કન્યા રાશિમાં આવ્યા બુધ આ રાશિવાળા ના જીવનમાં આવશે નવી ઉથલ પૂથળ - khabarilallive      

કન્યા રાશિમાં આવ્યા બુધ આ રાશિવાળા ના જીવનમાં આવશે નવી ઉથલ પૂથળ

વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્ર અનુસાર, દરેક ગ્રહ ચોક્કસ સમયગાળામાં એક રાશિથી બીજી રાશિમાં સંક્રમણ કરે છે. જેની સીધી અસર દેશ, દુનિયા અને માનવજીવન પર પડે છે. તો આ પરિસ્થિતિ વચ્ચે અર્થવ્યવસ્થા અને વેપાર માટે જવાબદાર ગ્રહ બુધ 1 ઓક્ટોબરે પોતાની પ્રિય રાશિ કન્યામાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહ્યો છે, જેના કારણે 3 રાશિઓ પર બુધની કૃપા રહેશે.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિ માટે બુધનું રાશિ પરિવર્તન શુભ સાબિત થઈ શકે છે. વેપારમાં આ સમયે વિશેષ લાભ થશે અને તમારા કામની પ્રશંસા થશે. આ દરમિયાન તમારા નફામાં વધારો થશે. તમારી ઈચ્છાઓ પૂર્ણ થશે. સાથે જ, તમે આ સમયે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. તેમજ જેઓ નોકરી શોધી રહ્યા છે તેઓને નવી નોકરી મળી શકે છે.

મકર: મકર રાશિના લોકો માટે બુધ ગ્રહનું રાશિ પરિવર્તન શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે બુધ ગ્રહ તમારી રાશિથી નવમા સ્થાને જશે. જેના કારણે આ સમયે તમે ભાગ્યશાળી રહી શકો છો. સાથે જ તમારી કોઈ ઈચ્છાઓ પણ પૂરી થઈ શકે છે. તેનાથી તમને સમાજમાં માન અને પ્રતિષ્ઠા મળશે. પૈસા કમાવવાની પણ ઘણી તકો મળશે. આ સાથે, તમે વ્યવસાયિક હેતુઓ માટે પણ મુસાફરી કરી શકો છો.

મિથુન: મિથુન રાશિના જાતકો માટે બુધનું રાશિ પરિવર્તન ધન અને સંપત્તિની દ્રષ્ટિએ શુભ સાબિત થઈ શકે છે. કારણ કે તમારી કુંડળીના ચોથા ભાવમાં બુધ ગોચર કરી રહ્યો છે. આ સમયે તમે વાહન અને મિલકત ખરીદી શકો છો. ઉપરાંત, તમને કાર્યસ્થળ પર તમારી પ્રતિભા દર્શાવવાની ઘણી તકો મળશે. નાણાકીય લાભ, સન્માન અને આત્મવિશ્વાસ પણ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *