન-સન્માન મળશે. ઉતાવળના કારણે કામ બગડી શકે છે. થાક અને નબળાઈ રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની પ્રબળ ઈચ્છા જાગશે. આર્થિક પ્રગતિની યોજના બનશે. વેપારમાં લાભ થશે. કાર્યસ્થળ પર બદલાવ આવી શકે છે. નવા સાહસની શરૂઆત થઈ શકે છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. વેપારમાં લાભ થશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. માનસિક બેચેની રહેશે. તમને દરેક બાજુથી સફળતા મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. લક્ઝરી વસ્તુઓ પર વધુ ખર્ચ થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને લાભદાયક સ્થિતિ સર્જાશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે.

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. શેરબજારથી લાભ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. અનુકૂળ સમયનો લાભ લો. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. લાભદાયી યાત્રા થશે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. નફો વધશે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. જોખમ ન લો.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. તમને ભેટો અને ભેટો પ્રાપ્ત થશે. કોઈ મોટી સમસ્યા સરળતાથી હલ થઈ જશે. સમય સાનુકૂળ છે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડમાંથી ઇચ્છિત નફો થશે. બેરોજગારીના પ્રયાસો સફળ થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો.

સિંહ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ જાપ કરો.’ તમને ધાર્મિક વિધિઓમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તીર્થયાત્રાનું આયોજન થશે. કાયદાકીય અડચણો દૂર થશે અને લાભદાયક સ્થિતિ સર્જાશે. વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મળશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. દુષ્ટ લોકોથી સાવધ રહો. બેદરકાર ન બનો.

કન્યા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. ધંધો સારો ચાલશે. આવક થશે. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ઈજા અને અકસ્માત સામે સાવધાની જરૂરી છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો.

તુલા રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’નો જાપ કરો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. પરિવારમાં કોઈના સ્વાસ્થ્ય પર ખર્ચ થશે. ધંધો સારો ચાલશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. પ્રમાણમાં કામમાં વિલંબ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. સ્થાયી મિલકતના કામોથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. અનુકૂળ સમયનો લાભ લો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. જોખમ ન લો. સુખ હશે. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો.

ધનુરાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો. બિનજરૂરી દોડધામ થશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમે પાર્ટીઓ અને પિકનિકનો આનંદ માણશો. મિત્રો સાથે મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે. સુખમાં વધારો થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. રોજગાર મળશે. તમારું નસીબ સુધારવાના પ્રયત્નો સફળ થશે. કાયદાકીય અવરોધો ઉભા થશે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. બેચેની રહેશે.

મકર રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. બુદ્ધિનો ઉપયોગ કરશે. તમને કામમાં સફળતા મળશે. ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. તમને પ્રોત્સાહક માહિતી મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. નફો વધશે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. સમય આનંદથી પસાર થશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. માન-સન્માન મળશે. મિત્રોનો સાથ આપી શકશો. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. વેપારમાં લાભ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. લક્ઝરી વસ્તુઓ પર ખર્ચ થશે. ઘરમાં અને બહાર સુખ-શાંતિ રહેશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. ધનલાભની તકો આવશે. તમને તમારી મહેનતનું પરિણામ મળશે. બેદરકાર ન બનો.

મીન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. લાભની તકો મોકૂફ રહેશે. માનસિક બેચેની રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. લાભ થશે. કોઈ મોટો અવરોધ આવી શકે છે. મૂલ્યવાન વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો, તે ખોવાઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. તમને ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે, ધીરજ રાખો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. વધુ મહેનત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *