અઠવાડિયાનું રાશિફળ સાત દિવસ સાત ઘોડા ની જેમ દોડશે કિસ્મત મોટો લાભ થતાં રહેશે ખુશીઓ - khabarilallive    

અઠવાડિયાનું રાશિફળ સાત દિવસ સાત ઘોડા ની જેમ દોડશે કિસ્મત મોટો લાભ થતાં રહેશે ખુશીઓ

કર્ક: કર્ક રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત સાબિત થવાનું છે. નોકરી કરતા લોકોના માથા પર અચાનક કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે, જેને પૂર્ણ કરવા માટે તેમને વધુ મહેનત અને મહેનત કરવી પડી શકે છે. જો કે, આ કરતી વખતે, તમને તમારા વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંનેનો સંપૂર્ણ સહયોગ પણ મળશે. જો તમે માર્કેટિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા છો અથવા કમિશન પર કામ કરો છો, તો તમે આ અઠવાડિયે કેટલીક મોટી સફળતા મેળવી શકો છો.

લક્ષ્ય લક્ષી કામ કરનારા લોકો તેમના કામ સમયસર પૂર્ણ થશે. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો તમારે અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં ખૂબ કાળજી સાથે પૈસાનો વ્યવહાર કરવો જોઈએ, અન્યથા થોડી બેદરકારી પણ મોટું નાણાકીય નુકસાન કરી શકે છે. જો તમે કોઈપણ યોજનામાં પૈસા રોકવાનું વિચારી રહ્યા છો અથવા તમે તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે કરતા પહેલા તમારા શુભચિંતકોનો અભિપ્રાય લેવાનું ભૂલશો નહીં.

આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા કામને વધુ સારી રીતે કરવાનો પ્રયાસ કરશો, પરંતુ તમારા અંગત જીવનથી સંબંધિત સમસ્યાઓ આમ કરવામાં અવરોધ બની શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા અધિકારો અને જવાબદારીઓ બંને પર વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ. જમીન અને મકાન સંબંધિત સમસ્યાઓને અવગણશો નહીં, નહીં તો તમારે પછીથી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સમજી-વિચારીને આગળ વધો અને તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓને માન આપો. તમારા જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય તમારા માટે ચિંતાનો વિષય બની શકે છે.

સિંહ: સિંહ રાશિ માટે આ અઠવાડિયું કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ વાળું છે. તમારા આયોજિત કાર્યમાં વિલંબ થવાથી તમારું મન થોડું ઉદાસ રહી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે કોઈ મોટો ખર્ચ કરવો પડી શકે છે. નોકરિયાત લોકોને કોઈ ભૂલ માટે તેમના વરિષ્ઠોના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારે તમારા વ્યવસાયમાં અટવાયેલા નાણાંને બહાર કાઢવા માટે વધુ સખત મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે, જ્યારે તમારે બજારમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા જાળવવા માટે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ સાથે સખત સ્પર્ધા કરવી પડશે.

બજારમાં મંદી પણ તમારી ચિંતાનું મોટું કારણ બની શકે છે. પૈતૃક સંપત્તિ પ્રાપ્ત કરવામાં કેટલીક અડચણો આવી શકે છે. સિંહ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ કાગળ પર સહી કરવી જોઈએ તે પછી જ વસ્તુઓને સારી રીતે વાંચીને સમજવી. અઠવાડિયાનો ઉત્તરાર્ધ પહેલા ભાગની સરખામણીએ થોડો વધુ આરામદાયક હોઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન, તમારા મિત્રો જીવન સંબંધિત સમસ્યાઓને દૂર કરવામાં અને તમારી સમસ્યાઓના ઉકેલો શોધવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારી નાની-મોટી સમસ્યાઓને એક પછી એક ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરશો.

આ અઠવાડિયે, તમારે ફક્ત તમારા સ્વાસ્થ્યનું જ નહીં પરંતુ તમારા પરિવારના વૃદ્ધ સભ્યોના સ્વાસ્થ્યનું પણ વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારું સ્વાસ્થ્ય ખરાબ થઈ શકે છે, તેથી આ સમય દરમિયાન તમારી દિનચર્યા અને ખાનપાનનું વિશેષ ધ્યાન રાખો. પ્રેમ સંબંધમાં પરસ્પર વિશ્વાસ અને મધુરતા જાળવવા માટે, અહંકારી થવાનું ટાળો. જીવનના મુશ્કેલ સમયમાં તમારી પત્ની તમારી સાથે પડછાયાની જેમ ઉભી રહેશે.

કન્યા રાશિ: આ અઠવાડિયે કન્યા રાશિના જાતકોએ નજીકના લાભના બદલામાં દૂરનું નુકસાન કરવાનું ટાળવું જોઈએ. આ અઠવાડિયે તમારે તમારું કામ કોઈ બીજા પર છોડવાનું ટાળવું જોઈએ. જો તમે પાર્ટનરશીપમાં બિઝનેસ કરી રહ્યા છો તો તમારે આ વાતનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું જોઈએ. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમે તમારી કારકિર્દી અને વ્યવસાયને આગળ વધારવાના સપનાને વળગી રહેશો, પરંતુ તમારે તેને સાકાર કરવા માટે યોગ્ય સમયની રાહ જોવી પડશે.

આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારા ઘરના સમારકામ અથવા આરામથી સંબંધિત કોઈપણ વસ્તુ ખરીદવા માટે મોટી રકમ ખર્ચ કરવી પડી શકે છે. જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ડિસ્ટર્બ થઈ શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમે તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતામાં રહેશો અને ખર્ચ વધશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમે મોસમી બીમારીનો શિકાર બની શકો છો અથવા તમારી કેટલીક જૂની બીમારીઓ ફરી ઉભી થઈ શકે છે.

આવી સ્થિતિમાં, આ સમય દરમિયાન તમારે કામ સાથે જોડાયેલી ધમાલની સાથે તમારા આહાર અને સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા બાળક સાથે જોડાયેલી કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ મળતાં તમે રાહત અનુભવશો. કોઈ ખાસ વ્યક્તિની મદદથી તમારી જૂની અને પેન્ડિંગ મોટી સમસ્યાનો પણ સંતોષકારક ઉકેલ મળી શકે છે. જો તમારો તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કોઈ મુદ્દા પર વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, તો આ અઠવાડિયે તે કોઈ સ્ત્રી મિત્રની મદદથી ઉકેલાઈ જશે અને તમારા સંબંધો ફરી પાટા પર આવી જશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *