૧ ઓક્ટોમ્બર થી બદલાઈ જશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય મળશે એટલી સફળતા અચાનક બધા કાર્યો થઈ જશે પૂર્ણ - khabarilallive

૧ ઓક્ટોમ્બર થી બદલાઈ જશે આ રાશિવાળા નું ભાગ્ય મળશે એટલી સફળતા અચાનક બધા કાર્યો થઈ જશે પૂર્ણ

બુધ ગોચર/ભદ્ર રાજયોગ: જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, બુધને ગ્રહોનો રાજકુમાર માનવામાં આવે છે, તે બુદ્ધિ અને વેપારનો કારક છે. જ્યારે પણ બુધ સંક્રમણ કરે છે, પાછળ પડે છે અથવા ઉદય પામે છે ત્યારે તેની રાશિ પર મોટી અસર પડે છે.હાલમાં બુધ સિંહ રાશિમાં ડાયરેક્ટ મોડમાં છે. આ પછી 1 ઓક્ટોબરે બુધ પોતાની રાશિ કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. તેનાથી ભદ્રા રાજયોગ બનશે.

જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર હાલમાં સૂર્ય કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરી ચૂક્યો છે અને 18 ઓક્ટોબરથી ત્યાં જ રહેવાનો છે, આવી સ્થિતિમાં જ્યારે બુધનો પ્રવેશ થશે ત્યારે બુધ અને સૂર્યનો સંયોગ થશે અને બુધાદિત્ય રાજયોગ પણ બનશે, જો કે, ટૂંકા ગાળા માટે રહેશે. તે રહેશે, કારણ કે ઓક્ટોબરમાં સૂર્ય ફરીથી તેની રાશિ બદલશે. પરંતુ ઓક્ટોબરમાં આ બે રાજયોગનો લાભ ઘણી રાશિના લોકો માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે.

પંચાંગ મુજબ 1 ઓક્ટોબરે બુધ સિંહ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને મોડી સાંજે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. 7 ઓક્ટોબરે સ્વાતિ નક્ષત્રમાં પણ પ્રવેશ કરશે. આ પછી તે 31 ઓક્ટોબરે વિશાખા નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરશે. કન્યા રાશિમાં બુધ ઉચ્ચ છે, જે 12 રાશિઓ પર શુભ અને અશુભ પ્રભાવ ધરાવે છે.

જાણો કુંડળીમાં ભદ્રા રાજયોગ ક્યારે બને છે
જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આ રાજયોગ ત્યારે બને છે જ્યારે કુંડળીમાં બુધ ગ્રહ પોતાની રાશિમાં અથવા ઉચ્ચ રાશિમાં હોય છે. વૈદિક જ્યોતિષ અનુસાર આ યોગ બુધ ગ્રહ સાથે સંબંધિત છે. જો તમારી કુંડળીમાં બુધ ગ્રહ ઉર્ધ્વગામી અથવા ચંદ્રમાથી મધ્ય ગૃહોમાં સ્થિત છે એટલે કે જો બુધ મિથુન અથવા કન્યા રાશિમાં 1મા, 4ઠ્ઠા, 7મા કે 10મા ભાવમાં સ્થિત છે અથવા કુંડળીમાં ચંદ્રમા છે તો ભદ્ર યોગ છે. તમારી કુંડળીમાં.

બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના થશે.
વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આદિત્યનો અર્થ સૂર્ય થાય છે, આમ જ્યારે કુંડળીમાં સૂર્ય અને બુધ બંને ગ્રહો એકસાથે હાજર હોય ત્યારે બુધાદિત્ય યોગ રચાય છે. જ્યારે વ્યક્તિની કુંડળીમાં બુધાદિત્ય યોગ બને છે ત્યારે તેને ધન, આરામ, કીર્તિ અને સન્માન મળે છે. સૌરમંડળમાં બુધ સૂર્યની સૌથી નજીકનો ગ્રહ છે, તેથી બુધ અને સૂર્ય મોટાભાગે કુંડળીમાં એકસાથે દેખાય છે અને બુધાદિત્ય યોગ લગભગ તમામ લોકોની કુંડળીમાં જોવા મળે છે.

કન્યા રાશિમાં બુધનું ગોચર 4 રાશિઓ માટે શુભ સાબિત થશે
કન્યા રાશિઃ બુધ અને ભદ્ર રાજયોગનું સંક્રાંતિ રાશિના જાતકો માટે વરદાનથી ઓછું સાબિત થવાનું નથી, કારણ કે એક વર્ષ પછી બુધ કન્યા રાશિમાં ગોચર કરવા જઈ રહ્યો છે.ભાગીદારીમાં વેપાર કરનારાઓને આર્થિક લાભ મળી શકે છે. કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

અવિવાહિત લોકો માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે અને કાર્યમાં સફળતા મળશે. નવા કાર્યની શરૂઆત કરવા માટે સમય અનુકૂળ છે. વ્યાપારીઓને સારો નફો મળી શકે છે અને વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. નવી ડીલ ફાઈનલ થઈ શકે છે.આર્થિક લાભ અને આવકમાં વધારો થવાની શક્યતાઓ રહેશે.

સિંહઃ બુધનું સંક્રમણ અને ભદ્રા રાજયોગ સારો સાબિત થઈ શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે અને અટકેલા પૈસા પણ પાછા મળી શકશે. શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરી સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે સમય અનુકૂળ રહેશે, તેઓ આ દ્વારા પૈસા કમાઈ શકે છે.

વેપારમાં પ્રગતિ થશે, નવા સોદા પર હસ્તાક્ષર થઈ શકે છે.કારકિર્દી માટે આ સમય સાનુકૂળ સાબિત થઈ શકે છે. તમારે મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. નવી વ્યવસાયિક યોજના માટે સમય યોગ્ય છે. ખર્ચમાં થોડો વધારો થઈ શકે છે, સમય અનુકૂળ રહેશે.

મિથુન: બુધના સંક્રમણને કારણે ભદ્રા રાજયોગની રચના વતનીઓ માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. વેપારી માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે, કાર્ય અને વ્યવસાયમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. પૈતૃક સંપત્તિ અને ઘરેલું તણાવને લઈને લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા વિવાદનો અંત આવી શકે છે.

નાણાકીય બાબતોમાં લાભ થશે. વાહન અને મિલકત ખરીદી શકો છો. રાજનીતિ કે સ્થાવર મિલકત અને મિલકત સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય લાભદાયી સાબિત થઈ શકે છે. નવી ઉર્જાનો સંચાર થશે.સમાજમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે.

ધનુ: બુધનું સંક્રમણ અને ભદ્રા રાજયોગ ભાગ્યશાળી સાબિત થઈ શકે છે. બેરોજગારો માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે, તેમને નવી નોકરીની ઓફર મળી શકે છે.નોકરીવાળા લોકોને પ્રમોશન મળી શકે છે અથવા પગાર વધારાનો લાભ મળી શકે છે. વ્યાપારી લોકો માટે પણ સારો નફો મેળવવાની પ્રબળ તકો હશે.

કંઈક નવું શરૂ કરવા માટે સમય સારો છે. નાણાકીય લાભથી તમારી આર્થિક બાજુ મજબૂત થશે. તમને કામ અને વ્યવસાયમાં પ્રગતિ મળી શકે છે. તમે લોકોને પ્રભાવિત કરવામાં સફળ રહેશો અને કાર્યસ્થળ પર પણ તમારી છાપ છોડી શકશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *