મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આવકમાં થશે ધમાકેદાર વધારો સિંહ રાશિને વેપારમાં નફો વધશે - khabarilallive    

મંગળવારનું રાશિફળ મેષ રાશિને આવકમાં થશે ધમાકેદાર વધારો સિંહ રાશિને વેપારમાં નફો વધશે

મેષ- મન પરેશાન રહેશે. માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. આસપાસ વધુ દોડધામ થશે. જીવન જીવવું અવ્યવસ્થિત થઈ જશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આવકમાં પણ વધારો થશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. વાતચીતમાં સંયમ રાખો. નકારાત્મક વિચારોનો પ્રભાવ પડી શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. તમારા જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે.

વૃષભ- પૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. શૈક્ષણિક કાર્યમાં તમને સફળતા મળશે. બૌદ્ધિક કાર્યમાં તમને સન્માન મળશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને તૃપ્તિની ક્ષણો હશે. વાહન સુવિધામાં વધારો થશે. તમે કેટલાક જૂના મિત્રોને મળી શકો છો. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે. વધારાનો ખર્ચ થશે. તમને તમારી માતાનો સહયોગ મળશે.

મિથુન- મન પરેશાન રહેશે. બિનજરૂરી ગુસ્સા અને વાદ-વિવાદની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કામનો બોજ વધી શકે છે. સંપૂર્ણ આત્મવિશ્વાસ રહેશે. પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ સર્જાઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. પૈસાની કમી રહેશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

કર્કઃ- માનસિક શાંતિ જાળવી રાખવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. આવકમાં વધારો થશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે, પરંતુ ધૈર્યનો અભાવ રહેશે. અધિકારીઓ સાથે વૈચારિક મતભેદ વધી શકે છે. બાળકો સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે.

સિંહઃ- શૈક્ષણિક કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. સાવધાન રહો. મકાન આરામમાં વધારો થઈ શકે છે. માતા-પિતા તમારી સાથે રહેશે. વેપારમાં નફામાં વધારો થશે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિની તક મળશે. આવકમાં સુધારો થશે. વાહન સુખ મળશે. ખર્ચ વધુ થશે. તમે પરિવાર સાથે પ્રવાસ કરી શકો છો અથવા દેશના પ્રવાસે જઈ શકો છો. માન-સન્માન પ્રાપ્ત થશે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. ધાર્મિક સંગીતમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીની પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં તમને સફળતા મળશે. આત્મસંયમ રાખો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. કલા અને સંગીતમાં રુચિ રહેશે. તમારા આહાર પ્રત્યે સભાન રહો. જીવન દુઃખદાયક રહેશે. સંતાનો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. વેપારમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

તુલાઃ- બિનજરૂરી ગુસ્સાથી બચો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. મહેનત વધુ રહેશે. ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર રહેશે. આત્મસંયમ રાખો. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સારા સમાચાર મળી શકે છે.

વૃશ્ચિક- માનસિક શાંતિ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્યોનું સુખદ પરિણામ મળશે. તમને માન-સન્માન મળશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધી શકે છે. યાત્રા કષ્ટદાયક બની શકે છે. ભૌતિક સુખોમાં વધારો થશે. બિનઆયોજિત ખર્ચમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મહેનત થશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ રહેશે.

ધનુ – ઘણો આત્મવિશ્વાસ રહેશે. અતિ ઉત્સાહી બનવાનું ટાળો. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે. આળસનો અતિરેક રહેશે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. પારિવારિક સમસ્યાઓ તમને પરેશાન કરી શકે છે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની મુલાકાતનું આયોજન થઈ શકે છે.

મકર- મન પ્રસન્ન રહેશે. મકાન આરામમાં વધારો થઈ શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો દ્વારા વ્યક્તિ માન-સન્માન મેળવી શકે છે. આવકનું સાધન બની શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. આશા અને નિરાશાની મિશ્ર લાગણીઓ મનમાં રહેશે. સ્વભાવમાં જીદ રહેશે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે.

કુંભ- નોકરીમાં પ્રમોશનની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. મહેનત વધુ રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પરિવારમાં પરસ્પર વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. સારી સ્થિતિમાં રહો. પિતાનો સહયોગ મળશે. વધારાનો ખર્ચ થશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહી શકે છે.

મીન – વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. નોકરીમાં પ્રમોશનની તક મળી શકે છે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. માતા-પિતાનો સહયોગ મળશે. વાંચનમાં રસ વધશે. લેખન અને બૌદ્ધિક કાર્યો આવકના માધ્યમ બની શકે છે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. કાર્યસ્થળ પર મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *