શનિવારનું રાશિફળ મિથુન અને કન્યા રાશિ મેળવશે ધંધા રોજગાર માં લાભ થશે તરક્કી - khabarilallive    

શનિવારનું રાશિફળ મિથુન અને કન્યા રાશિ મેળવશે ધંધા રોજગાર માં લાભ થશે તરક્કી

મેષ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો. ધંધો સારો ચાલશે. ધાર્મિક વિધિ, પૂજા વગેરે કાર્યક્રમોનું આયોજન થઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ મનોવૈજ્ઞાનિક રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. સમય સાનુકૂળ છે.

વૃષભ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા લાભદાયક રહેશે. ભાગ્ય તમારા પક્ષે રહેશે. નોકરીમાં શાંતિ રહેશે. રોકાણ શુભ રહેશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે. તમને ભાગીદારો તરફથી સહયોગ મળશે. બેદરકાર ન બનો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે.

મિથુન રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. કામકાજમાં સુધારો જોવા મળશે. સામાજિક કાર્ય કરવાની ઈચ્છા રહેશે. માન-સન્માન મળશે. તમને સુખનું સાધન મળશે. નવી યોજના બનશે. તાત્કાલિક લાભ નહીં મળે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ઘરમાં અને બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ રા રહેવે નમઃ’નો જાપ કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. વેપારમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાભિમાનને ઠેસ પહોંચી શકે છે. જોખમી અને જોખમી પ્રવૃત્તિઓ ટાળો. આવક રહેશે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે. અણધાર્યા ખર્ચ થશે. તમારે લોન લેવી પડી શકે છે.

સિંહ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. બીજાની વાતમાં ન આવો. કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય સમજી-વિચારીને લો. ધંધો સારો ચાલશે. નોકરીમાં ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ખરાબ ટેવો ટાળો. વાહન અને મશીનરીનો ઉપયોગ કરતી વખતે સાવચેત રહો. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’ નો જાપ કરો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. પરિવારમાં માંગલિક કાર્ય થઈ શકે છે. શરીરમાં પીઠ અને ઘૂંટણ વગેરેના દુખાવાના કારણે સમસ્યા થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. શત્રુઓનો ભય રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે.

તુલા રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. આર્થિક લાભની તકો આવશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત અવરોધો દૂર થશે. મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. પરીક્ષા અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. શેરબજારથી લાભ થશે. શત્રુઓનો પરાજય થશે. સુખ પ્રાપ્તિ માટે ખર્ચ થશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પત્યે નમઃ’નો જાપ કરો.
તમને કોઈ વરિષ્ઠ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ તરફથી માર્ગદર્શન અને સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. પ્રેમ સંબંધોમાં સુસંગતતા રહેશે. પીડા અને ડરથી સતાવશે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. તમને કોઈ શુભ કાર્યમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’નો જાપ કરો. કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. થાક અને નબળાઈનો અનુભવ થશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. ધંધો સારો ચાલશે. સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. શાહી ભય રહેશે. તમારી વાણી પર નિયંત્રણ રાખો. શારીરિક પીડા શક્ય છે. મુસાફરીમાં ઉતાવળ ન કરો.

મકર રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રયત્નો સફળ થશે. સામાજિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. માન-સન્માન મળશે. નોકરીમાં વખાણ થશે. સિદ્ધિ થશે. સુખ હશે. ઈજા અને રોગથી બચો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. કોઈપણ વ્યક્તિ દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરશો નહીં. ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. કોઈપણ શુભ કાર્ય થઈ શકે છે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. રોકાણ શુભ રહેશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. ખ્યાતિમાં વધારો થશે.

મીન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. રોકાણ શુભ રહેશે. વેપારમાં માનસિક લાભ થશે. તમે કોઈ મોટી સમસ્યામાંથી છુટકારો મેળવી શકો છો. વાજબી બાબતનો પણ વિરોધ કરી શકાય. દલીલ કરશો નહીં. કુબુદ્ધિનું વર્ચસ્વ રહેશે. ઈજા અને રોગથી બચો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *