ગુરુ ચંદ્રમા ની યુતિથી બનશે રાજયોગ આ રાશિવાળા ની થશે બલ્લે બલ્લે મળશે જોરદાર લાભ - khabarilallive      

ગુરુ ચંદ્રમા ની યુતિથી બનશે રાજયોગ આ રાશિવાળા ની થશે બલ્લે બલ્લે મળશે જોરદાર લાભ

જ્યોતિષમાં રાહુને માયાવી ગ્રહ કહેવામાં આવે છે. હાલમાં રાહુ મેષ રાશિમાં સ્થિત છે અને 30 ઓક્ટોબર સુધી મેષ રાશિમાં રહેશે. આ દિવસે રાહુ પોતાની રાશિ બદલીને મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ તમામ રાશિઓને ઘર પ્રમાણે અસર કરશે. સાથે જ મેષ રાશિના લોકોને ગુરુ ચાંડાલ દોષથી મુક્તિ મળશે. 5 રાશિના લોકોને પણ તેનાથી ફાયદો થશે. આવો જાણીએ આ 5 ભાગ્યશાળી રાશિઓ વિશે

રાહુ રાશિ પરિવર્તન
પંચાંગ મુજબ 30 ઓક્ટોબરે બપોરે 04:37 કલાકે રાહુ મેષ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. રાહુ 18 મે, 2025 સુધી મીન રાશિમાં રહેશે. આ પછી રાહુ કુંભ રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

જ્યોતિષના મતે જો ઉર્ધ્વ ઘરનો સ્વામી મંગળ અને નવમા ઘરનો સ્વામી ગુરુ કોઈ પણ ઘરમાં સંયોગમાં હોય તો નવપાંચમ રાજયોગ બને છે. તે જ સમયે, જ્યારે ગુરુ ચોથા ઘરના સ્વામી ચંદ્ર સાથે સંયોગમાં હોય ત્યારે ગજકેસરી રાજયોગ રચાય છે.

હાલમાં રાહુ મેષ રાશિમાં બિરાજમાન છે. જો કે, 30 ઓક્ટોબરે રાહુ પોતાની રાશિ બદલીને મીન રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. તે જ સમયે, ચંદ્ર પણ ટૂંક સમયમાં મેષ રાશિમાં સ્થિત થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી ગજકેસરી રાજયોગ બનશે.

મેષ: હાલમાં ગુરુ અને રાહુ બંને મેષ રાશિમાં સ્થિત છે. રાહુના રાશિ પરિવર્તનને કારણે મેષ રાશિના લોકો ગુરુ ચાંડાલ દોષથી મુક્ત રહેશે. આ પછી 1 નવેમ્બરથી મેષ રાશિ પર ભગવાન ગુરુની વિશેષ કૃપા વરસશે. તે જ સમયે, ચંદ્રના સંક્રમણને કારણે રાજયોગ બનશે. તેનાથી મેષ રાશિના લોકોની આવક અને સૌભાગ્યમાં વધારો થશે.

કર્કઃ હાલમાં દેવગુરુ ગુરુ કર્ક રાશિના કરિયર ઘર તરફ જોઈ રહ્યા છે. આ માટે કર્ક રાશિ વાળા વ્યક્તિને તેમની કારકિર્દીમાં તેમની ઈચ્છા મુજબ સફળતા મળશે. ઉપરાંત વેપારમાં પણ વધારો થશે.

સિંહ: હાલમાં, ગુરુ સિંહ રાશિના ભાગ્ય ગૃહમાં હાજર છે. તેથી, રાહુના સ્થળાંતર એટલે કે મીન રાશિમાં સંક્રમણને કારણે સિંહ રાશિના લોકોનું નસીબ વધશે. સાથે જ દેવગુરુ ગુરુની કૃપાથી સુખમાં વધારો થશે.

તુલા: હાલમાં કેતુ તુલા રાશિમાં સ્થિત છે. તે જ સમયે, 30 ઓક્ટોબરે કેતુ તુલા રાશિમાંથી બહાર નીકળીને કન્યા રાશિમાં સંક્રમણ કરશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તુલા રાશિના લોકોને સુખ મળશે. આર્થિક લાભની પણ તકો રહેશે. ગુરુ તુલા રાશિના સાતમા ઘર તરફ છે.

મીન: હાલમાં મીન રાશિના ધન ગૃહમાં ગુરુ અને માયાવી ગ્રહ રાહુ સ્થિત છે. જેના કારણે ગુરુ ચાંડાલ દોષની રચના થઈ રહી છે. રાહુના રાશિ પરિવર્તનથી મીન રાશિના લોકોની આવકમાં વધારો થશે. ઉપરાંત, રાજયોગ દરમિયાન વિશેષ નાણાકીય લાભની તકો રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *