યુક્રેન રશિયામાં ટમેટા આવ્યા કામમાં લોકોએ કહ્યું વાહ વાહ ટમેટા રોકશે હવે યુદ્ધ - khabarilallive    

યુક્રેન રશિયામાં ટમેટા આવ્યા કામમાં લોકોએ કહ્યું વાહ વાહ ટમેટા રોકશે હવે યુદ્ધ

છેલ્લા ઘણા દિવસોથી ઇન્ટરનેટ પર વાયરલ થઈ રહ્યું છે. વાસ્તવમાં, યુક્રેનની એક મહિલાની સ્ટોરી આ દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. આ મહિલાએ તેના ઘરની આસપાસ ઉડતા ડ્રોનને તોડી પાડવાનું કામ કર્યું અને આ માટે તેણે ઘરમાં રાખેલા ટામેટાંનો ઉપયોગ કર્યો.

રશિયન ડ્રોન ભૂલથી ટામેટાં વડે હુમલો કરે છે
TOIના અહેવાલ મુજબ, આ મહિલાની વાર્તા ઇન્ટરનેટ પર ઘણા લોકોને આકર્ષિત કરી રહી છે અને લોકો મહિલાની બહાદુરી અને હિંમતને સલામ કરી રહ્યા છે. રિપોર્ટમાં દાવો કરવામાં આવ્યો છે કે મહિલાએ તેના રસોડામાં રાખેલા ટામેટાં સાથે રશિયન ડ્રોનને તોડી પાડ્યું હતું. યુક્રેનિયન ન્યૂઝ વેબસાઈટ Liga.net એ આ મહિલાનો ઈન્ટરવ્યુ લીધો અને તમામ માહિતી એકઠી કરી. આ મહિલાનું નામ એલેના છે અને તેણે કહ્યું કે તે કોઈ પણ સંજોગોમાં રાજધાની કિવની બહાર નહીં જાય અને અહીં જ રહીને પોતાના દેશ માટે લડશે.

એલેનાની વાર્તા સાંભળો ઈન્ટરવ્યુમાં એલેનાએ જણાવ્યું કે જ્યારે તે તેના ઘરની બાલ્કનીમાં બેઠી હતી, ત્યારે જ તેણે ડ્રોન ઉડવાનો અવાજ સાંભળ્યો. જેવી તેની નજર તે ડ્રોન પર પડી કે તરત જ તે ગભરાઈ ગઈ. મહિલાએ જણાવ્યું કે તેણે મીડિયામાં જોયું કે રશિયા યુક્રેનમાં ઈમારતોને સળગાવવા માટે આવા ડ્રોનનો ઉપયોગ કરી રહ્યું છે, એટલું જ વિચારીને એલેનાએ તરત જ રસોડામાંથી ટામેટાં ઉપાડ્યા અને ડ્રોન પર વરસાદ વરસાવવા લાગ્યો.

એલેનાએ ડ્રોન તોડી નાખ્યું એલેનાએ જણાવ્યું કે તેનો પ્રયાસ ડ્રોનને તોડી પાડવાનો હતો અને તેણે તેમ કર્યું. બાદમાં, એલેનાએ ડ્રોનનો સંપૂર્ણ નાશ કર્યો. આ દરમિયાન એલેનાએ કહ્યું કે મારી ઘટના વિશે એવું પણ કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે મેં ડ્રોન પર કાકડીના અથાણાનું બોક્સ માર્યું હતું, જે એક અફવા છે, મને ખબર નથી કે આ અફવા ક્યાંથી આવી.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *