સોમવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે આજે મેહનતનું પરીણામ કર્ક રાશિને મળશે મોટા ધનલાભની તકો - khabarilallive      

સોમવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને મળશે આજે મેહનતનું પરીણામ કર્ક રાશિને મળશે મોટા ધનલાભની તકો

મેષ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો.
આજે રાશિફળ: મિત્રોની મદદ કરી શકશો. તમને તમારી મહેનતનું પરિણામ મળશે. માન-સન્માન મળશે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. નોકરીમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે. નવું સાહસ શરૂ કરવાની યોજના બનશે. વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત નફો મળશે. સમય સાનુકૂળ છે. સુખ હશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો. શંકાના કારણે કામની ગતિ ધીમી રહી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. તમને લગ્નનો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. તમને દરેક બાજુથી સફળતા મળશે. દુષ્ટ લોકો નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. લાભ થશે.

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. તમારા જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. પ્રોપર્ટીના મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. બેરોજગારી દૂર થશે. તમને કરિયર બનાવવાની તકો મળશે. નોકરીમાં તમને પ્રશંસા મળશે. પરિવારના સહયોગથી કામ સરળ બનશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. બેદરકારી ટાળો.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. ધનલાભની તકો રહેશે. મુસાફરી કરતી વખતે સાવચેત રહો. તમને પારિવારિક ઉજવણીમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. તમને સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ મળશે. કિંમતી વસ્તુઓ સુરક્ષિત રીતે રાખો. શત્રુઓનો પરાજય થશે. દલીલ કરશો નહીં. બેચેની રહેશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. કોઈ ખરાબ સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારની ચિંતા રહેશે. મહેનત વધુ અને ફાયદો ઓછો થશે. બીજા પાસેથી અપેક્ષા ન રાખો. ધંધો સારો ચાલશે. આધીન અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે નહીં. ખરાબ સંગત ટાળો, નુકસાન થશે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. બેદરકાર ન બનો.

કન્યા રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. ખાસ કરીને મહિલાઓએ વાહનો, મશીનરી અને ફાયર વગેરેનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવધાની રાખવી જોઈએ. કામની ગતિ ધીમી રહેશે. તમારી બુદ્ધિ વાપરો. વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. નિરાશા પ્રવર્તશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. લાભ થશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો.સમજદારીનો ઉપયોગ કરવાથી નફો વધશે. તમારે કોઈ મોટા અવરોધનો સામનો કરવો પડી શકે છે. શાહી ભય રહેશે. ઉતાવળ અને વિવાદ ટાળો. અટવાયેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. વ્યવસાયિક યાત્રા તમારી અનુકૂળતા મુજબ થશે. તમારા નજીકના વ્યક્તિના વર્તનથી તમે દુઃખી થશો. તમે તમારી નોકરીમાં તમારા ઉપરી અધિકારીઓનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી શકશો.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉતાવળ ન કરવી. શારીરિક પીડાને કારણે કામમાં અવરોધ આવશે. અણધાર્યા લાભ થઈ શકે છે. પ્રવાસ મનોરંજક રહેશે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. નફો વધશે. રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરવી. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. મહત્વપૂર્ણ વસ્તુઓ ખોવાઈ શકે છે.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. અણધાર્યા ખર્ચાઓ થશે. પ્રવાસમાં ઉતાવળ ન કરવી. ચિંતા અને તણાવ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પર મોટો ખર્ચ થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. આવકમાં ઘટાડો થશે. વેપારની ગતિ ધીમી રહેશે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. બેચેની રહેશે.

મકર રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો. દૂરથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. કોઈ મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. પરાક્રમ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. ઘરમાં મહેમાન પાછળ ખર્ચ થશે. કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થઈ શકે છે. ધંધો સારો ચાલશે. શત્રુઓ શાંત રહેશે. સુખ હશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનૈશ્ચરાય નમઃ’નો જાપ કરો. રાજકીય અવરોધો દૂર થશે. ધનલાભની તકો આવશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રુચિ રહેશે. વેપાર તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પ્રભાવશાળી લોકો સાથે પરિચય કરાવવામાં આવશે. ઘરની અંદર અને બહાર પૂછપરછ થશે. સુખ હશે. કોઈ ઉતાવળ નથી.

મીન રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. સમાજ સેવા તરફ ઝુકાવ રહેશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. નવી આર્થિક નીતિ બનાવવામાં આવશે. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. જૂના રોગ પરેશાનીઓ ઊભી કરી શકે છે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. વેપારમાં વધારો થશે. ઐશ્વર્ય પાછળ ખર્ચ થશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. સમય સાનુકૂળ છે. લાભ લેવો. બેદરકાર ન બનો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *