ઑક્ટોબર સુધી આ રાશિઓને મળશે અદભુત લાભ એક મહિનો નવી ઊંચાઈઓ આંબસે આ રાશિવાળા રાજયોગથી મળશે પૈસા - khabarilallive

ઑક્ટોબર સુધી આ રાશિઓને મળશે અદભુત લાભ એક મહિનો નવી ઊંચાઈઓ આંબસે આ રાશિવાળા રાજયોગથી મળશે પૈસા

જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં ગ્રહો, નક્ષત્રો, રાજયોગ, સંયોગ, જન્મકુંડળી અને ગ્રહોનું સ્થાન ખૂબ જ મહત્ત્વનું માનવામાં આવે છે, આ બધાના સંક્રમણની માનવ જીવન પર સકારાત્મક અને નકારાત્મક અસરો પડે છે. દરેક ગ્રહ ચોક્કસ અંતરાલ પછી તેની રાશિ બદલી નાખે છે, જે 12 રાશિઓને અસર કરે છે. એ જ રીતે જો બે મિત્ર ગ્રહો કે શત્રુ ગ્રહો સામસામે આવી જાય તો તેની અસર રાશિ પર પણ પડે છે.

આ શ્રેણીમાં, 18 સપ્ટેમ્બરથી, બુધ અને શનિ બંને ગ્રહ એક બીજાની સામે ચાલશે, જે 4 રાશિઓ માટે ભાગ્યશાળી સાબિત થશે. ઓક્ટોબરમાં, બુધ તેની રાશિ બદલીને બુધાદિત્ય રાજયોગ બનાવશે, જે ઘણી રાશિઓ માટે ફળદાયી સાબિત થશે.

શનિ-બુધ સંક્રમણ/બુધાદિત્ય રાજયોગ 5 રાશિઓ માટે શુભ
મેષ: શનિ અને બુધની સામેથી ભ્રમણ કરવાથી લોકોને ઘણો ફાયદો થશે. આવક અને નાણાકીય લાભમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. કાર્યમાં સફળતાના મજબૂત સંકેતો છે. લાંબા સમયથી પેન્ડિંગ અથવા અટવાયેલા કામને વેગ મળશે અને કામ પૂરું થતાં જ તમને લાભ મળશે. પરિવારમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.બુધ અને સૂર્યના સંયોગથી બનેલો બુધાદિત્ય રાજયોગ ઘણો લાભદાયક રહેશે. કોર્ટ-કચેરીના કામમાં સફળતા અને વેપારમાં આર્થિક લાભની પ્રબળ સંભાવના છે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટનો લાભ મળી શકે છે.

ધનુ: બુધનું સંક્રમણ અને બુધાદિત્ય રાજયોગની રચના શુભ સાબિત થઈ શકે છે. આવક વધવાની સાથે ધન કમાવવાના નવા સ્ત્રોત બનશે. વેપારીઓ માટે સમય સારો છે. આર્થિક લાભની પ્રબળ શક્યતાઓ છે. સંતાન સંબંધી કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરી સાથે સંકળાયેલા લોકોને પણ આર્થિક લાભ મળી શકે છે. વેપારમાં અઢળક આર્થિક લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની સાથે અચાનક આર્થિક લાભ પણ થશે. પ્રોપર્ટીના કામોમાં સંપત્તિમાં વધારો થશે.

તુલા: શનિનું બુધનું ભ્રમણ વરદાન સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. ખાતા, ટેક્નિકલ, સીએ, ફેશન, મીડિયા અને ઉદ્યોગપતિઓ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે સમય સારો રહેશે, તેમને તેમના કામમાં સફળતા મળશે. અટકેલા કામ પૂરા થશે. નાણાકીય લાભના મજબૂત સંકેતો છે.

કન્યા: બુધનું સંક્રમણ અને બુધાદિત્ય રાજયોગ ફળદાયી સાબિત થઈ શકે છે. નવી ઉર્જા સાથે આત્મવિશ્વાસ વધશે. વેપારી માટે સમય સારો રહેશે. તમને વ્યવસાયમાં સારો નફો મળી શકે છે, તમે વ્યવસાયમાં કોઈ નવી ડીલ ફાઈનલ કરી શકો છો, તેનાથી પૈસાનો પ્રવાહ જળવાઈ રહેશે. જો તમે કોઈની સાથે ભાગીદારીમાં કામ કરો છો, તો તમને સફળતા મળશે અને સારા નફાની સંભાવના પણ બની શકે છે.

સિંહ: બુધનું સંક્રમણ અને બુધાદિત્ય રાજયોગ લોકો માટે શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કરિયરમાં સફળતા અને બિઝનેસમાં નફો થવાની સંભાવના છે. તમને અણધાર્યા પૈસા મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. વિદેશથી આર્થિક લાભ થવાની સંભાવના છે. પૈતૃક સંપત્તિમાં વધારો થશે. નાણાકીય સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.વેપારીઓ માટે સમય સારો રહેશે, નાણાકીય લાભની તકો રહેશે. તમને કેટલાક મોટા લાભ પણ મળી શકે છે.આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *