કપિલ શર્માના આ નિર્ણય પર ફાટી નીકળ્યો લોકોનો ગુસ્સો જાણો શા માટે કરવામાં આવી હતી શોના બહિષ્કારની માંગ - khabarilallive
     

કપિલ શર્માના આ નિર્ણય પર ફાટી નીકળ્યો લોકોનો ગુસ્સો જાણો શા માટે કરવામાં આવી હતી શોના બહિષ્કારની માંગ

બોલિવૂડ એક્ટર અને સ્ટેન્ડઅપ કોમેડિયન કપિલ શર્મા પોતાના શબ્દોથી કોઈપણના ચહેરા પર સ્મિત લાવે છે. આજે તે એવા સમયે છે, જ્યાં તેના ચાહકો આખી દુનિયામાં હાજર છે. કપિલને અહીં સુધી પહોંચવા માટે ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડ્યો છે. તેમાં કોઈ શંકા નથી કે કપિલનો વિવાદો સાથે ઊંડો સંબંધ છે.

હવે કપિલ ફરી એકવાર મુશ્કેલીમાં છે. એટલું જ નહીં, ટ્વિટર પર ‘ધ કપિલ શર્મા શો’નો બહિષ્કાર કરવાની માંગ સતત વધી રહી છે. આ સાથે જ યૂઝર્સ કપિલ પર આકરા પ્રહારો કરી રહ્યા છે. વાસ્તવમાં ફિલ્મ ‘ધ કાશ્મીર ફાઇલ્સ’ના ડાયરેક્ટર વિવેક અગ્રીહોત્રીએ કપિલ પર મોટો આરોપ લગાવ્યો છે. જ્યારથી ટ્રેલર સામે આવ્યું છે ત્યારથી આ ફિલ્મ સતત ચર્ચામાં છે. આ ફિલ્મમાં કાશ્મીરી પંડિતોના સંઘર્ષને બતાવવામાં આવ્યો છે.

વિવેક અગ્રીહોત્રીએ કપિલ પર આરોપ લગાવ્યો છે કે તેણે (કપિલે) તેની ફિલ્મનું પ્રમોશન કરવાનો ઇનકાર કર્યો કારણ કે ફિલ્મની કાસ્ટમાં કોઈ મોટી કાસ્ટ નથી. તમને જણાવી દઈએ કે આ આખો મામલો ત્યારે શરૂ થયો જ્યારે સોશિયલ મીડિયા પર એક પ્રશંસકે વિવેક અગ્રિહોત્રીને કહ્યું કે તેણે ‘ધ કપિલ શર્મા શો’ પર તેની ફિલ્મનું પ્રમોશન કરવું જોઈએ. આ વ્યક્તિએ કપિલને તેના શોમાં કાશ્મીર ફાઇલ્સ મૂવીને પ્રમોટ કરવા માટે પણ વિનંતી કરી હતી.

તે જ સમયે વિવેક અગ્નિહોત્રીએ આ મેસેજ પર પ્રતિક્રિયા આપતા કપિલ પર આરોપ લગાવ્યો હતો. તેણે જવાબમાં લખ્યું, ‘હું આ બાબતે નિર્ણય લેતો નથી. તે કપિલ અને નિર્માતા દ્વારા નક્કી કરવામાં આવે છે. અમારી ફિલ્મમાં કોઈ મોટા સ્ટાર્સ નથી, કદાચ તેથી જ પ્રમોશન નકારવામાં આવ્યું હતું. જ્યાં સુધી બોલિવૂડનો સવાલ છે, હું એ કહેવા માંગુ છું કે અમિતાભ બચ્ચને એક વખત ગાંધીજી વિશે શું કહ્યું હતું, ‘તે રાજા છે અને અમે રેન્ક છીએ’.

કપિલની સાથે વિવેકે શોના નિર્માતા સલમાન ખાન પર પણ નિશાન સાધ્યું હતું. હવે આ મામલો વધી રહ્યો છે. વિવેક અગ્નિહોત્રીના આરોપ બાદ સોશિયલ મીડિયા પર કપિલ શર્માનો ઉગ્ર વિરોધ થઈ રહ્યો છે. કોમેડિયન કપિલ શર્મા ટ્વિટર પર ટ્રોલ થઈ રહ્યો છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *