બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા મિથુન રાશિને મળશે પ્રગતિનો નવી તકો - khabarilallive

બુધવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા મિથુન રાશિને મળશે પ્રગતિનો નવી તકો

મેષ- વાણીના પ્રભાવથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. ધંધામાં આવક વધશે. વધુ મહેનત થશે. પરિવારમાં સુખ અને શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. માતા-પિતાનો સંગાથ મેળવી શકશો. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. માતા-પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. કોઈપણ મિલકત પૈસા કમાવવાનું માધ્યમ બની શકે છે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ છે. સ્થાન પરિવર્તન થઈ શકે છે. પૂરો આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ ધીરજનો અભાવ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સ્થિતિ સુધરશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

મિથુનઃ- તમને નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે, પરંતુ માનસિક ચિંતાઓ વધશે. આત્મસંયમ રાખો. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ વધી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કર્કઃ- પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહી શકે છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક સ્થળ પર જવાનો પ્લાન બની શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. જીવવામાં અસ્વસ્થતા રહેશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

સિંહ- માનસિક શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસનો અભાવ રહેશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે. વધારાનો ખર્ચ થશે. કાર્યસ્થળ પર તમારે પ્રતિકૂળ સંજોગોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે.

કન્યા – વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને નોકરી માટે ઇન્ટરવ્યુમાં સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતાનો અનુભવ થશે. પરિવારમાં કોઈ વડીલ પાસેથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. કપડા પર ખર્ચ વધશે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

તુલા- મન પરેશાન રહેશે. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. વધુ મહેનત થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કપડા ભેટ સ્વરૂપે મળી શકે છે. તમે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો.

વૃશ્ચિકઃ- શૈક્ષણિક કાર્યમાં રસ રહેશે. બૌદ્ધિક કાર્ય આવકનું સાધન બની શકે છે. બિઝનેસ પર ધ્યાન આપો. કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. ભાઈ-બહેનના સહયોગથી પૈતૃક વ્યવસાયનો વિસ્તાર થઈ શકે છે. ધનલાભની તકો મળશે. બાળકો સહન કરશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે.

ધનુ- ધૈર્ય રાખો. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. મિત્રની મદદથી આવકનો સ્ત્રોત બની શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. નોકરીમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવર્તનની શક્યતાઓ છે. પરિવારથી દૂર જઈ શકો છો. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. કાર્યસ્થળ પર પ્રતિકૂળ સંજોગો બની શકે છે.

મકર – સંતાનના સુખમાં વધારો થશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. આવકના સ્ત્રોત વિકસિત થશે. સંપત્તિથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. આળસનો અતિરેક રહેશે. વધુ ખર્ચની સ્થિતિ રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે.

કુંભ- મન શાંત રહેશે. આળસ હોઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. તમે બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા પૈસા કમાઈ શકો છો. ધીરજ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. માનસિક સમસ્યાઓમાં થોડો ઘટાડો થશે, પરંતુ તમારી ભાવનાઓ પર નિયંત્રણ રાખો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે.

મીન- વાતચીતમાં સંયમ રાખો. તમારા બાળકોના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે સુમેળ જાળવો. કોઈ મિલકતમાંથી આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ મનમાં નકારાત્મકતાની અસર પણ થઈ શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. મિત્રો સાથે દેશની યાત્રા તમારી યોજના બની શકે છે. યાત્રા કષ્ટદાયક રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *