સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા વૃશ્ચિક રાશિવાળા માટે નવા દિવસ રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ - khabarilallive

સાપ્તાહિક રાશિફળ તુલા વૃશ્ચિક રાશિવાળા માટે નવા દિવસ રહેશે શુભ સફળતાની ચડશે સીડીઓ

તુલાઃ- આ સપ્તાહે તુલા રાશિના લોકોએ પોતાના પગમાં જેટલી ચાદર હોય તેટલી જ ચાદર પાથરી દેવી. મતલબ કે આ અઠવાડિયે તમારે તમારી ક્ષમતાથી વધુ કોઈ જવાબદારી અથવા કામ લેવાની ભૂલ ન કરવી જોઈએ, નહીં તો તમારે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેવી જ રીતે, તમારા કરતા વધુ શક્તિશાળી લોકો સાથે બિનજરૂરી રીતે સામેલ થવાની ભૂલ ન કરો, નહીં તો તમારું અપમાન થઈ શકે છે. નોકરી કરતા લોકોએ તેમના કાર્યસ્થળે વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને સાથે વાતચીત કરવાની જરૂર પડશે.

આ અઠવાડિયે તમારા વિરોધીઓ તમારા કાર્યમાં અવરોધો ઉભી કરવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે અથવા તમને તમારા લક્ષ્યથી દૂર કરી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં બીજાની નાની-નાની વાતોને મહત્વ ન આપવું સારું રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારું મન સમાજસેવા સંબંધિત કામમાં વ્યસ્ત રહેશે, પરંતુ આ દરમિયાન તમારે સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખવું પડશે કે આમ કરતી વખતે તમારું અંગત જીવન પ્રભાવિત ન થાય. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ આવી શકે છે, જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ખોરવાઈ શકે છે.

સંબંધોની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય તમારા માટે થોડો પ્રતિકૂળ રહી શકે છે. નાના ભાઈ કે બહેન સાથે કોઈ મુદ્દે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારા માતા-પિતાના સહકાર અને સમર્થનના અભાવે પણ તમે નાખુશ રહેશો. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉતાવળ કરવાથી બચો, નહીંતર તમારે સામાજિક કલંકની સાથે બિનજરૂરી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં સાથ આપશે.

વૃશ્ચિક: વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈની સાથે વાત કરતી વખતે પોતાના ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે. ધ્યાનમાં રાખો કે આ અઠવાડિયે તમારી વાતથી જ મામલો ઉકેલાઈ જશે અને તમારી વાતથી બનેલો મામલો પણ બગડી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં ગુસ્સામાં કે ગુસ્સામાં કોઈની સાથે વાત કરવાનું ટાળો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે તમારી જંગમ-જંગમ મિલકત કે અંગત જીવન સંબંધિત વિવાદોના ઉકેલ માટે થોડી દોડધામ કરવી પડી શકે છે.

આ સમય દરમિયાન, તમારા કાર્યસ્થળને લગતી સમસ્યાઓની સાથે-સાથે પારિવારિક જવાબદારીઓ પણ પરેશાનીનું કારણ બનશે. જો તમે તમારા અભિમાનને પાછળ છોડી દો અને લોકો સાથે સમાધાન કરવા માટે સંમત થાઓ, તો તમારી અડધી સમસ્યાઓ આપોઆપ હલ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, કાર્યસ્થળ પર કોઈની સાથે સંઘર્ષ કરવાને બદલે, લોકો સાથે મળીને કામ કરો.

જો તમે વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય બનાવવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેમાં અવરોધોને કારણે તમારું મન પરેશાન રહી શકે છે. સંતાન સંબંધિત કોઈપણ સમસ્યા તમારા માટે ચિંતાનું કારણ બનશે. પ્રેમ સંબંધો માટે આ સપ્તાહ મિશ્રિત રહેશે. તમારા સંબંધો સામાન્ય રહેશે અને ઓછા વિવાદો નહીં થાય. જો કે, કોઈપણ પ્રકારના વિવાદને ટાળો અને વાતચીત દ્વારા ગેરસમજ દૂર કરવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુ: આ અઠવાડિયું ધનુરાશિ માટે મિશ્રિત રહેશે. સપ્તાહનો પ્રથમ ભાગ બીજા ભાગની તુલનામાં ઘણો સારો રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. આ સમયગાળા દરમિયાન, કારકિર્દી અને વ્યવસાયના સંબંધમાં કરવામાં આવેલી યાત્રાઓ ખૂબ જ શુભ રહેશે. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને મોટો સોદો મળી શકે છે. લક્ષ્ય લક્ષી કામ કરનારાઓ માટે આ સમય સાનુકૂળ રહેશે.

આ સમય દરમિયાન મિત્રો અને પરિવારના સહયોગથી તમારું અટકેલું કામ પૂર્ણ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોઈ ધાર્મિક કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક કેટલાક મોટા ખર્ચાઓ થઈ શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન બાળકો સંબંધિત કોઈ સમસ્યાને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. આ સમય દરમિયાન, તમારે જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદોને ઉકેલવા માટે ઘણી દોડધામ કરવી પડી શકે છે.

જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા હોવ તો કોઈપણ જોખમી રોકાણ કરવાનું ટાળો અને પૈસાની લેવડદેવડમાં સાવધાની રાખો. સંબંધોના દૃષ્ટિકોણથી આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. પ્રેમ સંબંધોમાં પરસ્પર વિશ્વાસ વધશે અને તમારો લવ પાર્ટનર મુશ્કેલ સમયમાં મદદગાર સાબિત થશે. ભાઈ-બહેનો સાથે સુમેળ રહેશે. તમને તમારા જીવનસાથી સાથે સુખદ ક્ષણો વિતાવવાની તક મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *