સલમાન ખાને પોતાની 2300 કરોડની સંપત્તિના વારિસ નું નામ આપ્યું જાણીને દિમાગ ચકરી ખાઈ જશે - khabarilallive    

સલમાન ખાને પોતાની 2300 કરોડની સંપત્તિના વારિસ નું નામ આપ્યું જાણીને દિમાગ ચકરી ખાઈ જશે

અહેવાલ મુજબ, 2016ની ફિલ્મ સુલતાન માટે 100 કરોડ રૂપિયાથી વધુ ફી લેનાર સલમાન ખાન પ્રથમ ભારતીય સ્ટાર હતો. તેણે 2017માં ‘ટાઈગર ઝિંદા હૈ’ માટે લગભગ 130 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા હતા. આટલું જ નહીં આજે અભિનેતા 2300 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિનો માલિક છે.

આ સિવાય અભિનેતા સલમાન ખાનનો મુંબઈના બાંદ્રા વેસ્ટમાં ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટમાં ફ્લેટ છે. જેની કિંમત 16 કરોડ રૂપિયા છે. અભિનેતા છેલ્લા ઘણા સમયથી તેના માતા-પિતા સાથે ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટ્સમાં રહે છે. તેના માતા-પિતા એપાર્ટમેન્ટના પહેલા માળે રહે છે. તે જ સમયે, અભિનેતાનો પ્લોટ ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પર છે. તેમનું પનવેલમાં ફાર્મહાઉસ પણ છે.

ભાઈજાન સલમાન ખાન કે જેને બોલિવૂડનો બિગ બોસ કહેવામાં આવે છે, જેની ફેન ફોલોઈંગ જોઈને દરેકનું મન ચક્કર આવી જાય છે.ભાઈજાન વિશે તમે જાણો છો કે તેણે હજુ સુધી લગ્ન કર્યા નથી.

પરંતુ ભાઈજાનનું દિલ જીતી શકે તેવો હજી જન્મ નથી થયો, જો કે સલમાન ખાનનું નામ ઘણી હિરોઈન સાથે જોડાઈ ચૂક્યું છે, તે કોઈની સાથે લગ્ન નથી કરી શક્યા, તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન 2300 કરોડની સંપત્તિના માલિક છે, પરંતુ તેણે હજુ સુધી કર્યું નથી જો તે લગ્ન નહીં કરે, તો તેનો વારસ કોણ હશે?

અહેવાલ મુજબ, 2016ની ફિલ્મ સુલતાન માટે 100 કરોડ રૂપિયાથી વધુ ફી લેનાર સલમાન ખાન પ્રથમ ભારતીય સ્ટાર હતો. તેણે 2017માં ‘ટાઈગર ઝિંદા હૈ’ માટે લગભગ 130 કરોડ રૂપિયા ચાર્જ કર્યા હતા. આટલું જ નહીં આજે અભિનેતા 2300 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિનો માલિક છે.

આ સિવાય અભિનેતા સલમાન ખાનનો મુંબઈના બાંદ્રા વેસ્ટમાં ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટમાં ફ્લેટ છે. જેની કિંમત 16 કરોડ રૂપિયા છે. અભિનેતા છેલ્લા ઘણા સમયથી તેના માતા-પિતા સાથે ગેલેક્સી એપાર્ટમેન્ટ્સમાં રહે છે. તેના માતા-પિતા એપાર્ટમેન્ટના પહેલા માળે રહે છે. તે જ સમયે, અભિનેતાનો પ્લોટ ગ્રાઉન્ડ ફ્લોર પર છે. તેમનું પનવેલમાં ફાર્મહાઉસ પણ છે.

અર્પિતા ફાર્મ્સ તરીકે પણ ઓળખાય છે, તે મેક્સિમમ સિટીથી માત્ર એક કલાકના અંતરે આવેલું છે. લોકડાઉન દરમિયાન, સલમાન પનવેલમાં તેના પરિવાર અને નજીકના મિત્રો સાથે ક્વોલિટી ટાઈમ વિતાવતો જોવા મળ્યો હતો. તેમાં એક ભવ્ય પૂલ, એક જિમ અને ચારે બાજુ હરિયાળી છે. કથિત રીતે,

તેના ફાર્મહાઉસની કિંમત લગભગ 80 કરોડ રૂપિયા છે. સલમાન ખાન દુબઈના બુર્જ ખલીફા નજીક ધ એડ્રેસ ડાઉનટાઉનમાં સ્થિત એક વૈભવી એપાર્ટમેન્ટ ધરાવે છે. અભિનેતા ઘણીવાર આ સુંદર શહેરમાં ફરતો જોવા મળે છે. 55 વર્ષીય સલમાન ખાનના ફેન્સ અવારનવાર આ મુદ્દે વાત કરતા જોવા મળે છે.

જેની પાસે તેમની સંપત્તિ અને કરોડોની સંપત્તિ પર માલિકી હક્ક હશે. તો તમને જણાવી દઈએ કે સલમાને પોતે એક ઈન્ટરવ્યુમાં આનો જવાબ આપ્યો હતો. તેણે કહ્યું, ‘મારા લગ્ન થાય કે ન થાય, મારા ગયા પછી મારી અડધી મિલકત ટ્રસ્ટને દાનમાં આપી દેવામાં આવશે અને જો હું લગ્ન નહીં કરું તો મારી આખી મિલકત ટ્રસ્ટને આપી દેવામાં આવશે.

વર્કફ્રન્ટની વાત કરીએ તો સલમાન ખાન હાલમાં જ ફિલ્મ ‘એન્ટીમ’માં જોવા મળ્યો હતો. આગામી દિવસોમાં તે 3 ફિલ્મોમાં જોવા મળવાનો છે. તે ‘કભી ઈદ કભી દિવાળી’, ‘ટાઈગર 3’ અને ‘કિક 2’માં જોવા મળશે. કેટરિના કૈફ તેની સાથે ફિલ્મ ‘ટાઈગર 3’માં જોવા મળશે, જ્યારે જેકલીન ફર્નાન્ડીઝને ‘કિક 2’માં કાસ્ટ કરવામાં આવી છે. પરંતુ કોઈ પણ આ વાત પર વિશ્વાસ કરવા તૈયાર નથી કારણકે હમણાં હમણાં સલમાન ખાનના કેટલાય ખોટા કામ માં નામ બહાર આવ્યા છે અને તે બહાર જે બતાવે છે તે ફેક હોવાનું પણ લોકો દ્વારા કેહાવમા આવ્યું છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *