મંગળ થશે ખૂબ જ અસ્ત પણ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ખુલશે ચારે બાજુથી બધા દુખો થશે દૂર મળશે ખુશીઓ - khabarilallive      

મંગળ થશે ખૂબ જ અસ્ત પણ આ રાશિવાળા ની કિસ્મત ખુલશે ચારે બાજુથી બધા દુખો થશે દૂર મળશે ખુશીઓ

મંગળ ખૂબ જ મજબૂત અને સક્રિય માનવામાં આવે છે. મંગળને ક્રૂર ગ્રહ પણ માનવામાં આવે છે, તેથી તેની અસર વ્યક્તિના સ્વભાવ સહિત દરેક પાસાઓ પર જોવા મળે છે. મંગળ 24 સપ્ટેમ્બર 2023 ના રોજ અસ્ત થઈ રહ્યો છે, તેથી તેની અસર વિવિધ રાશિઓ પર જોવા મળશે.

મંગળ કન્યા રાશિમાં અસ્ત થઈ રહ્યો હોવાથી અને કન્યા રાશિનો સ્વામી બુધ છે અને તે મંગળનો શત્રુ રાશિ છે. આવી સ્થિતિમાં મંગળના અસ્ત થવાને કારણે આ રાશિના લોકોની ઊર્જામાં ઘટાડો થઈ શકે છે. ચાલો જોઈએ કે આ જ્યોતિષીય ઘટનાની કઈ રાશિ પર શું અસર પડશે.

મેષ: મેષ રાશિવાળા લોકો પર પણ મંગળ ગ્રહની અસર જોવા મળશે. મંગળ મેષ રાશિનો સ્વામી છે અને તે રાશિચક્રના છઠ્ઠા ભાવમાં બેસે છે. તેની અસર માત્ર સ્વાસ્થ્ય પર જ નહીં પરંતુ આર્થિક સ્થિતિ પર પણ જોવા મળે છે. મંગળ ગ્રહના કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ પણ જોવા મળી શકે છે.

વૃષભ: મંગળ વૃષભ રાશિના પાંચમા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોના જીવનમાં કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ આવી શકે છે. માતા-પિતા સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ પણ થઈ શકે છે. તે જ સમયે, તમારે તમારી કારકિર્દીમાં આ સમયગાળા દરમિયાન સખત મહેનત કરવી પડશે.
પડી શકે છે.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે મંગળ છઠ્ઠા અને અગિયારમા ઘરનો સ્વામી છે. આ મંગળ તમારી રાશિના ચોથા ભાવમાં સ્થિર થશે. આવી સ્થિતિમાં મિથુન રાશિના લોકોને પારિવારિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્ય પર પણ ખર્ચ થશે. બીજા ખર્ચા પૈસા ઉધાર લેવાની પણ જરૂર પડી શકે છે.

કર્ક રાશિ: કર્ક રાશિના પાંચમા અને દસમા ઘરનો સ્વામી મંગળ ત્રીજા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે કેટલાક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ભાઈ-બહેનો સાથે પણ કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. નોકરીમાં પણ કોઈ સમસ્યા આવી શકે છે. અત્યારે તમારા આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે.

સિંહ રાશિ: સિંહ રાશિના ચોથા અને નવમા ઘરનો સ્વામી મંગળ બીજા ઘરમાં બેસી રહ્યો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, સિંહ રાશિવાળા લોકોને આર્થિક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં પણ સમસ્યા આવી શકે છે. હવે તમારે તમારું કામ કરવાનું છે. સાવચેત રહેવાની પણ જરૂર પડશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના ત્રીજા અને આઠમા ઘરનો સ્વામી મંગળ પ્રથમ ઘરમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. તેની અસર કન્યા રાશિના લોકોના જીવન પર જોવા મળશે. આ સમય દરમિયાન તેઓએ તેમના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું પડશે. આ સમયગાળો નોકરીયાત લોકો માટે પણ છે ચિંતાજનક રહી શકે છે. નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી પણ થોડા સમય માટે સમસ્યાઓ આવી શકે છે.

તુલા: તમારા માટે બીજા અને સાતમા ભાવનો સ્વામી મંગળ 12મા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તુલા રાશિના લોકોને લવ લાઈફની સાથે આર્થિક સમસ્યાઓનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે. કામ માટે વારંવાર મુસાફરી કરવાથી તમે થાકી જશો.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના પ્રથમ અને છઠ્ઠા ભાવનો સ્વામી મંગળ તમારા અગિયારમા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન નાણાકીય લાભ થશે, પરંતુ તે વધુ નહીં થાય. કરિયરમાં આગળ વધવામાં થોડો વિલંબ પણ થઈ શકે છે. અત્યારે તમારામાં નિશ્ચયનો અભાવ દેખાઈ શકે છે.

ધનુરાશિ: તમારા પાંચમા અને બારમા ઘરનો સ્વામી મંગળ દસમા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારી કારકિર્દીમાં ઉતાર-ચઢાવ આવશે. આર્થિક નુકસાન પણ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં તમારે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.

મકર: તમારા ચોથા અને અગિયારમા ઘરનો સ્વામી મંગળ નવમા ભાવમાં બેસી રહ્યો છે. આ સમય દરમિયાન તમને મિશ્ર પરિણામો જોવા મળી શકે છે. તમે તમારી કારકિર્દીમાં પણ ફેરફારો જોઈ શકો છો. તમારે આર્થિક નુકસાનનો પણ સામનો કરવો પડી શકે છે.

કુંભ: તમારા ત્રીજા અને દસમા ઘરનો સ્વામી મંગળ આઠમા ભાવમાં અસ્ત થઈ રહ્યો છે. આવી સ્થિતિમાં, કુંભ રાશિવાળા લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન મિશ્ર પરિણામો જોવા મળશે. કરિયરની સાથે-સાથે સંબંધો અને નાણાકીય પરિસ્થિતિમાં પણ કેટલીક સમસ્યાઓ આવી શકે છે.

મીન: મીન રાશિના બીજા અને નવમા ઘરનો સ્વામી મંગળ સાતમા ભાવમાં બેસી રહ્યો છે. તેની અસર આર્થિક સ્થિતિ તેમજ વેપાર વગેરે પર જોવા મળે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારે પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *