ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે માતાનો સહયોગ મિથુન રાશિને થશે નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો - khabarilallive    

ગુરુવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે માતાનો સહયોગ મિથુન રાશિને થશે નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો

મેષ – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. પિતા તરફથી સહયોગ મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. રોજિંદા કાર્યોમાં અડચણો આવી શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

વૃષભ- અભ્યાસમાં રસ વધશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા વ્યક્તિ સન્માન મેળવી શકે છે. તમને તમારા વ્યવસાયના વિસ્તરણમાં ભાઈઓ અને બહેનોનો સહયોગ મળી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. પારિવારિક જીવનમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં સફળતા મળશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે.

મિથુન – આત્મસંયમ રાખો. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. કળા કે સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વધુ ખર્ચના કારણે મન ચિંતાતુર બની શકે છે. પિતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કર્કઃ- મન બેચેન રહેશે. નોકરી માટેની પરીક્ષામાં તમને સફળતા મળશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. આવકની સ્થિતિ સંતોષજનક નહીં રહે. વેપારમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમને ચાલી રહેલી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી થોડી રાહત મળી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

સિંહઃ- આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. તમને માતા-પિતા તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. મિત્ર સાથે વિદેશ જવાની તકો છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. મન વ્યગ્ર રહેશે. વધારે ગુસ્સો રહેશે. તમે જૂના મિત્રોને મળી શકો છો. સારી સ્થિતિમાં રહો. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. વેપારમાં થોડા સમય માટે મુશ્કેલીઓ આવશે.

કન્યા – વાતચીતમાં સંયમ રાખો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમને શૈક્ષણિક અને સંશોધન કાર્યમાં સફળતા મળશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. ધીરજનો અભાવ રહેશે. તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે.

તુલા- માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. ધનલાભની તકો મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પૂરો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક સંગીતનું આયોજન થઈ શકે છે. તમને માતા-પિતા તરફથી આર્થિક સહયોગ મળશે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે.

વૃશ્ચિકઃ- ધૈર્યનો અભાવ રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિની અપેક્ષા છે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. મકાન આરામમાં વધારો થઈ શકે છે. મન વ્યગ્ર રહેશે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળી શકો છો. પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. જીવન પીડાદાયક હોઈ શકે છે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે.

ધનુ – ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. કપડા પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. ધંધામાં પણ ધ્યાન આપો. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. પરિવારમાં શુભ કાર્યો થઈ શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. શૈક્ષણિક કાર્યનું પરિણામ સંતોષકારક રહેશે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. ભાઈઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.

મકરઃ- તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે સચેત રહો. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. આવકનો સ્ત્રોત બની શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ વાતચીતમાં સંયમ રાખવો. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે.

કુંભ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. નોકરીમાં તમને પ્રમોશનની તક મળી શકે છે, પરંતુ તમારે પરિવારથી દૂર કોઈ અન્ય જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. પ્રવાસ ખર્ચમાં વધારો થશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણી રહેશે. જીવનસાથી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. કોઈ મિત્રની મદદથી તમને રોજગારની તકો મળી શકે છે.

મીન- મન પ્રસન્ન રહેશે. આત્મવિશ્વાસ રહેશે. તમને કોઈ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી પૈસા મળી શકે છે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. આત્મસંયમ રાખો. વધારે ગુસ્સો રહેશે. બિનજરૂરી વિવાદો અને ઝઘડાઓથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો. બાળકો સહન કરશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. આવકનું સાધન બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *