શ્રાદ્ધ દરમિયાન ખુલશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત કઈક મોટો મળશે ફાયદો થશે અચાનક જ લાભ - khabarilallive      

શ્રાદ્ધ દરમિયાન ખુલશે આ રાશિવાળા ની કિસ્મત કઈક મોટો મળશે ફાયદો થશે અચાનક જ લાભ

સનાતન ધર્મમાં કોઈપણ શુભ કાર્ય પહેલા ગ્રહ નક્ષત્રની સ્થિતિ જોવા મળે છે. લોકો નવી વસ્તુ ખરીદવા માટે પણ શુભ સમય શોધે છે. જો તમે ઓક્ટોબરમાં પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો તો આ સમાચાર તમારા માટે મહત્વપૂર્ણ સાબિત થઈ શકે છે. દેવઘરના જ્યોતિષ અનુસાર, આ મહિનો 5 રાશિઓ માટે જમીન, મકાન અથવા ફ્લેટમાં રોકાણ કરવા માટે ખૂબ જ શુભ સાબિત થશે.

દેવઘરના પ્રખ્યાત જ્યોતિષ પંડિત નંદ કિશોર મુદગલે સ્થાનિક 18ને જણાવ્યું કે ઓક્ટોબર મહિનો પિતૃ પક્ષથી શરૂ થયો છે. પિતૃપક્ષ દરમિયાન કોઈપણ નવી વસ્તુ ખરીદવી એ શુભ માનવામાં આવતું નથી. પરંતુ પિતૃ પક્ષની સમાપ્તિ પછી એટલે કે 15મી ઓક્ટોબરથી વૃષભ, સિંહ, કન્યા, તુલા અને ધનુ રાશિના જાતકો માટે મિલકત ખરીદવી શુભ રહેશે. રોકાણની દૃષ્ટિએ તેમના માટે સમય અનુકૂળ છે.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના લોકો માટે ઓક્ટોબર મહિનો શુભ રહેવાનો છે. વૃષભનો સ્વામી શુક્ર છે. શુક્ર વૃષભના ચોથા ઘરમાં સ્થિત છે. સુખ-સમૃદ્ધિનો કારક શુક્ર વૃષભના ચોથા ભાવમાં સ્થિત હોવાથી મિલકત ખરીદવા માટે સમય એકદમ અનુકૂળ છે. તમે જમીન ખરીદી શકો કે પછી બાંધેલું મકાન, તેનાથી તમને ચોક્કસ ફાયદો થશે. જ્યારે તમે રિયલ એસ્ટેટનો બિઝનેસ કરો છો તો તેમાં રોકાણ કરીને તમને નફો મળશે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો ખૂબ જ સકારાત્મક રહેવાનો છે. જો તમે પિતૃ પક્ષના સમય સિવાય તમારા પૈસા પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવા માંગો છો, તો આ મહિનો તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ સાથે, તમારા માટે નાણાકીય લાભ થવાની સંભાવના છે. તે જ સમયે, જો તમે વ્યવસાયમાં પૈસાનું રોકાણ કરવા માંગો છો, તો તમે કોઈપણ ખચકાટ વિના પૈસા રોકાણ કરી શકો છો, તેનાથી તમને ફાયદો જ થશે.

કન્યા: કન્યા રાશિના જાતકો માટે ઓક્ટોબરમાં પ્રોપર્ટી ખરીદવાની મોટી તક છે. પ્રોપર્ટીની સાથે તમે નવા વાહનો પણ ખરીદી શકો છો. સમય તમારા પક્ષમાં રહેશે. ખાલી જમીન ખરીદવાને બદલે જો તમે તૈયાર મકાન ખરીદશો તો તમને વધુ ફાયદો થશે. જો તમે ઓક્ટોબર મહિનો ચૂકી જાઓ છો, તો તમારે લાંબા સમય સુધી રાહ જોવી પડી શકે છે.

તુલાઃ- તુલા રાશિના જાતકો માટે આ મહિનો ઘર ખરીદવા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. આ મહિને તમે કોઈ મોટી પ્રોપર્ટી ખરીદવામાં સફળ થઈ શકો છો. ઓક્ટોબર મહિના સિવાય આ વર્ષના બાકીના 3 મહિનામાં પ્રોપર્ટીની ખરીદી ફાયદાકારક નથી. એટલા માટે જો તમે પ્રોપર્ટી ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો ઓક્ટોબર મહિનામાં જ પ્રોપર્ટી ખરીદો. કારણ કે આ પછી ખરીદવામાં કાયદાકીય અડચણો આવી શકે છે.

ધનુ: જો આ રાશિના લોકો નવું ઘર ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા હોય તો આ સપનું ઓક્ટોબરમાં પૂરું થઈ શકે છે. ઓક્ટોબર મહિનામાં તમે નવી પ્રોપર્ટી ખરીદવામાં સફળ થશો. સ્થાવર મિલકતની સંભાવના છે. તમે આનો લાભ પણ મેળવી શકો છો. આ સમયગાળા દરમિયાન, મિલકતની ખરીદી અને વેચાણથી મજબૂત નફો થવાની સંભાવના છે. તેનાથી તમારી આર્થિક સ્થિતિ પણ મજબૂત થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *