૧૪ ઑક્ટોબરે લાગશે સૂર્યગ્રહણ આ રાશિવાળા માટે રહેશે વરદાન સ્વરૂપ રાજાની જેમ સુખ ભોગવશે આ રાશિવાળા - khabarilallive    

૧૪ ઑક્ટોબરે લાગશે સૂર્યગ્રહણ આ રાશિવાળા માટે રહેશે વરદાન સ્વરૂપ રાજાની જેમ સુખ ભોગવશે આ રાશિવાળા

મિત્રો, આપણે બધા જાણીએ છીએ કે સૂર્યગ્રહણ હંમેશા નવા ચદ્રના દિવસે થાય છે અને ચંદ્રગ્રહણ હંમેશા પૂર્ણિમાના દિવસે થાય છે. આ વર્ષે, વર્ષનું બીજું અને છેલ્લું સૂર્યગ્રહણ 14 ઓક્ટોબરે રાત્રે 8:34 વાગ્યે શરૂ થશે અને 2:35 વાગ્યે સમાપ્ત થશે. જ્યોતિષીય ગણતરી અનુસાર, એવું કહેવાય છે કે સૂર્યગ્રહણના 12 કલાક પહેલા સુતક થાય છે.

14મી ઓક્ટોબરે સવારે 8.34 વાગ્યાથી સુતકનો પ્રારંભ થશે. આ વર્ષનું સૂર્યગ્રહણ ખાસ હશે કારણ કે તે આગની રીંગ હશે, જે પોતાનામાં એક અનોખી ઘટના છે. પરંતુ આ સૂર્યગ્રહણ ભારતમાં દેખાશે નહીં. હિન્દુ ધર્મ અનુસાર, આ વખતે સૂર્યગ્રહણ કન્યા રાશિમાં થવાનું છે, પરંતુ આ સૂર્યગ્રહણ તમામ 12 રાશિઓને પ્રભાવિત કરશે જે નીચે મુજબ છે.

મેષ: આ સૂર્યગ્રહણ મેષ રાશિના લોકો માટે વરદાન સાબિત થશે. વ્યક્તિને તેની માતાનો સાથ મળશે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુમાં સુખદ પરિણામ મળશે અને પરિવારમાં ધાર્મિક સંગીતના કાર્યક્રમો થશે. વાહન ખરીદવાની પણ સંભાવના બની શકે છે.

વૃષભ: આ સૂર્યગ્રહણની વૃષભ રાશિના લોકો પર નકારાત્મક અસર પડશે. તમારું મન અશાંત રહેશે અને તે માનસિક રીતે બીમાર રહેશે. આર્થિક તંગીના કારણે આર્થિક સ્થિતિ બગડી શકે છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે, તેથી તમારે તમારી વાણી પર પણ નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે પણ સૂર્યગ્રહણ સારું રહેશે. પ્રોપર્ટીમાંથી આવક વધશે અને તમને તમારી માતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. આ સિવાય સંગીત તરફ ઝોક વધશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે અને તમારી આવક પણ વધી શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી સારા સમાચાર મળશે, તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે અને તમને વાહનની સુવિધા પણ મળી શકે છે.

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના લોકોને પણ સૂર્યગ્રહણના કારણે મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. આ સમયે, તમારા આત્મવિશ્વાસમાં નોંધપાત્ર ઘટાડો થશે અને તે તમારા કામને પણ બગાડી શકે છે. નજીકના સંબંધોમાં તિરાડ આવી શકે છે, તેથી નાની-નાની વાતો પર ગુસ્સો ન કરો અને તમારી વાણી પર પણ નિયંત્રણ રાખો, નહીંતર તમારે મોટું નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિનો સૂર્ય રાશિ હોવાથી સિંહ રાશિના લોકો માટે પણ સૂર્યગ્રહણ સારું રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે, પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યક્રમો થશે, સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. ઉચ્ચ શિક્ષણમાં સંશોધન પદ માટે વિદેશ જઈ શકો છો. મન શાંત અને પ્રફુલ્લિત રહેશે. સ્થાન પરિવર્તનની પણ શક્યતા છે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના જાતકોએ પોતાના કાર્યક્ષેત્રમાં સાવધાન અને સાવધાન રહેવું પડશે. જમીનના વિવાદોને લઈને તમારે કોર્ટના ચક્કર લગાવવા પડી શકે છે. તમારા જીવનમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે જેના કારણે તમારું મન પરેશાન રહેશે. જો તમે શેરબજારમાં રોકાણ કરવા જઈ રહ્યા છો તો રોકો નહીં તો તમને મોટું નુકસાન થશે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે આ સૂર્યગ્રહણ સમ રહેશે એટલે કે ન તો વધારે નુકશાન થશે અને ન તો વધારે ફાયદો થશે. પરિવારમાં વૈવાહિક જીવન વિશે સાવચેત રહો અને આરામથી બેસીને તમારા જીવનસાથી સાથે સંવેદનશીલ મુદ્દાઓ પર ચર્ચા કરો. ક્રોધને સંપૂર્ણપણે છોડી દો જેથી તમે તમારી અપેક્ષા મુજબ પરિણામ મેળવી શકો.

વૃશ્ચિક: આ સૂર્યગ્રહણ વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે વરદાન સાબિત થશે. જો તમે આર્મી પોલીસ અથવા કોઈપણ વહીવટી સેવામાં પરીક્ષા આપી છે, તો તમારું પરિણામ તમારી અપેક્ષા મુજબ સારું આવશે. પરિવારમાં ખૂબ જ સારું વાતાવરણ રહેશે. તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ઉર્જા ખૂબ સારી રહેશે.

ધનુરાશિ: આ સૂર્યગ્રહણ ધનુ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ સારા પરિણામ લાવી રહ્યું છે. મકાન વિસ્તરશે અને માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. અભ્યાસમાં રસ રહેશે અને શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. ઘરમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે અને તમે ધાર્મિક યાત્રા પર પણ જઈ શકો છો.

મકર: મકર રાશિના જાતકોને સૂર્યગ્રહણના શુભ પરિણામો મળશે.આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. પારિવારિક મિત્ર અથવા જીવનસાથી સાથે ઝઘડો થવાની સંભાવના બની શકે છે, જેના કારણે સંબંધોમાં મોટી તિરાડ આવી શકે છે. ગુસ્સો આવે ત્યારે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

કુંભ: કુંભ રાશિના લોકો માટે સૂર્યગ્રહણ ખૂબ જ કષ્ટદાયક રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારો આત્મવિશ્વાસ તો ઘટશે જ પરંતુ ગુસ્સાને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ બગડી શકે છે. તમને તમારા બાળકો તરફથી ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે અને તમને આર્થિક સંકટમાંથી પસાર થવું પડી શકે છે.

મીન: મીન રાશિના લોકો માટે સૂર્યગ્રહણ સારું રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારો આત્મવિશ્વાસ વધશે અને ઘરમાં તમારા માતા-પિતા સાથે તમારો વ્યવહાર સારો રહેશે. પત્નીનો બાળકો સાથે ખૂબ જ સુમેળભર્યો વ્યવહાર રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *