નવરાત્રી પહેલા શનિદેવ કરશે નક્ષત્ર પરિવર્તન અણધાર્યા લાભ મેળવશે આ રાશિવાળા - khabarilallive      

નવરાત્રી પહેલા શનિદેવ કરશે નક્ષત્ર પરિવર્તન અણધાર્યા લાભ મેળવશે આ રાશિવાળા

શારદીય નવરાત્રિ સૂર્યગ્રહણ પછી તરત જ શરૂ થશે, પરંતુ આ જ દિવસે એટલે કે 15 ઓક્ટોબરે શનિદેવ પણ મોટો ફેરફાર કરવા જઈ રહ્યા છે. જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, શનિને ન્યાયનો દેવ માનવામાં આવે છે અને તે કળિયુગમાં સૌથી અસરકારક ગ્રહ છે. આવી સ્થિતિમાં, શનિમાં થોડો ફેરફાર પણ તમામ 12 રાશિઓ પર અસર કરે છે.

જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ, હાલમાં શનિદેવ તેની પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં કુંભ રાશિમાં બિરાજમાન છે. જ્યોતિષના મતે નવરાત્રિના પહેલા દિવસે એટલે કે 15 ઓક્ટોબરે શનિદેવ ધનિષ્ઠા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. શનિદેવ 24 નવેમ્બર સુધી આ નક્ષત્રમાં રહેશે. આ પછી તે શતભિષા નક્ષત્રમાં સંક્રમણ કરશે. અહીં તમને જણાવી દઈએ કે શનિદેવ 4 નવેમ્બરના રોજ ગોચર કરશે, તે દરમિયાન પણ તેઓ ધનિષ્ઠા નક્ષત્રમાં રહેશે.

શનિ મંગળના નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે
જ્યોતિષીય ગણતરીમાં શનિમાં કોઈપણ ફેરફાર મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. ઉપરાંત, જ્યારે શનિ તેના નક્ષત્રમાં ફેરફાર કરે છે, ત્યારે તે તમામ 12 રાશિઓને અસર કરે છે. ન્યાયના દેવતા શનિદેવ નવરાત્રિના પહેલા દિવસે એટલે કે 15મી ઓક્ટોબરે ધનિષ્ઠા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. ધનિષ્ઠ નક્ષત્રનો સ્વામી મંગળ છે.

24 નવેમ્બર સુધી શનિ આ નક્ષત્રમાં રહેશે. જો કે, શનિદેવ હાલમાં કુંભ રાશિમાં બિરાજમાન છે પરંતુ 4 નવેમ્બરે સીધું વળશે. આવી સ્થિતિમાં નવરાત્રિ દરમિયાન શનિદેવના નક્ષત્ર બદલાવાથી તમામ 12 રાશિઓ પર અસર થશે. આમાંની કેટલીક રાશિઓ એવી છે કે તેમના પર શનિદેવની અપાર કૃપા રહેશે.

આ રાશિના લોકો માટે સમય શુભ રહેશે
મેષઃ શનિના નક્ષત્રમાં પરિવર્તનને કારણે આ રાશિના જાતકોને શનિદેવના અપાર આશીર્વાદ પ્રાપ્ત થશે. બધા અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થશે, ધન કમાવવાની તકો બનશે, લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે. મેષ રાશિના લોકો માટે આવનારો સમય શુભ રહેવાનો છે.

વૃષભ: આ રાશિના લોકો તેમના વ્યવસાય અને કારકિર્દીમાં વૃદ્ધિ જોશે. શનિદેવની વિશેષ કૃપાથી તમને ધનની પ્રાપ્તિ થશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશન મળી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

મિથુન: આ રાશિના લોકો માટે ઘણા પ્રકારના ફેરફારો જોવા મળશે. શનિદેવની કૃપાથી ભાગ્ય બદલાઈ શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વિદેશ યાત્રા પર જઈ શકો છો. અનેક પ્રકારના લાભ મળી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *