ગુરુ ચાંડાલ યોગ અને અંગારક યોગ આ રાશિવાળા ને કરશે હેરાન પરેશાનીઓ આવશે જાણો તમારી તો રાશિ નથી ને - khabarilallive      

ગુરુ ચાંડાલ યોગ અને અંગારક યોગ આ રાશિવાળા ને કરશે હેરાન પરેશાનીઓ આવશે જાણો તમારી તો રાશિ નથી ને

જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં ગ્રહો અને નક્ષત્રોના રાશિ પરિવર્તનને કારણે અનેક શુભ અને અશુભ યોગો બને છે જે દરેકને પ્રભાવિત કરે છે. આ અશુભ યોગોમાં ગુરુ ચાંડાલ યોગ અને અંગારક યોગ છે. રાહુ અને ગુરુ એક સાથે આવે ત્યારે ગુરુ ચાંડાલ યોગ બને છે. મંગળ સાથે રાહુ કે કેતુના જોડાણથી અંગારક યોગ બને છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં આ બંને યોગ ખૂબ જ કષ્ટદાયક માનવામાં આવે છે.

ગુરુ ચાંડાલ અને અંગારક યોગ
આ સમયે મેષ રાશિમાં ગુરુ-ચાંડલ યોગ બને છે અને તુલા રાશિમાં અંગારક યોગ બને છે. આ અશુભ સંયોગ 30 ઓક્ટોબર સુધી ચાલશે. ગુરુ-ચાંડાલ યોગ વ્યક્તિના વિનાશનું કારણ બને છે. જ્યોતિષમાં ગુરુ ચાંડાલ યોગ કાલ સર્પ દોષ કરતાં પણ વધુ ખતરનાક છે. કુંડળીમાં આ યોગ બનવાને કારણે જીવન પરેશાનીઓથી ઘેરાયેલું બની જાય છે.

આ યોગ ચારિત્ર્ય, શિક્ષણ અને ધન પર ખરાબ અસર કરે છે. જ્યારે અંગારક યોગ તેના નામની જેમ અંગારા જેવા પરિણામો આપતો યોગ માનવામાં આવે છે. આ યોગના પ્રભાવથી વ્યક્તિ ક્રોધિત અને હિંસક બને છે. તેની બુદ્ધિ પણ બગડી જાય છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં આ બંને યોગને ખૂબ જ અશુભ માનવામાં આવે છે.

આ રાશિઓ પર અશુભ યોગની છાયા
આ સમયે ઘણી રાશિઓ ગુરુ ચાંડાલ અને અંગારક યોગની પકડમાં છે. તેમાં મેષ, વૃષભ, સિંહ, કન્યા, તુલા, વૃશ્ચિક, ધનુ અને કુંભનો સમાવેશ થાય છે. આ રાશિના જાતકો હાલમાં જીવનમાં ઘણા ઉતાર-ચઢાવનો સામનો કરી રહ્યા છે.

આ રાશિના લોકો આ સમયે શારીરિક, માનસિક અને આર્થિક રીતે પરેશાન રહે છે. આ રાશિના લોકો તેમના કરિયરમાં અવરોધોનો સામનો કરી રહ્યા છે. આ લોકોને આ આખા મહિનામાં ભારે આર્થિક નુકસાન પણ સહન કરવું પડી શકે છે. આ રાશિના જે લોકો વેપારમાં છે તેમને પણ નુકસાન થવાની સંભાવના છે.

આ દિવસે તમને અશુભ યોગથી રાહત મળશે
રાહુના સંયોગથી બનેલા આ બંને અશુભ યોગ 30 ઓક્ટોબરે સમાપ્ત થશે. 30 ઓક્ટોબરે રાહુ મેષ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. રાહુના આ સંક્રમણથી વિનાશકારી ગુરુ ચાંડાલ અને અંગારક યોગ સમાપ્ત થશે.

રાહુના આ પરિવર્તન પછી ઘણા લોકોને આ બે અશુભ યોગમાંથી મુક્તિ મળશે અને લોકો માટે સારો સમય શરૂ થશે. રાહુના સંક્રમણથી આ રાશિના લોકોના મુશ્કેલ દિવસો દૂર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *