બસ થોડા દિવસ બાકી ગુરુ ચાંડાલ યોગ સમાપ્ત થતાં જ આ રાશિવાળા ની ખુલી જશે કિસ્મત બધી બાજુથી મળશે સફળતા - khabarilallive

બસ થોડા દિવસ બાકી ગુરુ ચાંડાલ યોગ સમાપ્ત થતાં જ આ રાશિવાળા ની ખુલી જશે કિસ્મત બધી બાજુથી મળશે સફળતા

ગુરુ ચાંડાલ યોગ 28 ઓક્ટોબરે સમાપ્ત થઈ રહ્યો છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, જે રાશિમાં ગુરુ ચાંડાલ યોગ બને છે તેની સાથે ઘણી રાશિઓ પર નકારાત્મક અસર પડે છે. વિચારવાની અને સમજવાની ક્ષમતા જતી રહે છે. વાસ્તવમાં, જ્યારે રાહુ અને ગુરુ એક જ રાશિમાં હોય છે, ત્યારે ગુરુ ચાંડાલ યોગ બને છે.

તે જ સમયે, 22મી એપ્રિલે ગુરુ અને રાહુને મેષ રાશિમાં એકસાથે મૂકીને ગુરુ ચાંડાલ યોગ રચ્યો હતો, જે હવે 28 ઓક્ટોબરે સમાપ્ત થઈ રહ્યો છે. ચાલો આપણે દેવઘરના જ્યોતિષ પાસેથી જાણીએ કે ગુરુ ચાંડાલ યોગ સમાપ્ત થતાની સાથે જ કઈ રાશિમાં રાહુ પ્રવેશ કરી રહ્યો છે અને કઈ રાશિઓ પર તેની સકારાત્મક અસર થવા જઈ રહી છે.

દેવઘરના પ્રખ્યાત જ્યોતિષ પંડિત નંદકિશોર મુદગલે જણાવ્યું કે ગુરુ ચાંડાલ યોગ 28 ઓક્ટોબરે અશ્વિન પૂર્ણિમાના દિવસે સમાપ્ત થઈ રહ્યો છે. આ ચાર રાશિઓ પર ખૂબ જ સકારાત્મક અસર કરશે. જ્યારે 22 એપ્રિલે ગુરુ અને રાહુ મેષ રાશિમાં હોવાથી ગુરુ ચાંડાલ યોગ રચાયો હતો. ગુરુ ચાંડાલ યોગ બનવાથી વ્યક્તિનું ચારિત્ર્ય નબળું થઈ જાય છે.

સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓ ઊભી થાય. હવે 28 ઓક્ટોબરે રાહુ મેષ રાશિમાંથી નીકળીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, જેના કારણે ગુરુ ચાંડાલ યોગ સમાપ્ત થશે. હવે રાહુ દોઢ વર્ષ સુધી મીન રાશિમાં રહેવાનો છે. આ કારણે ચાર રાશિઓ વૃષભ, કર્ક, વૃશ્ચિક અને મકર રાશિનું ભાગ્ય ચમકવા જઈ રહ્યું છે.

આ રાશિઓ માટે ભાગ્ય ચમકશે
વૃષભ રાશિચક્ર.: રાહુનો મીન રાશિમાં પ્રવેશ અને ગુરુ ચાંડાલ યોગનો અંત આ રાશિના લોકો પર ખૂબ જ સકારાત્મક પ્રભાવ પાડશે. વૃષભ રાશિના લોકો માટે પરિવારમાં સુખ-સમૃદ્ધિ રહેશે. વ્યાપારમાં પણ આર્થિક લાભની તકો રહેશે. આ સાથે જ તમારા કાર્યોના કારણે સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે. વ્યાપારમાં કરેલા જુના રોકાણથી તમને લાભ મળી શકે છે. અટકેલા કામ પૂર્ણ થવા લાગશે. જૂની સમસ્યાનો અંત આવશે.

કર્ક: ગુરુ ચાંડાલ યોગનો અંત કર્ક રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ સકારાત્મક પ્રભાવ આપનાર છે. કરિયર અને બિઝનેસમાં સતત પ્રગતિ થશે. જો તમે કામ કરો છો, તો પ્રમોશનની પણ સંભાવના છે. આવકના વધારાના સ્ત્રોત ઉભા થશે. તે જ સમયે, જેઓ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરે છે તેઓને આગામી દોઢ વર્ષમાં ચોક્કસપણે નોકરી મળશે. કર્ક રાશિના જાતકો માટે શુભ સમય આવી ગયો છે. વેપારનો વિસ્તાર થશે. સંતાન તરફથી ખુશી મળશે.

વૃશ્ચિક: ગુરુ ચાંડાલ યોગનો અંત વૃશ્ચિક રાશિના લોકો પર ખૂબ જ સકારાત્મક પ્રભાવ પાડનાર છે. તમારા કામના કારણે સમાજમાં તમારું માન અને પ્રતિષ્ઠા વધશે. વેપારમાં આંશિક આર્થિક લાભ થશે. વૃશ્ચિક રાશિના લોકોને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળવાનો છે. અટકેલા કામ પણ પૂરા થશે. આ સાથે તમે જે પણ નવું કામ કરશો તેમાં તમને સફળતા મળશે.

મકર: ગુરુ ચાંડાલ યોગનો અંત આ રાશિના લોકો માટે સૌથી વધુ પ્રભાવશાળી થવાનો છે. મકર રાશિમાં શનિની સાદે સતી ચાલી રહી છે. રાહુના કારણે શનિનો પ્રભાવ ઓછો થવાનો છે. ખર્ચ કરતાં આવક વધુ થશે. માનસિક બોજ ઓછો થશે. પરિવારમાં સુખ-સમૃદ્ધિની પણ સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. જો તમે લાંબા સમયથી કોઈ બીમારીથી પીડિત હોવ તો તે ખતમ થઈ જશે. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *