આવનાર ૧૮ મહિના ધન દોલત મેળવશે અને જલસા કરશે આ રાશિવાળા ક્રૂર ગ્રહોનો પ્રકોપ થયો સમાપ્ત - khabarilallive      

આવનાર ૧૮ મહિના ધન દોલત મેળવશે અને જલસા કરશે આ રાશિવાળા ક્રૂર ગ્રહોનો પ્રકોપ થયો સમાપ્ત

દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયગાળામાં પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે. શનિ રાશિના સંક્રમણમાં મહત્તમ અઢી વર્ષનો સમય લે છે. આ પછી દોઢ વર્ષમાં રાહુ-કેતુનું સંક્રમણ થાય છે. આ ત્રણેય ગ્રહોની દૃષ્ટિએ વર્ષ 2023 ખાસ છે, કારણ કે શનિ સંક્રમણ જાન્યુઆરીમાં થયું હતું અને હવે રાહુ-કેતુનું સંક્રમણ ઓક્ટોબરમાં થવાનું છે. 30 ઓક્ટોબરે રાહુ ગ્રહ મેષ રાશિ છોડીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

તેમજ કેતુ ગ્રહ તુલા રાશિમાંથી નીકળીને કન્યા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. રાહુ અને કેતુ હંમેશા પૂર્વવર્તી સ્થિતિમાં ભ્રમણ કરે છે. આ રીતે, 30 ઓક્ટોબરે થઈ રહેલા રાહુ-કેતુનું સંક્રમણ તમામ 12 રાશિઓના જીવનના ઘણા ક્ષેત્રોમાં મોટી અસર કરશે. તે જ સમયે, 3 રાશિના લોકો માટે રાહુ-કેતુનું સંક્રમણ ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે. આ રાશિના લોકોની પરેશાનીઓ દૂર થશે અને સારા દિવસોની શરૂઆત થશે.

રાહુ-કેતુ આ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકાવશે
મેષ: રાહુ મેષ રાશિમાંથી બહાર જશે અને તેની સાથે જ આ રાશિના લોકો માટે સારા દિવસોની શરૂઆત થશે. આ લોકોને કોઈપણ વિવાદાસ્પદ મામલામાં સફળતા મળશે. તમે પૈસા કમાવશો અને મોટી બચત પણ કરશો. પેન્ડિંગ પેમેન્ટ મેળવવામાં કેતુ તમને મદદ કરશે. તમારી અટકેલી યોજનાઓ ફરી શરૂ થશે. રાહુ-કેતુ મેષ વ્યાપારીઓ માટે વિશેષ લાભ આપશે. જો કે, આ રાશિના જાતકોએ અકસ્માતો કે ઈજાઓથી સાવધાન રહેવાની જરૂર છે.

વૃષભ: રાહુ અને કેતુનું રાશિ પરિવર્તન વૃષભ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. આ 18 મહિના તમને ઘણો લાભ આપશે. તમારી આવકમાં વધારો થશે. તમને ઘણા પૈસા મળી શકે છે. અચાનક તમને ક્યાંકથી મોટી રકમ મળી શકે છે. જૂના રોકાણથી પણ ફાયદો થશે. નોકરીમાં તમને મોટું પદ મળશે. તમને મોટી તક મળી શકે છે. પરિવારમાં પણ ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. એવું કહી શકાય કે આ સમય તમારા માટે શુભ લાવી શકે છે.

મિથુનઃ રાહુ અને કેતુના રાશિ પરિવર્તનથી મિથુન રાશિના લોકોને પણ ફાયદો થશે. જૂની સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળવાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધર્મ, અધ્યાત્મ, કથાવાર્તા કે વક્કા સાથે જોડાયેલા લોકોને વિશેષ લાભ મળશે. આ સમય મોટી સફળતા અપાવનાર છે. વ્યાપારીઓને મોટો આર્થિક લાભ થશે. નવી નોકરીની શોધ પૂરી થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *