સૂર્ય કરશે ૧૭ તારીખે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ની પલટાઈ જશે કિસ્મત વીજળીના ચમકારાની જેમ ચમકી જશે ભાગ્ય - khabarilallive

સૂર્ય કરશે ૧૭ તારીખે રાશિ પરિવર્તન આ રાશિવાળા ની પલટાઈ જશે કિસ્મત વીજળીના ચમકારાની જેમ ચમકી જશે ભાગ્ય

સૂર્ય નક્ષત્ર ગોચર/બુધાદિત્ય રાજયોગ 2023: સૂર્યને ગ્રહોનો રાજા માનવામાં આવે છે. કુંડળીમાં સૂર્ય ગ્રહ પણ મહત્વની ભૂમિકા ભજવે છે. જ્યારે પણ સૂર્ય તેની ગતિમાં ફેરફાર કરે છે, ત્યારે તેની રાશિ પર મોટી અસર પડે છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, 14 સપ્ટેમ્બરે સૂર્ય 27 નક્ષત્રોમાંથી એક ઉત્તરા ફાલ્ગુની નક્ષત્રમાં સંક્રમણ કરવા જઈ રહ્યો છે.

ત્યારબાદ તે 17 સપ્ટેમ્બરે કન્યા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે અને 18 ઓક્ટોબરે તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. આ રીતે સપ્ટેમ્બર-ઓક્ટોબરમાં સૂર્યના રાશિ પરિવર્તનથી ઘણી રાશિઓને વિશેષ લાભ મળશે અને સૂર્ય ભગવાનની વિશેષ કૃપા રહેશે.આ સિવાય ઓક્ટોબરમાં બુધનું પણ સંક્રમણ થશે, જેના કારણે સૂર્યનો સંયોગ થશે. અને બુધની રચના થશે અને બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના થશે.

કુંડળીમાં આ રીતે બુધાદિત્ય રાજયોગ રચાય છે.
વૈદિક જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર, આદિત્યનો અર્થ સૂર્ય થાય છે, આ રીતે, જ્યારે સૂર્ય અને બુધ બંને ગ્રહ જન્મકુંડળીમાં એક સાથે હોય છે, ત્યારે બુધાદિત્ય યોગ રચાય છે. બુધાદિત્ય યોગ કુંડળીમાં જે ઘરમાં હાજર હોય તેને મજબૂત બનાવે છે.

કુંડળીમાં બુધ અને સૂર્ય એકસાથે હોય ત્યારે વિશેષ પરિણામ મળે છે. સૂર્યમંડળમાં બુધ સૂર્યની સૌથી નજીકનો ગ્રહ છે, આવી સ્થિતિમાં બુધ અને સૂર્ય મોટાભાગે કુંડળીમાં એકસાથે દેખાય છે.જ્યારે વ્યક્તિની કુંડળીમાં બુધાદિત્ય યોગ બને છે ત્યારે તેને ધન, આરામ, કીર્તિ મળે છે. અને આદર. વ્યક્તિને આદર મળે છે.

સૂર્યના સંક્રમણને કારણે આ 6 રાશિઓનું ભાગ્ય બદલાશે
મિથુન: સૂર્ય નક્ષત્રમાં પ્રવેશ કરવાથી કાર્યમાં સફળતા મળશે. અટવાયેલા અને અટકેલા કામમાં ગતિ આવશે.નોકરી માટે સમય સારો રહેશે, તમને કોઈ મોટી જવાબદારી અથવા પ્રમોશન મળી શકે છે. આર્થિક લાભની પ્રબળ સંભાવના છે, આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલશે. રોકાણ માટે સમય સાનુકૂળ છે, સારું વળતર મળવાની પૂરી શક્યતાઓ છે. આર્થિક લાભ પણ થઈ શકે છે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

સિંહ: સૂર્યનું નક્ષત્ર પરિવર્તન શુભ સાબિત થઈ શકે છે. તમને સમાજમાં માન-પ્રતિષ્ઠા મળી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અને નોકરી કરતા લોકો માટે સમય સારો રહેશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા લોકોને સફળતા મળી શકે છે.નોકરીમાં જોડાયેલા લોકોને સારા સમાચાર મળી શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત ખુલી શકે છે.

લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થઈ શકે છે.કન્યામાં સૂર્યનું સંક્રમણ આર્થિક અને વ્યવસાયિક ક્ષેત્રે પ્રગતિની નવી તકો પ્રદાન કરી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન વ્યક્તિને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે અને લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા મળી શકે છે. માન-સન્માનમાં પણ વધારો થશે.

ધનુ: સૂર્યના નક્ષત્રમાં પરિવર્તનના કારણે લોકોને ઘણો ફાયદો થવાનો છે. સંપત્તિ અને આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. તમને કામમાં સફળતા મળી શકે છે અને કરિયરમાં પણ અચાનક ફાયદો થઈ શકે છે. પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. લોકોને પ્રભાવિત કરવામાં સફળતા મળશે.તુલા રાશિમાં સૂર્યના ગોચરને કારણે ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવનાઓ છે અને નવા સ્ત્રોતોનું સર્જન થઈ શકે છે.

નાણાકીય બાબતોમાં ઊભી થતી સમસ્યાઓનો ઉકેલ આવશે.ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. ભવિષ્યની યોજનાઓમાં સફળતા મળશે. તમે માન-સન્માન પણ મેળવી શકો છો. બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બનેલા બુધાદિત્ય રાજયોગને કારણે આવકમાં વધારો થશે. તમને ભાગ્યનો પૂરો સહયોગ મળશે.વ્યાપાર સંબંધી નવી યોજનાઓ બનાવશો તો સફળ થશો અને આર્થિક લાભની પણ શક્યતાઓ બની રહેશે. શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીમાં નાણાંનું રોકાણ લાભ આપી શકે છે.

મેષ: સૂર્ય દેવનું સંક્રમણ અને બુધાદિત્ય રાજયોગની રચનાથી દેશવાસીઓ માટે વિશેષ લાભ થઈ શકે છે. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. તમને અણધાર્યા પૈસા પણ મળી શકે છે. તે જ સમયે, તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. વિવાહિત વ્યક્તિનું લગ્ન જીવન સારું રહેશે.પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. અપરિણીત લોકો માટે લગ્ન પ્રસ્તાવ આવી શકે છે.

સમાજમાં તમારું સન્માન વધશે, લોકો તમારાથી પ્રભાવિત થશે. ભાગીદારીમાં કામ કરનારાઓ માટે સમય સારો છે, ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. કન્યા રાશિમાં સૂર્યનું ગોચર આર્થિક ક્ષેત્રે લાભ કરાવશે.આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. જે લોકો નોકરી શોધી રહ્યા છે તેઓ પણ આ સમયગાળા દરમિયાન સફળતા મેળવી શકે છે.

કર્કઃ સૂર્ય ભગવાનની રાશિ રાશિના જાતકો માટે વરદાન સાબિત થઈ શકે છે. તમે આ સમયગાળા દરમિયાન વાહન અથવા મિલકત ખરીદી શકો છો. પૈતૃક સંપત્તિમાંથી લાભ મળવાની સંભાવના છે. બચત કરવામાં સફળતા મળશે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના રહેશે. તમને પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે, તમે કોઈ નવી અથવા મોંઘી વસ્તુ ખરીદી શકો છો. તમને તમારા કાર્યમાં સફળતા મળશે.

કન્યાઃ બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. તમને અણધાર્યા પૈસા મળી શકે છે. અટવાયેલા અને પેન્ડિંગ પૈસા મળવાની શક્યતાઓ છે.વેપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે. વેપારમાં વિશેષ લાભ મળવાની સંભાવના છે.માર્કેટિંગ, મીડિયા, કોમ્યુનિકેશન અને બેંકિંગ ક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોને આ સમયગાળા દરમિયાન ફાયદો થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *