રહસ્યમય ગ્રહો કરશે રાશિ પરિવર્તન કર્ક સહિત આ રાશિવાળાનું ભાગ્ય ખીલી ઉઠશે મહેકતા ફૂલની જેમ - khabarilallive      

રહસ્યમય ગ્રહો કરશે રાશિ પરિવર્તન કર્ક સહિત આ રાશિવાળાનું ભાગ્ય ખીલી ઉઠશે મહેકતા ફૂલની જેમ

રાહુ અને કેતુને વૈદિક જ્યોતિષમાં રહસ્યમય ગ્રહો માનવામાં આવે છે. જ્યોતિષીય ગણતરીઓ અનુસાર, રાહુ અને કેતુ હંમેશા પાછળ ગતિ કરે છે. હાલમાં રાહુ મેષ રાશિમાં સ્થિત છે. બીજી તરફ કેતુ પણ તુલા રાશિમાં છે.

જ્યોતિષના મતે રાહુ અને કેતુ 30 ઓક્ટોબરે પોતાની રાશિ બદલવા જઈ રહ્યા છે. 30 ઓક્ટોબરે રાહુ મેષ રાશિ છોડીને 4:37 કલાકે મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તો એ જ કેતુ પણ તુલા રાશિમાંથી નીકળીને કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર વર્ષનું છેલ્લું ચંદ્રગ્રહણ 29 ઓક્ટોબરે થઈ રહ્યું છે અને ચંદ્રગ્રહણના 1 દિવસ પછી રાહુ અને કેતુ તેમની રાશિ બદલી રહ્યા છે. રાહુ અને કેતુના રાશિ પરિવર્તન અને ચંદ્રગ્રહણની બંને ઘટનાઓની અસર વિવિધ રાશિઓ પર પણ જોવા મળશે.

આવી સ્થિતિમાં રાહુ કેતુના રાશિ પરિવર્તનને કારણે તેની શુભ અને અશુભ અસરો તમામ 12 રાશિઓ પર જોવા મળશે. પરંતુ કેટલીક એવી રાશિઓ છે જેના પર રાહુ અને કેતુની રાશિમાં ફેરફાર થવાથી તેમનું ભાગ્ય પણ બદલાઈ શકે છે. તો ચાલો જાણીએ કે શું તમે પણ તે રાશિમાં સામેલ છો.

અયોધ્યાના જ્યોતિષ પંડિત કલ્કી રામ કહે છે કે હિંદુ કેલેન્ડર મુજબ આવો સમય આવે છે. જ્યારે ગ્રહો તેમની રાશિ બદલીને બીજી રાશિમાં પ્રવેશ કરે છે. 30 ઓક્ટોબરે સાંજે 4:37 કલાકે રાહુ મેષ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને એટલું જ નહીં તે 2025 સુધી મીન રાશિમાં રહેશે. આ સિવાય તે જ કેતુ પણ આ દિવસે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે.

આવી સ્થિતિમાં તેની અસર સમગ્ર દેશ, દુનિયા અને તમામ 12 રાશિઓ પર જોવા મળશે. આમાં મેષ, કર્ક, સિંહ, તુલા અને મીન રાશિના લોકો ખૂબ જ અમીર બની શકે છે. તેમનું ભાગ્ય બદલાઈ શકે છે.

મેષ: મેષ રાશિના જાતકોને ઘણા ફેરફારો જોવા મળશે. તમને દેવગુરુ બૃહસ્પતિના આશીર્વાદ મળશે. વેપારમાં વધારો થશે અને આવકના સ્ત્રોત વધશે. પરિવારમાં એકતા રહેશે. રાહુ-કેતુના ગ્રહોના પરિવર્તનને કારણે મેષ રાશિના લોકોને ગુરુ ચાંડાલ દોષથી રાહત મળશે.

કર્કઃ કર્ક રાશિના લોકોને કરિયર અને બિઝનેસમાં સફળતા મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. શનિની દિનદશા દરમિયાન નિયંત્રણ રાખવું પડશે. નિર્ણય લેતી વખતે, આ રાશિના વ્યક્તિએ ચોક્કસપણે વડીલોની સલાહ લેવી પડશે.

સિંહઃ- સિંહ રાશિના જાતકોને રાહુ-કેતુના રાસમાં પરિવર્તનના કારણે ઘણો ફાયદો થશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન મળશે. બધી ખરાબ વસ્તુઓ થઈ જશે.
તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે દામ્પત્ય જીવનમાં મધુરતા રહેશે. ધન પ્રાપ્તિની તકો રહેશે. પરિણીત લોકો માટે સંબંધ આવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *