બુધ કરશે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ બે મોટા રાજયોગ બનતા થશે અઢળક લાભ અને મેળવશે સફળતાં - khabarilallive      

બુધ કરશે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ બે મોટા રાજયોગ બનતા થશે અઢળક લાભ અને મેળવશે સફળતાં

આ વર્ષે ઓક્ટોબર મહિનામાં અનેક ગ્રહોના સંક્રમણની અસર તમામ રાશિઓ પર જોવા મળશે. બુદ્ધિ અને વ્યાપારનો કારક બુધ 1લી ઓક્ટોબરે પોતાની રાશિમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે. કન્યા રાશિમાં બુધના પ્રવેશ સાથે બે રાજયોગો બનવા જઈ રહ્યા છે, જે કેટલીક રાશિઓના ભાગ્યમાં વૃદ્ધિનું કારણ પણ બનશે. 1 ઓક્ટોબરે રાત્રે 8:39 કલાકે બુધ સિંહ રાશિમાંથી કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

બુધનો પ્રવેશ થતાં જ ભદ્રા રાજયોગ રચાશે. તે જ સમયે, સૂર્ય ભગવાન પહેલાથી જ કન્યા રાશિમાં બિરાજમાન હશે, જેના પરિણામે બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના થશે. ત્યારબાદ 7 ઓક્ટોબરે બુધ સ્વાતિ નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે અને 31 ઓક્ટોબરે વિશાખા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. તેથી, ચાલો જાણીએ કે કન્યા રાશિમાં બુધના પ્રવેશથી બનેલા બુધાદિત્ય રાજયોગ અને ભદ્ર રાજયોગનું ભાગ્ય કઈ રાશિઓ ચમકાવશે –

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના લોકો માટે બુધનો કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે. વેપારમાં રોકાણ માટે તમને મોટો સોદો મળી શકે છે. નોકરી કરતા લોકોને તેમની પ્રતિભા દર્શાવવાની ઘણી તકો મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં પણ સુધારો જોવા મળશે. લવ લાઈફમાં રોમાન્સ જાળવી રાખવા માટે તમારા પાર્ટનરને સમજવાનો પ્રયાસ કરો. બાળકો સાથે સમય પસાર કરવો તમારા માટે સારું રહેશે.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે બુધમાં બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ અને ભદ્ર રાજયોગ લાભદાયક રહેશે. તમારે કામ માટે વિદેશ જવું પડી શકે છે. વૈવાહિક જીવનમાં રોમાન્સ જળવાઈ રહેશે. વેપારમાં મોટા ફેરફારો થઈ શકે છે, જેનાથી તમને આર્થિક લાભ થશે. તે જ સમયે, વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આ સમય ખૂબ જ શુભ માનવામાં આવે છે.

મકર: મકર રાશિના લોકોને બુધના સંક્રમણથી લાભ થશે. બે રાજયોગની રચના તમારી આવકમાં વધારો કરશે. પરિવારમાં સુખ અને સંપત્તિ રહેશે. ભૂતકાળમાં કરવામાં આવેલ રોકાણ તમારા માટે સારા સમાચાર લાવશે. તે જ સમયે, કોઈ જૂના મિત્રને મળવાનું પણ શક્ય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *