મંગળ કેતુનો અશુભ સંયોગ થયો ખતમ આ દિવાળી આવતા પહેલા થશે અઢળક લાભ મળશે સફળતા - khabarilallive      

મંગળ કેતુનો અશુભ સંયોગ થયો ખતમ આ દિવાળી આવતા પહેલા થશે અઢળક લાભ મળશે સફળતા

મંગલ કેતુ સંયોગ 30 ઓક્ટોબરે સમાપ્તઃ જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, તુલા રાશિમાં મંગળ અને કેતુનો અશુભ સંયોગ છે. કેતુ-મંગળનો આ અશુભ સંયોગ 30 ઓક્ટોબરે સમાપ્ત થશે. વાસ્તવમાં જ્યારે કેતુ પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે ત્યારે તુલા રાશિ પર તેની અશુભ અસર ખતમ થઈ જાય છે.

આવી સ્થિતિમાં, આ વખતે દિવાળી પર, તુલા અને મેષ સહિત 5 રાશિઓ પર દેવી લક્ષ્મીની વિશેષ કૃપા વરસશે. ચાલો જાણીએ જ્યોતિષ શાસ્ત્ર મુજબ રાહુ-કેતુનું પરિવર્તન તમારા માટે કેવું રહેશે.

મેષ: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મંગળ-કેતુ યુતિનો અંત મેષ રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થશે. હકીકતમાં 30 ઓક્ટોબર પછીનો સમય વરદાન જેવો જણાશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે જે પણ કાર્ય કરશો તેમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. નોકરી માટે આ સમય સુવર્ણ સાબિત થવાનો છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમે વ્યવસાયમાંથી ખૂબ પૈસા કમાઈ શકશો. સાસરિયા પક્ષ કે પૈતૃક મિલકતમાંથી આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. બહાદુરી જળવાઈ રહેશે. રોકાણથી આર્થિક લાભ થવાની પણ સંભાવના છે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિ માટે કેતુ-મંગળની યુતિનો અંત વરદાનથી ઓછો નથી. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે સારા નસીબ અને સમૃદ્ધિ પ્રાપ્ત કરશો. વ્યવસાયમાં નાણાકીય સ્થિતિ વધુ મજબૂત બનશે. તમને નોકરીમાં પગાર વધારો અને પ્રમોશનનો લાભ મળી શકે છે. કોઈપણ કાયદાકીય વિવાદમાં તમને સફળતા મળશે.

વિદેશમાં પણ આર્થિક લાભ થવાની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. વૈવાહિક જીવનમાં, તમારા જીવનસાથી સાથે સૌહાર્દપૂર્ણ સંબંધ સ્થાપિત થશે. તમને તમારા બોયફ્રેન્ડ અથવા ગર્લફ્રેન્ડ તરફથી કોઈ સારી ભેટ મળી શકે છે. વેપારમાં પ્રગતિની સંભાવના છે. આનો ભરપૂર લાભ લેશે.

મિથુન: 30 ઓક્ટોબરે તુલા રાશિમાં કેતુ-મંગળના અશુભ સંયોગનો અંત મિથુન રાશિવાળા લોકો માટે શુભ માનવામાં આવે છે. આવી સ્થિતિમાં આ વખતે દિવાળી પર મિથુન રાશિના લોકોને વિશેષ આશીર્વાદ મળશે. જેના કારણે આર્થિક જીવનની તમામ સમસ્યાઓનો અંત આવશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમને રોકાણથી નાણાકીય લાભ મળશે. વેપારમાં નાણાંનો પ્રવાહ વધશે.

તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. વિવાહિત જીવનમાં તમને તમારા જીવનસાથીનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. મુસાફરીની તકો છે, જેના કારણે આર્થિક લાભ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. એકંદરે, તમે આ દિવાળીમાં ઘણા પૈસા કમાઈ શકો છો. માતા લક્ષ્મી કૃપાળુ રહેશે.

તુલા: 30 ઓક્ટોબરે આ રાશિ સાથે કેતુ-મંગળનો યુતિ સમાપ્ત થશે ત્યારે જીવનમાં સકારાત્મકતા દેખાવા લાગશે. મંગળ અને કેતુનો અંત તમારા માટે વરદાનથી ઓછો નથી. આ સમય દરમિયાન તમને શુભ ગ્રહો તરફથી વિશેષ આશીર્વાદ પ્રાપ્ત થશે.

મંગલ દેવની કૃપાથી જીવનમાં માત્ર શુભ જ રહેશે. આ સિવાય કેતુ વિદાય લેતી વખતે તમારા માટે ઘણા સારા કાર્યો પણ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમે વ્યવસાયમાંથી ખૂબ પૈસા કમાઈ શકશો. તમને મહેનતનો લાભ મળશે, નોકરીમાં પ્રમોશનના સારા સમાચાર મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક: મંગળ-કેતુના અશુભ સંયોગનો અંત વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે શુભ કહેવાય છે. જ્યારે કેતુ 30 ઓક્ટોબરે બીજી રાશિમાં જશે, ત્યાર પછીનો સમય તમારા માટે નિર્ણાયક સાબિત થશે. વેપારમાં આર્થિક પ્રગતિની ઘણી પ્રબળ સંભાવનાઓ રહેશે.

મંગલ દેવની કૃપાથી તમે તમારા કામમાં ઘણી પ્રગતિ કરશો. વિવાહિત જીવનમાં તમારા જીવનસાથી સાથે નિકટતા વધશે. યાત્રા દરમિયાન આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમને પૈતૃક સંપત્તિનો અધિકાર મળી શકે છે. રોકાણથી આર્થિક લાભ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *