વિશ્વના સોથી અમીર વ્યક્તિ બન્યો 7 મી વાર પિતા બાળકનું નામ સાંભળીને માથું પકડી લેશો તમે - khabarilallive    

વિશ્વના સોથી અમીર વ્યક્તિ બન્યો 7 મી વાર પિતા બાળકનું નામ સાંભળીને માથું પકડી લેશો તમે

વિશ્વના સૌથી અમીર વ્યક્તિ ઈલોન મસ્ક સાતમી વખત પિતા બન્યા છે. એલોન મસ્ક અને તેના પાર્ટનર, હોલીવુડ સિંગર ગ્રીમ્સ સરોગસી દ્વારા એક પુત્રીના માતા-પિતા બન્યા છે. એલનનું આ સાતમું અને ગ્રીમ્સનું બીજું બાળક છે. આ છોકરી ગયા વર્ષે ડિસેમ્બરમાં તેના ઘરે આવી હતી, પરંતુ પછી તેણે તેને ગુપ્ત રાખ્યું. હવે વેનિટી ફેર મેગેઝિન સાથેની વાતચીતમાં ગ્રિમ્સે આ માહિતી આપી છે.

ફરીથી વિચિત્ર નામ ટેસ્લાના માલિક એલન અને ગ્રિમ્સે તેમની પુત્રીનું નામ એક્ઝા ડાર્ક સિડરેલ રાખ્યું છે. સાથે જ તેણે આ દીકરીનું નામ વાય રાખ્યું છે. એલન અને ગ્રીમ્સ બે વર્ષ પહેલા એક પુત્રના માતા-પિતા બન્યા હતા. તેઓએ પુત્રનું નામ X AE A-12 રાખ્યું. બંને નામ તમને વિચિત્ર લાગશે પરંતુ એલને તેમના નામ તેમના જેવા જ રાખ્યા છે.

ગ્રિમ્સે તેની પુત્રીના નામનો અર્થ સમજાવ્યો છે કે Exa સુપરકોમ્પ્યુટિંગ શબ્દ exaFLOPS પરથી ઉતરી આવ્યો છે. જ્યારે સાઈડરીયલ શબ્દનો અર્થ થાય છે બ્રહ્માંડનો ચોક્કસ સમય, તારાનો સમય અને ડીપ સ્પેસ, જે પૃથ્વીથી અલગ છે. Siderael Galadriel ને પણ સમર્પિત છે, જે ગ્રિમ્સની મનપસંદ મૂવી લોર્ડ ઓફ ધ રિંગ્સના તેના પ્રિય પાત્ર છે.

પ્રથમ પત્નીના બાળકોના સમાન નામ
ઇલોન મસ્કને તેની પ્રથમ પત્ની જસ્ટિન વિલ્સન સાથે પાંચ પુત્રો છે. જેમાં બે જોડિયા અને ત્રણ ત્રિપુટી છે. આ પાંચના નામ પણ એવા છે જે કોઈને પણ વિચિત્ર લાગશે. આ બાળકોના નામ ઝેવિયર મસ્ક, ગ્રિફીન મસ્ક, કાઈ મસ્ક, સેક્સન મસ્ક અને ડેમિયન મસ્ક છે.

એલન અને ગ્રીમ્સ વિભાજિત અહેવાલ છે કે એલન અને ગ્રીમ્સ ગયા વર્ષે સપ્ટેમ્બરમાં અલગ થઈ ગયા હતા. અલગ થયા બાદ બંને પેરેન્ટ્સ બની ગયા છે.ત્રણ વર્ષ રિલેશનશિપમાં રહ્યા બાદ બંનેએ પોતાના સંબંધોનો અંત આણ્યો હતો. જો કે, ગ્રિમ્સે પાછળથી કહ્યું કે તે અને એલન ફરી સાથે હતા.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *