રાહુનું રાશિ બદલવું થશે શુભ સાબિત આ રાશિવાળાને અચાનક મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા બદલાઈ જશે જીવન - khabarilallive      

રાહુનું રાશિ બદલવું થશે શુભ સાબિત આ રાશિવાળાને અચાનક મળશે અઢળક લક્ષ્મીકૃપા બદલાઈ જશે જીવન

જ્યોતિષમાં રાહુ ગ્રહનું આગવું મહત્વ છે. રાહુને પડછાયો ગ્રહ માનવામાં આવે છે, જે હંમેશા પાછળ ગતિ કરે છે, કારણ કે તે કોઈપણ રાશિની માલિકીની નથી. જ્યોતિષીય ગણતરી મુજબ જો લોકોની કુંડળીમાં રાહુ અશુભ સ્થાનમાં હોય તો તે તેમના જીવનમાં પાયમાલ કરે છે, પરંતુ જો તે શુભ સ્થાનમાં હોય તો તેમને રાજકીય અને વહીવટી પદો મળે છે. આ ક્રમમાં ઓક્ટોબરમાં છાયા ગ્રહ રાહુ મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરી રહ્યો છે, મેષ રાશિમાં તેની યાત્રા અટકી જશે.

પંચાંગ અનુસાર, પ્રપંચી ગ્રહ રાહુ મેષ રાશિમાંથી બહાર નીકળીને 30 ઓક્ટોબર, 2023ને સોમવારે મીન રાશિમાં પ્રવેશ કરશે. હાલમાં રાહુ મેષ રાશિમાં સ્થિત છે. ખાસ વાત એ છે કે ચંદ્ર પહેલેથી જ મીન રાશિમાં છે, આવી સ્થિતિમાં ગ્રહણ થશે.જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર જ્યારે પણ કોઈ ગ્રહ કોઈ પણ રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે તો તેની અસર તમામ રાશિઓ પર પડે છે.

આ રાશિઓ માટે રાહુની શુભ અસર
તુલા: રાહુનું સંક્રમણ તુલા રાશિના લોકો માટે પણ શુભ રહેશે. આ સંક્રમણ રાશિના છઠ્ઠા ઘરમાં થવા જઈ રહ્યું છે, આવી સ્થિતિમાં તમને કોર્ટના મામલામાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. તમે તમારા શત્રુઓ પર જીત મેળવી શકો છો.આકસ્મિક આર્થિક લાભ થવાની શક્યતાઓ રહેશે. નોકરી કરતા લોકોને પ્રમોશન અને ટ્રાન્સફર વગેરેનો લાભ મળી શકે છે.

રાજકીય લોકો માટે પણ સમય સાનુકૂળ રહેશે.તમને નોકરીમાં પ્રમોશન મળી શકે છે અથવા તમારી ઈચ્છા મુજબ નોકરી પણ મળી શકે છે. વિદેશી કંપની સાથેનો વ્યવસાય ઘણો પૈસા લાવશે. વિદેશથી આવક વધશે અને સંબંધો પણ વધશે. રાજકારણમાં ખ્યાતિ પ્રાપ્ત થશે.

વૃષભ: રાહુનું સંક્રમણ વૃષભ રાશિના લોકો માટે શુભ સાબિત થાય છે. આવકમાં સારો વધારો થશે. પ્રવાસની તકો મળશે. તમે શેરબજાર, સટ્ટાબાજી અને લોટરીમાં સારા પૈસા કમાઈ શકો છો. આવકના નવા માધ્યમો બની શકે છે. કરિયર અને નાણાકીય પરિસ્થિતિ માટે તે ખૂબ જ સારું રહેશે. બાકી કામ પણ પૂર્ણ થશે. વિદેશ પ્રવાસની તકો છે. અચાનક ધન મળવાનો પણ સંકેત છે.

કન્યાઃ રાહુની બદલાતી ચાલ તમારા માટે શુભ સાબિત થશે. તમારા સાસરિયાઓ સાથે તમારા સંબંધો સૌહાર્દપૂર્ણ રહેશે. અચાનક આર્થિક લાભ થઈ શકે છે. તમારે તમારા વ્યવસાયિક ભાગીદાર સાથે સમજદારીથી કામ કરવું પડશે, નહીં તો નુકસાન થઈ શકે છે. રાહુ લગભગ દોઢ વર્ષ મીન રાશિમાં રહેશે, આ સમયગાળા દરમિયાન કન્યા રાશિની આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે. માન-સન્માન વધશે.સ્વાસ્થ્ય પણ સારું રહેશે.

વૃશ્ચિક: રાહુના સંક્રમણની આ રાશિના લોકો પર સારી અસર પડશે. વેપાર, જમીન વગેરેમાં નાણાંનું રોકાણ કરવાથી લાભ મળવાની સંભાવના છે.આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત રહેશે.વ્યવસાય માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે અને તમને લાભ મળશે.વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય સારો રહેશે. જો તમે સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરશો તો નોકરી મળવાના ચાન્સ છે.નોકરીવાળા લોકોને પ્રમોશન અને ઇન્ક્રીમેન્ટનો લાભ મળી શકે છે.

કર્કઃ મીન રાશિમાં રાહુનું સંક્રમણ કર્ક રાશિના લોકોને અનુકૂળ પરિણામ આપશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે હોઈ શકે છે.નસીબ તમારા પક્ષે રહેશે અને વિદેશ યાત્રાના ચાન્સ પણ બનશે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામને વેગ મળશે. વાહન કે મિલકત વગેરે ખરીદી શકો છો. વ્યાપારીઓને લાભ થશે અને તેમની સંપત્તિમાં વધારો થશે.આર્થિક ક્ષેત્રે વૃદ્ધિની શક્યતાઓ છે.તમે જંગમ અને સ્થાવર મિલકત પણ ખરીદી શકો છો. વેપાર ક્ષેત્રે પ્રગતિના સંકેતો છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *