શનિદેવનું કુંભ રાશિમાં થશે માર્ગી આ રાશિવાળા નું થશે ભાગ્યોદય મળશે મોટી સફળતા - khabarilallive

શનિદેવનું કુંભ રાશિમાં થશે માર્ગી આ રાશિવાળા નું થશે ભાગ્યોદય મળશે મોટી સફળતા

જ્યોતિષીય ગણતરીમાં શનિદેવની ગતિનું પોતાનું મહત્વ છે. મોટાભાગના ગ્રહોની તુલનામાં, તેમની ગતિ થોડી ધીમી છે. જેના કારણે તેઓ લાંબા સમય સુધી કોઈપણ રાશિમાં રહે છે. 4 નવેમ્બરે શનિદેવ કુંભ રાશિમાં પ્રત્યક્ષ ગ્રહણ કરવા જઈ રહ્યા છે. આવા સંયોજન 30 વર્ષ પછી રચાય છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર ગ્રહોના રાશિચક્રમાં થતા પરિવર્તનની સીધી અસર સમગ્ર માનવ જાતિ પર પડે છે. તેથી શનિદેવની રાશિ પરિવર્તનને ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ માનવામાં આવે છે. તેમના સીધા હોવાના કારણે તમામ રાશિઓ પર અસર થશે, પરંતુ મેષ, વૃષભ અને સિંહ રાશિના લોકો પર શનિની સૌથી વધુ શુભ અસર પડશે.

મેષ: જ્યારે શનિદેવ કુંભ રાશિમાં પ્રત્યક્ષ ભ્રમણ કરશે ત્યારે મેષ રાશિના લોકો માટે સમય ઘણો સારો સાબિત થઈ શકે છે. આ રાશિના દસમા ભાવમાં શનિ રહેશે, જે આર્થિક સ્થિતિ સાથે સંબંધિત છે. આનો સ્પષ્ટ અર્થ છે કે આ રાશિના લોકોને આર્થિક રીતે ફાયદો થશે. નોકરીયાત લોકોની આવકમાં વધારો થશે. જે લોકો વેપાર કરે છે તેમને લાભ મળી શકે છે. તમને સમાજમાં સન્માન પણ મળશે અને પારિવારિક જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ આવશે.

વૃષભ: શનિનું પ્રત્યક્ષ હોવું પણ વૃષભ રાશિના લોકો માટે સારું છે. શનિ આ રાશિના કર્મ ગૃહમાં રહેશે, જેના કારણે લોકોને ભૌતિક સુખ અને સફળતા મળી શકે છે. શનિદેવ આ રાશિના લોકોની અધૂરી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ કરશે. અઘરા કામો પણ સરળ બની જાય છે જ્યારે ભાગ્ય તમારો સાથ આપે છે. વૈવાહિક જીવનમાં પ્રેમ વધશે અને વિદ્યાર્થીઓને પણ સારું પરિણામ મળશે.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકો માટે શનિદેવ પ્રત્યક્ષ હોવા વરદાન સાબિત થઈ શકે છે. તેમને વિવાહિત જીવનમાં સુખ મળશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિમાં આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. નોકરીયાત લોકો માટે પ્રમોશનની તકો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, તમને તમારી કારકિર્દીમાં વધુ સફળતા મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *