ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ નવી મહિનો નવો ઉત્સાહ લઈને આવશે આ રાશિવાળા માટે મકર અને મીન માટે રહેશે શુભ - khabarilallive      

ઑક્ટોબર મહિનાનું રાશિફળ નવી મહિનો નવો ઉત્સાહ લઈને આવશે આ રાશિવાળા માટે મકર અને મીન માટે રહેશે શુભ

મકર રાશિઃ ઓક્ટોબર મહિનામાં જો મકર રાશિના લોકો એક ડગલું પાછળ અને બે ડગલાં આગળ વધવાની શક્યતા જોતા હોય તો તેમણે આમ કરવામાં અચકાવું જોઈએ નહીં. કામ હોય કે અંગત જીવન, તમારે આ મહિનામાં તમારા અહંકારને પાછળ છોડીને તમારી રુચિઓ અને લાભો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ.

જો નોકરી કરતા લોકો કામ પર તેમના વરિષ્ઠ અને જુનિયર સાથે વધુ સારું તાલમેલ જાળવી રાખે તો તેઓને શુભ પરિણામ જોવા મળી શકે છે. તે જ સમયે, વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકો તેમની વાણી, બુદ્ધિ અને સમજદારીથી ઇચ્છિત નફો મેળવવામાં સફળ થઈ શકે છે.

માર્કેટિંગ, કમિશન, સટ્ટાબાજી-લોટરી વગેરેમાં કામ કરનારાઓ માટે ઓક્ટોબર મહિનો વધુ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. જે લોકો લક્ષ્ય લક્ષી કાર્ય કરે છે તેઓ તેમના પ્રોજેક્ટ સમય પહેલા પૂર્ણ કરી શકે છે, જેના કારણે તેમનું વિશેષ સન્માન પણ થઈ શકે છે. રાજનીતિ સાથે જોડાયેલા લોકોને પણ આ મહિનાના પહેલા ભાગમાં કોઈ મોટું પદ અથવા મહત્વની જવાબદારી મળી શકે છે.

મકર રાશિના જાતકોએ ઓક્ટોબરના મધ્યમાં તેમના ગુસ્સા અને સ્વભાવના સ્વભાવ પર નિયંત્રણ રાખવાની જરૂર પડશે. આ સમય દરમિયાન જો તમે લોકો સાથે તાલમેલ બનાવીને કામ કરશો તો તમને જીવનના દરેક ક્ષેત્રમાં ઈચ્છિત સફળતા મળશે. આ ફક્ત તમારી કારકિર્દી માટે જ નહીં પરંતુ વ્યક્તિગત સંબંધોને પણ લાગુ પડે છે.

મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમે તમારા સંબંધીઓ સાથે ખુશીથી વધુ સમય પસાર કરશો. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી લવ લાઇફને વધુ સારી રીતે જીવતા જોવા મળશે. તમારી અંદર તમારા જીવનસાથી પ્રત્યે રોમાંસ અને વધુ લગાવ રહેશે. તમે તમારા વિવાહિત જીવનનો ભરપૂર આનંદ માણી શકશો.

બેરોજગાર લોકોને મહિનાના અંતમાં નોકરી મળી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, જમીન અને ઇમારતો ખરીદવા અને વેચવાનું તમારું સ્વપ્ન પૂર્ણ થઈ શકે છે. ખાસ વાત એ છે કે આવી ડીલમાં તમને ઇચ્છિત નફો પણ મળશે.

કુંભ: કુંભ રાશિના જાતકો માટે ઓક્ટોબર મહિનો મિશ્ર રહેશે. આ મહિનામાં તમને ક્યારેક તમારું કામ પૂરું થતું જોવા મળશે તો ક્યારેક અટવાઈ જતું જોવા મળશે. તમે સંબંધોમાં પણ આવી જ સ્થિતિ જોઈ શકો છો. જેમાં ક્યારેક તમને તમારા ભાઈઓ, સગાં-સંબંધીઓનો સાથ નહીં મળે તો ક્યારેક તમે જોશો કે તમને અપેક્ષા કરતાં વધુ મળી રહ્યાં છે.

કુંભ રાશિના જાતકોએ ઓક્ટોબર મહિનામાં પોતાના કામમાં કોઈપણ પ્રકારનો શોર્ટકટ લેવાનું ટાળવું જોઈએ, અન્યથા તેમને બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. મહિનાના પહેલા ભાગમાં તમારે કામ માટે લાંબી મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી સાબિત થશે પરંતુ નવા સંબંધો અને લાભદાયક યોજનાઓ સાથે તમને જોડશે.

મહિનાના બીજા સપ્તાહનો સમય તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે અનુકૂળ નથી કહી શકાય. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમે શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓથી ઘેરાયેલા રહી શકો છો. આવી સ્થિતિમાં, તમારા સ્વાસ્થ્ય અને આહારનું ખૂબ ધ્યાન રાખો અને કાળજીપૂર્વક વાહન ચલાવો, નહીં તો ઈજા થવાની સંભાવના છે. આ સમય દરમિયાન, કેટલીક પારિવારિક સમસ્યાઓ તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની શકે છે.

તમારું મન તમારા બાળકોના ભવિષ્યને લઈને ખાસ ચિંતિત રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા લોકોને બજારમાં તેમની પ્રતિષ્ઠા જાળવવા માટે તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઑક્ટોબરના મધ્યમાં, ભાગ્ય તમારા પક્ષમાં રહેશે અને તમારા શુભચિંતકોની મદદથી તમે તમારી સમસ્યાઓનું સમાધાન શોધવામાં ઘણી હદ સુધી સફળ થશો.

નોકરીયાત લોકો માટે આ સમય ખૂબ જ શુભ રહેશે. તમારા વરિષ્ઠ તમારા કામથી ખુશ થઈ શકે છે અને તમને મોટી જવાબદારી અથવા પદ આપી શકે છે. મહિનાના ઉત્તરાર્ધમાં તમે પરિવાર કે મિત્રો સાથે અચાનક તીર્થયાત્રા પર જઈ શકો છો. યાત્રા સુખદ સાબિત થશે. પ્રેમ સંબંધના દૃષ્ટિકોણથી આ સમય તમારા માટે ખૂબ અનુકૂળ રહેશે અને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે.

મીન: ઓક્ટોબર મહિનાનો પ્રથમ ભાગ મીન રાશિના લોકો માટે ઉતાર-ચઢાવથી ભરેલો હોઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, નોકરિયાત લોકો પર વધારાના કામનું દબાણ રહેશે અને આ સમયગાળા દરમિયાન, વિરોધીઓ પણ તેમના કામમાં અવરોધો ઉભી કરતા જોવા મળશે. મીન રાશિના લોકોએ આ સમયગાળા દરમિયાન લોકોની નાની-નાની બાબતોને મહત્વ આપવાનું ટાળવું જોઈએ અને તેમનું ધ્યાન ફક્ત તેમના લક્ષ્ય પર જ રાખવું જોઈએ.

જે વિદ્યાર્થીઓ પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહ્યા છે તેઓ મહિનાના પહેલા ભાગમાં અભ્યાસમાંથી તેમનું મન ગુમાવી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન વેપારીઓને બજારમાં મંદીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જો કે, આ મંદી અસ્થાયી હશે અને તમને ટૂંક સમયમાં તેમાંથી રાહત મળશે. મહિનાના બીજા સપ્તાહમાં મીન રાશિના લોકો કોઈપણ કામ કરતી વખતે આત્મવિશ્વાસ અને ઉર્જાનો અભાવ અનુભવી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ નબળું રહી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમારી દિનચર્યા અને ખાનપાનનું ખાસ ધ્યાન રાખો. સંબંધોની દૃષ્ટિએ મહિનાની મધ્યમાં સમય થોડો પ્રતિકૂળ રહી શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા ભાઈ-બહેન અથવા પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ મુદ્દા પર વિવાદ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, કોઈપણ મુદ્દાને ઉકેલવા માટે વિવાદને બદલે વાતચીતનો આશરો લો.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો તમારે આ આખા મહિનામાં જોખમી રોકાણ ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે નફાને બદલે મોટું નુકસાન સહન કરવું પડી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, પૈસાની લેવડદેવડ અત્યંત સાવધાની સાથે કરો. મહિનાના અંતમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ ખોરવાઈ શકે છે અને તમારે પૈસા ઉધાર લેવા પણ પડી શકે છે.

મહિનાના અંતમાં તમને કોઈ ધાર્મિક અથવા શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. ઘરમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિના આગમનથી ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોની દૃષ્ટિએ ઓક્ટોબર મહિનાનો ઉત્તરાર્ધ પૂર્વાર્ધ કરતાં વધુ શુભ સાબિત થશે. આ સમય દરમિયાન, તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ પળો વિતાવવાની તક મળશે. સંતાન સંબંધિત ચિંતાઓ દૂર થઈ શકે છે અને સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *