શારદીય નવરાત્રિ પર થઈ રહ્યો છે બુધાદીત્ય યોગ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત દોડશે ચિત્તા ની જેમ - khabarilallive      

શારદીય નવરાત્રિ પર થઈ રહ્યો છે બુધાદીત્ય યોગ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત દોડશે ચિત્તા ની જેમ

હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ 15 ઓક્ટોબરથી નવરાત્રીનો તહેવાર શરૂ થવા જઈ રહ્યો છે. તમને જણાવી દઈએ કે નવરાત્રી પર્વ દરમિયાન બે મોટા અને મુખ્ય ગ્રહો પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે. જ્યોતિષ કેલેન્ડર અનુસાર, 18 ઓક્ટોબરે સૂર્ય તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને તેના એક દિવસ પછી એટલે કે 19 ઓક્ટોબરે બુધ, બુદ્ધિ અને તર્કનો ગ્રહ એ જ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

આવી સ્થિતિમાં, શારદીય નવરાત્રિ દરમિયાન, તુલા રાશિમાં સૂર્ય અને બુધનો સંયોગ થશે, જે તમામ રાશિઓ પર અસર કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, ત્રણ રાશિઓ છે જેને બુધાદિત્ય યોગથી લાભ થશે.

કન્યા રાશિના જાતકોને બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી મહત્તમ લાભ મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે આ સમયગાળા દરમિયાન માન-સન્માન વધવાના સંકેત છે. આ સિવાય દેશવાસીઓને આવકના નવા સ્ત્રોત પણ મળી શકે છે, જેનાથી તેમની આર્થિક સમસ્યાઓ હલ થઈ શકે છે. બુધાદિત્ય યોગના સમયગાળા દરમિયાન, ભાગ્ય પણ તમારા પક્ષમાં રહેશે અને વેપાર ક્ષેત્રે પણ લાભ થવાની સંભાવના છે.

પંચાંગ અનુસાર તુલા રાશિમાં બુધાદિત્ય યોગ બની રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના જાતકોને લાભ થવાની સંભાવના વધારે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સફળતાની નવી તકો મળશે અને આવકમાં વધારો થવાના સંકેતો પણ છે. આ સમયગાળા દરમિયાન વ્યક્તિને ભાગ્યનો પણ પૂરો સાથ મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થઈ શકે છે, જેનાથી મન પ્રસન્ન રહેશે.

ધનુ રાશિના જાતકોને પણ સૂર્ય અને બુધના સંયોગથી સકારાત્મક પરિણામ મળશે. આ સમયગાળા દરમિયાન લોકોને તેમના કાર્યસ્થળમાં લાભ મળશે અને તેમની ઈચ્છા મુજબ સફળતા પણ મળી શકે છે. લોકોને વેપાર અને વ્યાપાર ક્ષેત્રે પણ લાભ મળશે, સ્થિતિમાં સુધારો થશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે.

કુંભ રાશિના જાતકોને બુધાદિત્ય યોગના નિર્માણથી લાભ મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. તેની સાથે લાંબા સમયથી ચાલી આવતી સમસ્યાઓનો પણ ઉકેલ આવી શકે છે, જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *