સૂર્યદેવ એ બદલી રાશિ આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય ચમકી ઉઠશે સૂર્યની જેમ થશે અદભુત લાભ - khabarilallive      

સૂર્યદેવ એ બદલી રાશિ આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય ચમકી ઉઠશે સૂર્યની જેમ થશે અદભુત લાભ

સનાતન ધર્મના જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, સૂર્ય ભગવાને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને કન્યા રાશિ પર બુધ ગ્રહનું શાસન છે. બુધ અને સૂર્ય મિત્રો છે. કન્યા રાશિમાં સૂર્ય દેવના પ્રવેશથી સિંહ, ધનુ અને મિથુન રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકવા જઈ રહ્યું છે, તેમના પર ધનની વર્ષા થશે.

સૂર્ય દેવે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને 18 ઓક્ટોબર 2023 સુધી કન્યા રાશિમાં સ્થિર રહેશે. કન્યા રાશિમાં સૂર્યના પ્રવેશથી સિંહ, ધનુ અને મિથુન રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકવા જઈ રહ્યું છે અને બધા અધૂરા કામ પણ જલ્દી પૂરા થવાના છે.

કન્યા રાશિમાં સૂર્યદેવનું સંક્રમણ છે:
ઉત્તરાખંડના ઉધમ સિંહ નગર જિલ્લાના વરિષ્ઠ પૂજારી પંડિત શંભુ નાથ ચૌબેએ ન્યૂઝ 18 લોકલ સાથે ખાસ વાત કરતા કહ્યું કે જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર સૂર્ય દેવ કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કર્યો છે અને 18 ઓક્ટોબર 2023 સુધી આ રાશિમાં સ્થિર રહેશે. આવી સ્થિતિમાં સિંહ, ધનુ અને મિથુન રાશિના લોકોનું ભાગ્ય બદલાવાનું છે. આ રાશિ ના લોકો ના બધા અટકેલા કામ જલ્દી પુરા થવા જઈ રહ્યા છે.

સિંહ: સૂર્ય ભગવાનનું સંક્રમણ સિંહ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે કારણ કે ભગવાન સૂર્ય ભગવાન તમારી રાશિના ઉર્ધ્વ ગૃહના સ્વામી હશે અને સંપત્તિના ઘર પર બિરાજશે. જેના કારણે તમને ધનની પ્રાપ્તિ થશે અને બાકી રહેલા પૈસા પણ જલ્દી પરત મળી શકે છે. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને નોકરી મળવાની સંભાવના છે. જે લોકોનું કામ લાંબા સમયથી બરાબર ચાલતું ન હતું. તેમનો બિઝનેસ પણ સારો દેખાવ કરે તેવી અપેક્ષા છે.

ધનુ: સૂર્ય ભગવાનનું સંક્રમણ ધનુ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ અનુકૂળ સાબિત થશે. કારણ કે ભગવાન સૂર્ય તેમની સંક્રમણ કુંડળીના નવમા ઘરના સ્વામી છે અને કર્મ ઘર પર સ્થિત છે. ધનુ રાશિના લોકો જેઓ લાંબા સમયથી નોકરીની શોધમાં હતા. તે લોકોને જલ્દી નોકરી મળશે અને જેઓ નોકરી કરી રહ્યા છે તેમને પ્રમોશન મળી શકે છે. આ સાથે જ વ્યાપાર કરનારા લોકોનો વેપાર સારો ચાલશે.

મિથુનઃ મિથુન રાશિના જાતકો માટે સૂર્ય ભગવાનનું સંક્રમણ ખૂબ જ ફાયદાકારક સાબિત થશે. કારણ કે મિથુન રાશિમાંથી ત્રીજા ઘરના સ્વામી હોવાથી સૂર્યદેવ ચોથા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યા છે. આ સમયે લોકોની બહાદુરી અને હિંમત વધશે અને લોકોને મિલકત અને વાહનનું સુખ પણ મળી શકે છે. અટકાયેલું નાણું જલ્દી પરત મળવાની આશા છે અને માન-પ્રતિષ્ઠામાં પણ વધારો થશે.

સૂર્ય ભગવાનને પ્રસન્ન કરવાના ઉપાય
વરિષ્ઠ પૂજારી પંડિત શંભુનાથ ચૌબેએ જણાવ્યું કે જો તમે ભગવાન સૂર્યને વધુ પ્રસન્ન કરવા માંગતા હોવ તો દરરોજ સવારે સ્નાન કર્યા પછી ભગવાન સૂર્યને કેસર, રોલી અને ચોખા મિશ્રિત અર્ઘ્ય અર્પણ કરો. આમ કરવાથી ભગવાન સૂર્યદેવ પ્રસન્ન થાય છે, આના કારણે ઘડામાં રાજયોગ બને છે અને ઈચ્છિત ફળ પ્રાપ્ત થાય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *