શનિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિના જાતકોને વેપારમાં લાભ થશે કર્ક રાશિને આવકમાં વધારો થશે જાણો તમારી રાશિ - khabarilallive

શનિવારનું રાશિફળ મેષ રાશિના જાતકોને વેપારમાં લાભ થશે કર્ક રાશિને આવકમાં વધારો થશે જાણો તમારી રાશિ

મેષ રાશિફળ મેષ રાશિના જાતકો માટે લાભદાયક સ્થિતિ રહેશે. જોખમ ન લો. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. વિવાદમાં ન પડો. પ્રમાણમાં કામ સમયસર થશે. સુખ હશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે.

વૃષભ જન્માક્ષર રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. તમે તમારા મનપસંદ ભોજનનો આનંદ માણશો. વેપારમાં લાભ થશે. તમને અનુકૂળ સમયનો લાભ મળશે. વ્યસ્તતાના કારણે સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. બીજાના ઝઘડામાં સામેલ ન થાઓ. તમારા કામ પર ધ્યાન આપો. લાભ થશે.

મિથુન સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. પ્રમાણમાં કામમાં વિલંબ થશે. ટેન્શન રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કર્ક બીમારી ઉભરી શકે છે. યોજના સાકાર થશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે. વિરોધીઓ સક્રિય રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. મિત્રોની મદદ કરી શકશો. આવકમાં વધારો થશે. શેરબજારથી લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવમાં વધારો થશે. વેપારમાં લાભ થશે. સુખ અને શાંતિ રહેશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

સિંહ સિંહ રાશિના જાતકોના કરિયરના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. સ્થિર અસ્કયામતો મોટા લાભ લાવી શકે છે. સમયસર લોન ચુકવી શકશો. અધિકારીઓ તેમના કામમાં ખુશ અને સંતુષ્ટ રહેશે. રોકાણથી શુભ ફળ મળશે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે, ધ્યાન રાખવું.

કન્યા રાશિફળ વેપારમાં ધ્યાન આપવું પડશે. સમય બગાડો નહીં. પૂજામાં રસ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓની અડચણો દૂર થશે. ઉતાવળને કારણે નુકસાન શક્ય છે. થાક રહેશે. ખરાબ સંગત ટાળો. રોકાણ શુભ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ધનલાભની તકો આવશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

તુલા રાશિ તમારી દિનચર્યા ખોરવાઈ શકે છે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તમારે બિનજરૂરી મુસાફરી કરવાનું ટાળવું જોઈએ. ઓફિસમાં તમને પરેશાનીનો અનુભવ થશે. યુવાનોને તેમની ક્ષમતા દર્શાવવાની તક મળશે.

વૃશ્ચિક જન્માક્ષર આજે તમારી સાથે છેતરપિંડી થઈ શકે છે. અંગત સમસ્યાઓ હલ થશે. કેટલાક લોકો તમારી ઉદારતાનો લાભ લેવાનો પ્રયાસ કરશે. સર્વાઈકલ પેઈનની સમસ્યા થઈ શકે છે. કેટલાક મહત્વપૂર્ણ કામ અધૂરા રહી શકે છે.

ધનુરાશિ પારિવારિક સંબંધો સારી રીતે જાળવી શકશો. તમારા અટકેલા કામો ફરી ગતિ કરશે. વ્યવસાયમાં નવા ભાગીદારો જોડાઈ શકે છે. પ્રતિષ્ઠિત લોકો સાથે તમારા સંપર્કો મજબૂત થશે. તમે તમારી કુશળતા દ્વારા તમારી સમસ્યાઓનો ઉકેલ મેળવી શકશો.

મકર રાશિની તમારે વેપારમાં ઘણી દોડધામ કરવી પડશે. વગર વિચાર્યે તમારી ભાવનાઓ કોઈને વ્યક્ત ન કરો. તમારે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. પૈસા ખર્ચ થશે. કબજિયાતની સમસ્યા થઈ શકે છે.

કુંભ રાશિફળ નવું કામ શરૂ કરવાથી બચવું જોઈએ. પરિવારના સભ્યો તમને પ્રોત્સાહિત કરશે. સાહિત્ય પ્રત્યે તમારી રુચિ વધશે. કોઈએ ગેરંટી લેવાનું ટાળવું જોઈએ. અવિવાહિત લોકોને લગ્નના પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વૃદ્ધોને સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મીન રાશિ કાર્યસ્થળ અને ઘર બંને જગ્યાએ વાતાવરણ સારું રહેશે. પૈસાની સમસ્યા દૂર થશે. બાળકો અભ્યાસમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશે. નવા સંજોગો માટે તમારી જાતને તૈયાર રાખો. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લઈ શકો છો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *