શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે નોકરીમા સ્થાન પરિવર્તન સિંહ રાશિને થશે સંપત્તિમાં વધારો - khabarilallive

શુક્રવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને થશે નોકરીમા સ્થાન પરિવર્તન સિંહ રાશિને થશે સંપત્તિમાં વધારો

મેષ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. તમારે પરિવારથી દૂર રહેવું પડી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્ય વગેરે અર્થપૂર્ણ પરિણામો આપશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. તમને માતાનો સાથ અને સહયોગ મળશે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવશે.

વૃષભ- ધીરજ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને માન-સન્માન મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મિત્રની મદદથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસિત થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. તમને પૈસા મળશે જે ઘણા સમયથી પેન્ડિંગ છે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

મિથુન- ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કોઈપણ બાકી કામ પૂર્ણ થવાની અપેક્ષા છે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધી વિકૃતિઓ થઈ શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે.

કર્કઃ- આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમને સરકાર તરફથી સહયોગ મળશે, પરંતુ તમે કોઈ બીજી જગ્યાએ જઈ શકો છો. અભ્યાસમાં રસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. ભાઈ-બહેનના સહયોગથી બિઝનેસનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. બાળકો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે.

સિંહ- તમે વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન થઈ શકો છો. સંપત્તિમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને તમારા માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ધીરજ ઓછી થશે. આત્મસંયમ રાખો. પૈતૃક વ્યવસાયથી લાભમાં વધારો થઈ શકે છે. પ્રેમીઓ આત્મવિશ્વાસ રાખશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. રોજગારીની તકો મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. સાવચેત રહો.

કન્યા- મન પ્રસન્ન રહેશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય આવકનું સાધન બની શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વધારે ગુસ્સો આવી શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ખર્ચ વધુ રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થવાની ચિંતા રહેશે.

તુલા- ધીરજ રાખો. બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. ભાઈઓના સહયોગથી તમને વેપારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિક- મન પ્રસન્ન રહેશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમે સફળતા અને સન્માન પ્રાપ્ત કરી શકશો. વાહનની જાળવણી અને કપડાં પર ખર્ચ વધી શકે છે. મકાન આરામમાં વધારો થશે. માતા-પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બિનજરૂરી વાદ-વિવાદની પરિસ્થિતિઓ ટાળો.

ધનુ – ધૈર્ય રાખો. ગુસ્સાથી બચો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. નોકરીમાં તમને તમારી ઇચ્છા વિરુદ્ધ કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. તમને સારા સમાચાર મળશે.

મકરઃ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે બિનજરૂરી દલીલબાજી ટાળો. તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. તમને માતાનો સાથ અને સહયોગ મળશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. કોઈપણ પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ધનલાભની શક્યતાઓ છે.

કુંભ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે, પરંતુ વાણીમાં મધુરતા રહેશે. તમને તમારા પરિવારમાં માન-સન્માન મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જવાની યોજના બની શકે છે. પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ બની શકે છે. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને ખુશીની ક્ષણો રહેશે. મીઠાઈ ખાવા તરફ ઝોક વધી શકે છે. મિલકતની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળી શકે છે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

મીન- મન પ્રસન્ન રહેશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ પણ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે, પરંતુ બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી બચો. વધારે ગુસ્સો આવી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મિત્ર સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતાની સંભાવના છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *