વર્ષો પછી બની રહ્યો છે દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળાનું વધી જશે ભાગ્ય ચમકી જશે જીવન નોકરી નો બનશે પ્રબળ યોગ - khabarilallive      

વર્ષો પછી બની રહ્યો છે દુર્લભ સંયોગ આ રાશિવાળાનું વધી જશે ભાગ્ય ચમકી જશે જીવન નોકરી નો બનશે પ્રબળ યોગ

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયના અંતરાલ પછી પોતાની રાશિ બદલી નાખે છે, આ સમય દરમિયાન તેઓ કેટલીક વખત પૂર્વવર્તી, પ્રત્યક્ષ અથવા તો ઉદય પામે છે, આવી સ્થિતિમાં પરિવર્તનને કારણે યોગ, સંયોગ અને રાજયોગ રચાય છે. ગ્રહોની ચાલ. આવું થાય છે, જેની રાશિઓ પર શુભ અને અશુભ પ્રભાવ પડે છે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર હવે 1100 વર્ષ પછી એક ખૂબ જ દુર્લભ સંયોગ બની રહ્યો છે. હાલમાં ગુરુ પૂર્વવર્તી અવસ્થામાં છે, રાહુ પણ ઓક્ટોબરમાં પોતાનો માર્ગ બદલશે, પરંતુ આ પહેલા ગુરુ અને રાહુનો સંયોગ બની રહ્યો છે, તેની સાથે શનિનું ત્રીજું પાસું પણ છે. જો કે, ગુરુ અને રાહુનો યુતિ 30 ઓક્ટોબરે સમાપ્ત થશે, આવી સ્થિતિમાં 3 રાશિઓને વિશેષ લાભ મળશે.

ગુરુના આશીર્વાદ 3 રાશિઓ પર ભારે પડશે
મેષ: રાહુ અને ગુરુનો સંયોગ સમાપ્ત થવાને કારણે વર્ષો પછી આ દુર્લભ સંયોગ બનવા જઈ રહ્યો છે અને લોકોને આ દુર્લભ સંયોગથી ભારે લાભ મળી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસની શુભ તકો બની શકે છે. સરકારી નોકરીની તૈયારી કરી રહેલા ઉમેદવારોને સારા સમાચાર મળી શકે છે.

શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરી ખેલાડીઓ માટે પણ લાભના સંકેતો છે. અણધાર્યા નાણાંકીય લાભ મળવાની સંભાવના છે. સમાજમાં માન-સન્માન વધશે. રોકાણ માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે, તમને સારો નફો મળી શકે છે. અવિવાહિત લોકો માટે પણ સમય સારો છે, લગ્નના પ્રસ્તાવો આવી શકે છે અને ક્યાંક સંબંધ વિકસી શકે છે.

ધનુ: કોઈ દુર્લભ સંયોગ દેશવાસીઓ માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે અને તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે. અટકેલા કામને ગતિ મળશે. તમને અણધારી સંપત્તિ મળી શકે છે.શેરબજારમાંથી લાભ મળવાની શક્યતાઓ છે.તમે સોનું ખરીદ-વેચાણ કરી શકો છો, તમને નફો મળશે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પરિવારમાં પણ ખુશીઓ આવશે.

સિંહ: રાહુ અને ગુરુના દુર્લભ સંયોગને કારણે લોકોને શુભ પરિણામ મળી શકે છે. સંતાન તરફથી તમને ખુશી મળી શકે છે. વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે.કાર્યમાં સફળતાના પ્રબળ સંકેતો છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય સારો રહેશે, પરિણામ તમારા પક્ષમાં રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *