યુક્રેનની મહિલાઓ સસ્તી અને સુંદર છે આ નેતા એ આપ્યું બયાન મહિલાઓ એ પણ આપ્યો મોઢાતોડ જવાબ - khabarilallive    

યુક્રેનની મહિલાઓ સસ્તી અને સુંદર છે આ નેતા એ આપ્યું બયાન મહિલાઓ એ પણ આપ્યો મોઢાતોડ જવાબ

રશિયાના હુમલા પછી અલબત્ત, યુક્રેનની સેના સંપૂર્ણ લડાઈ આપી રહી છે, પરંતુ રશિયાના હુમલાને કારણે યુક્રેન હાહાકાર મચાવી રહ્યું છે તે વાતને અવગણી શકાય નહીં. યુક્રેનની સ્થિતિ ખરાબથી ખરાબ થઈ રહી છે. આલમ એ છે કે યુકેના લોકોને બધું છોડીને અન્ય દેશોમાં આશરો લેવા માટે મજબૂર કરવામાં આવી રહ્યા છે. યુક્રેન છોડીને જતા લોકોની સંખ્યા લાખોમાં છે.

હવે તમે સમજો છો કે તેઓ કેટલી મુશ્કેલીનો સામનો કરી રહ્યા હશે, તેઓ બેઘર થઈ ગયા છે, જે બાંધવામાં આવ્યું હતું તે બધું પાછળ રહી ગયું છે. તેમની પીડા સમજવી મુશ્કેલ છે. એવા ઘણા લોકો છે જેમને આવા રસ્તાઓ પર અહીં અને ત્યાં સમય પસાર કરવો પડે છે. સાથે નાના બાળકો છે.

હું તેમની પીડા કેવી રીતે વર્ણવી શકું? આ પીડા ખરેખર મહાન છે. પરંતુ કેટલાક લોકો એવા પણ છે જેઓ તેમના દર્દને સમજી શકતા નથી પરંતુ ઉપરથી તેમના પર અભદ્ર વાતો પણ કરી રહ્યા છે. યુક્રેનની યુવતીઓ સામે શરમજનક નિવેદનબાજી કરવામાં આવી રહી છે.

વિદેશી નેતાનું શરમજનક નિવેદન…મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ માનવીય દુર્ઘટના વચ્ચે આર્થર નામના બ્રાઝિલના નેતાએ યુક્રેનની છોકરીઓ પર ખૂબ જ શરમજનક નિવેદન આપ્યું છે. નેતાએ યુક્રેનિયન છોકરીઓને ‘સસ્તી’ અને ખૂબ જ ‘સ ક્સી’ ગણાવી હતી. આ પ્રકારનું નિવેદન સામે આવ્યા બાદ નેતા આર્થરની આકરી ટીકા થઈ રહી છે. વિદેશી મીડિયા આ પ્રકારના અણઘડ નિવેદન માટે તેમની ટીકા કરી રહ્યું છે.

મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, લીડર આર્થરે કહ્યું – જ્યારે યુક્રેનના લોકો યુક્રેન છોડી રહ્યા છે, ત્યારે તેઓ જુએ છે કે તેમાં ઘણી છોકરીઓ છે અને તેઓ ખૂબ જ સુંદર છે, સુંદર છોકરીઓના મામલામાં તેઓએ આવું પહેલા ક્યારેય જોયું નથી. આ દરમિયાન નેતા આર્થરે યુક્રેનિયન છોકરીઓને ‘સસ્તી’ અને ‘સ ક્સી’ પણ કહી. જોકે, હવે એવું કહેવાય છે કે ચારેબાજુથી ઘેરાઈ ગયા બાદ આર્થરે આવી બૂરી વાત બદલ પસ્તાવો વ્યક્ત કર્યો છે.

તમને જણાવી દઈએ કે યુક્રેનના લાખો લોકોને તેમની પાસેથી છીનવી લેવામાં આવ્યા છે, બરબાદ કરવામાં આવ્યા છે અથવા કરવામાં આવી રહ્યા છે. આવી સ્થિતિમાં તેમની હાલત ખૂબ જ ખરાબ થઈ ગઈ છે. અન્ય સ્થળોએ આશરો લેવો. તેનો જીવ બચાવવા માટે. પરંતુ ભય અને આશંકા વ્યક્ત કરવામાં આવી રહી છે કે આ યુદ્ધની વચ્ચે યુક્રેનની છોકરીઓ અને મહિલાઓની ગરિમા જોખમમાં ન આવે. કારણ કે અન્ય સ્થળોએ આશરો લેનારાઓમાં છોકરીઓ અને મહિલાઓ પણ છે. આવી સ્થિતિમાં તેમના પર વેશ્યાવૃત્તિ કે તેની ગુલામીની સ્થિતિ ન હોવી જોઈએ.

યુદ્ધનો 13મો દિવસ તમને જણાવી દઈએ કે રશિયા અને યુક્રેન વચ્ચે ચાલી રહેલા યુદ્ધનો આજે 13મો દિવસ છે. રશિયા અને યુક્રેન વચ્ચેની આ લડાઈ હવે ભીષણ તબક્કામાં પહોંચી ગઈ છે. રશિયાની સેના યુક્રેનના ઘણા ભાગોમાં ગોળીબાર સહિત સતત ભીષણ વિસ્ફોટક હુમલાઓ કરી રહી છે. આ દરમિયાન યુક્રેનની સેના પણ રશિયાના હુમલાનો જવાબ આપવામાં વ્યસ્ત છે.

જો કે, યુક્રેનમાં ઘણું નુકસાન થઈ રહ્યું છે. જીવનનું અને માલનું પણ. યુક્રેનમાં સૈનિકો સહિત અનેક નાગરિકોના મોત થયા છે. જો કે યુક્રેનના રાષ્ટ્રપતિ ઝેલેન્સકી પણ એક મોટો દાવો કરી રહ્યા છે કે યુક્રેન યુદ્ધ દરમિયાન હજારો રશિયન સૈનિકોને મારી નાખ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *