ગુરુવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કર્ક સહિત આ બે રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ મળશે પરિવારનો સાથ - khabarilallive      

ગુરુવારનું રાશિફળ આજનો દિવસ કર્ક સહિત આ બે રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ મળશે પરિવારનો સાથ

મેષ: કલા કે સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મન અસ્વસ્થ થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં યાત્રા લાભદાયી રહેશે. કોઈ કામને લઈને મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. મકાનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો હોઈ શકે છે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે.

વૃષભ: તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વેપાર-ધંધામાં યાત્રા લાભદાયી રહેશે. પરિવારમાં શાંતિ જાળવવાનો પ્રયાસ કરો. ધનલાભની તકો મળશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. નોકરી અને કાર્યક્ષેત્રમાં થોડી સમસ્યાઓ આવી શકે છે. વધુ મહેનત થશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. સખત મહેનત કરવા છતાં સફળતા શંકાસ્પદ છે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. લાંબા પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. યાત્રા સુખદ રહેશે. ભાઈઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે.

મિથુન: મનમાં શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખી રહેશે, પરંતુ તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. આવકમાં ઘટાડો થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. હિસાબી અને બૌદ્ધિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. વાતચીતમાં સંતુલન જાળવો. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો.

કર્કઃ- આત્મસંયમ રાખો. બિનજરૂરી ક્રોધ અને વાદ-વિવાદથી મન પરેશાન રહેશે. તમે કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત કરી શકો છો. વેપારનો વિસ્તાર થશે. તમને તમારા માતા-પિતા પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. પ્રેમીઓ આત્મવિશ્વાસ રાખશે, પરંતુ વધુ પડતા ઉત્સાહથી બચો. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. બાળકોને તકલીફ પડશે. તમને તમારા પિતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે.

સિંહ: ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. મકાન આરામમાં વધારો થઈ શકે છે. તમને તમારા માતા-પિતાનો સંગાથ મળશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થઈ શકે છે. ધંધામાં વધારો થશે, પરંતુ અનુરૂપ નફો દેખાશે નહીં. મનમાં નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ રહેશે. કાર્યસ્થળની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ભાઈઓના સહયોગથી વેપારમાં પ્રગતિની તકો મળી શકે છે. બિનજરૂરી ચિંતાઓને કારણે નિરાશાની લાગણી થશે

કન્યા: આત્મવિશ્વાસ ઘણો રહેશે, પરંતુ શાંત રહો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આત્મસંયમ રાખો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. કોઈ મિત્રની મદદથી તમે વેપારમાં કંઈક નવું કરી શકશો. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે. કેટલાક પેન્ડિંગ પૈસા પાછા મળી શકે છે. જીવનસાથી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. નફો વધશે.

તુલા : ધીરજ ઘટી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ બની શકે છે. વેપારમાં વિસ્તરણ માટે રોકાણ કરી શકો છો. તમને કોઈ મિત્ર પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે. માન-સન્માનમાં વધારો થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે.

વૃશ્ચિક: આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. માનસિક શાંતિ માટે પ્રયત્ન કરો. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. વેપારમાં લાભની તકો મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થશે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે. મિત્રો સાથે વિવાદ ટાળો. આવકમાં અવરોધ અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. શિક્ષણ માટે તમારે વિદેશ પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે.

ધનુ: માનસિક શાંતિ રહેશે, પરંતુ શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને ઝઘડાથી બચો. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. મુશ્કેલીઓ ઊભી થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક અથવા બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સન્માન મળી શકે છે. તમને કોઈ મિત્ર તરફથી ભેટ તરીકે કપડાં મળી શકે છે. વાતચીત દરમિયાન તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. વાણીમાં કઠોરતાની અસર થઈ શકે છે. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

મકર: મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પારિવારિક જીવન કષ્ટદાયક રહેશે. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવનમાં શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમારે વધુ મહેનત કરવી પડશે. વેપારમાં તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નાણાકીય સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

કુંભ: તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારો ટાળો. કળા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. નોકરીમાં તમારે પ્રવાસ પર જવું પડી શકે છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

મીન: આત્મસંયમ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. તમને કોઈ મિત્રનો સહયોગ મળી શકે છે. પરિવારમાં સારો વ્યવહાર રાખો. બિનજરૂરી વાદવિવાદ ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાત લેવાની યોજના બની શકે છે. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *