ભણ્યા પણ ગણ્યા નહિ આ પહેલી નો જવાબ ન આપી શકનાર ને પણ એવુજ કેહવામાં આવ્યું ચિત્રમાં તમને કયું જાનવર દેખાય છે 70 ટકા ફેલ - khabarilallive    

ભણ્યા પણ ગણ્યા નહિ આ પહેલી નો જવાબ ન આપી શકનાર ને પણ એવુજ કેહવામાં આવ્યું ચિત્રમાં તમને કયું જાનવર દેખાય છે 70 ટકા ફેલ

ઈન્ટરનેટ પર તમને મન સાથે રમતા અને મનને થકવી નાખતી ઓપ્ટિકલ ઈલ્યુઝનની ઘણી તસવીરો જોવા મળશે. લોકોને આ કોયડાઓ ઉકેલવા પણ ખૂબ ગમે છે. પરંતુ હવે અમે તમને જે તસવીર બતાવી રહ્યા છીએ, તેણે લોકોના મનમાં ‘દહીં’ બનાવી દીધું છે. વાસ્તવમાં, આ ફોટો શેર કરનાર વ્યક્તિનું કહેવું છે કે ફોટામાં બિલાડી અથવા હરણ દેખાય છે.

પરંતુ, જે લોકો આ ફોટામાં પ્રાણીને શોધવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, તેઓને તેમાં આડી રેખાઓ સિવાય કંઈ દેખાતું નથી. આ ફોટો ટ્વિટર યુઝર @tlhicks713 દ્વારા શેર કરવામાં આવ્યો હતો, જેને અત્યાર સુધીમાં 189 લાઈક્સ મળી છે.

તસવીર શેર કરતાં ટ્વિટર યુઝરે લખ્યું- તમારું મગજ કેવી રીતે કામ કરે છે તેના પર આધાર રાખે છે. આ પેટર્નમાં તમે બિલાડી, અથવા હરણ જોઈ શકશો. સૌથી અગત્યનું, તમે જે પણ પ્રાણી જુઓ છો તે આ ચિત્રનો ભાગ નથી, તે ફક્ત તમારા મગજ દ્વારા બનાવેલ એક ઓપ્ટિકલ ભ્રમણા છે. જો તમે પેટર્નના કોઈપણ ભાગ પર ઝૂમ કરો છો તો ભ્રમ અદૃશ્ય થઈ જશે.

ઘણા લોકોએ ફોટો ખૂબ ધ્યાનથી જોયો, પરંતુ આ ટ્વીટના કોમેન્ટ સેક્શનમાં કેટલાક યુઝર્સે લખ્યું કે તેમને આ પેટર્નમાં કોઈ બિલાડી-વિલી દેખાતી નથી. બિલાડી દેખાઈ પણ પછી… હું બિલાડીને આ ચિત્ર વિના પણ જોઈ શકું છું… સારું, તમે કંઈ જુઓ છો કે નહી

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *