સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું સપ્તાહ આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ ચાંદની જેમ ચમકી ઉઠશે ભાગ્ય - khabarilallive      

સાપ્તાહિક રાશિફળ નવું સપ્તાહ આ રાશિવાળા માટે રહેશે અત્યંત શુભ ચાંદની જેમ ચમકી ઉઠશે ભાગ્ય

મેષ: મેષ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે આળસ અને અભિમાન બંનેથી બચવું જોઈએ. કરિયર હોય કે બિઝનેસ, તમારે એ વિચારીને આગળ વધવું પડશે કે અત્યારે નહીં તો ક્યારેય નહીં, તો જ તમને ઇચ્છિત સફળતા મળશે. નોકરીયાત લોકોને આ અઠવાડિયે તેમના આયોજિત કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે વધારાની મહેનત અને મહેનતની જરૂર પડશે. વ્યવસાયમાં પણ તમારે તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

અઠવાડિયાના પહેલા ભાગની સરખામણીમાં બીજા ભાગમાં તમારી સામે ઓછા પડકારો આવશે અને તમારા પ્રિયજનોની મદદથી કામ સરળતાથી થઈ જશે. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોને જાળવવા માટે વધુ પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો. તમારા પ્રયત્નો ફળ આપતા જણાશે. પરિવાર અને સમાજમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે.

યુવાનો તેમનો મોટાભાગનો સમય તેમના મિત્રો સાથે મોજ-મસ્તીમાં વિતાવશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અભ્યાસ કરતા વિદ્યાર્થીઓને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં ઉગ્રતા રહેશે. તમારા લવ પાર્ટનર સાથે કડવા અને મધુર વિવાદ થશે. તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈ પર્યટન સ્થળ પર જવાના ચાન્સ બનશે.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ સુખ અને સફળતા લઈને આવે છે. આ અઠવાડિયે તમને તમારા પ્રયત્નોનું સંપૂર્ણ પરિણામ મળશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. તમારી વ્યાવસાયિક અને વ્યક્તિગત વિશ્વસનીયતા વધશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત વિવાદોનો ઉકેલ આવશે. જો કોર્ટમાં કોઈ કેસ ચાલી રહ્યો હોય તો નિર્ણય તમારા પક્ષમાં આવી શકે છે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, જો તમે ઈચ્છો, તો તમે કૂટનીતિ અને પ્રભાવશાળી લોકોની મદદથી તમામ પ્રકારના વિવાદોને ઉકેલી શકો છો. સપ્તાહના મધ્યમાં કોઈ પ્રિય વ્યક્તિ સાથે અચાનક મુલાકાત થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધોમાં આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેવાનો છે. કોઈની સાથે મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે.

તમને તમારા લવ પાર્ટનર સાથે ખુશીથી સમય પસાર કરવાની તક મળશે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ સ્વજનો અને મિત્રો સાથે આનંદમાં પસાર થશે. આ સમય દરમિયાન તમે જીવનનો ઘણો આનંદ માણશો. વેપારની દૃષ્ટિએ પણ આ સમય પ્રગતિકારક અને પ્રગતિકારક છે. વ્યવસાયને ઇચ્છિત આકાર આપવામાં સફળ થશે. આ અઠવાડિયે સ્વાસ્થ્ય સામાન્ય રહેશે અને સંબંધીઓ સાથેના સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે.

મિથુન: ગયા સપ્તાહની સરખામણીએ આ સપ્તાહ મિથુન રાશિના જાતકો માટે થોડી રાહત આપનારું છે. આ અઠવાડિયે તમને કાર્યસ્થળ પર તમારા કાર્યને સંભાળવામાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર્સનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમે બધા સાથે વધુ સારા તાલમેલ સાથે પણ કામ કરશો. તમને ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ લોકોનો સહયોગ મળશે.

આ સમયગાળા દરમિયાન, નવી યોજનામાં જોડાવાની અથવા નવો વ્યવસાય શરૂ કરવાની સંભાવના રહેશે. અઠવાડિયાના મધ્યમાં તમારે અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. પ્રવાસ સુખદ રહેશે અને નવા સંબંધો બનશે. તમારી યાત્રા દરમિયાન કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.

સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને ખાનપાનનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું પડશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે, જેના કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક સમસ્યાઓનો સામનો કરી શકો છો. આ સમય દરમિયાન, તમારે તમારી જીવનશૈલીમાં કેટલાક ફેરફારો લાવવાની જરૂર પડશે. પ્રેમ સંબંધના દૃષ્ટિકોણથી આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારા લવ પાર્ટનર સાથે સારા ટ્યુનિંગમાં રહેશો. વિવાહિત જીવન સુખમય રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *