સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું પહેલી નવું અઠવાડિયા ના સાથ દિવસ સાતમા આસમાને પહોંચશે આ રાશિવાળા થશે લાભ મળશે સફળતા - khabarilallive    

સાપ્તાહિક રાશિફળ મહિનાનું પહેલી નવું અઠવાડિયા ના સાથ દિવસ સાતમા આસમાને પહોંચશે આ રાશિવાળા થશે લાભ મળશે સફળતા

મેષ: મેષ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું શુભ અને સૌભાગ્યથી ભરેલું રહેશે. આ અઠવાડિયે તમારા બધા આયોજિત કામ સમયસર પૂરા થશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર્સનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. તમને કોઈ મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. આ અઠવાડિયે, તમારી હિંમત અને બહાદુરીના બળ પર, તમે જીવન સંબંધિત તમામ અવરોધોને દૂર કરવામાં સફળ થશો.

જમીન-મકાનનાં વિવાદો ઉકેલાશે. કોર્ટ સંબંધિત મામલાઓમાં તમને રાહત મળી શકે છે. ભાઈ-બહેનો સાથે પરિવારમાં એકતા રહેશે. પરિવાર સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર કરવાની તક મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમને કોઈ ધાર્મિક-શુભ કાર્યક્રમમાં ભાગ લેવાની તક મળશે. વેપારમાં ઇચ્છિત લાભ થશે.
ઉપાયઃ- દરરોજ રસોડામાં બનાવેલી પહેલી રોટલી ગાયને નીકાળીને ઓમ ક્રિં કૃષ્ણાય નમઃ મંત્રનો જાપ કરો.

વૃષભ: વૃષભ રાશિના લોકો આ અઠવાડિયું મોડું થાય તો પણ તેમની ઈચ્છિત સફળતા પ્રાપ્ત કરશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કરિયર અને બિઝનેસ માટે કરેલી મહેનત સફળ થશે. જો તમે વિદેશથી સંબંધિત કોઈ વ્યવસાય કરવા અથવા ત્યાં કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિની મદદથી તમારા માર્ગમાં આવતા અવરોધો દૂર થશે. આ અઠવાડિયે તમે ઘરની સજાવટ, લક્ઝરી વસ્તુઓ વગેરે પર મોટી રકમ ખર્ચી શકો છો.

તમને તમારા પ્રિયજનો તરફથી આશ્ચર્યજનક ભેટ પણ મળી શકે છે. સપ્તાહનો ઉત્તરાર્ધ પ્રથમ ભાગ કરતાં વધુ શુભ રહેશે. આ સમય દરમિયાન, રોજગારની શોધમાં ભટકતા લોકોને તેમની પસંદગીની તકો મળી શકે છે. આ સમયગાળા દરમિયાન, નોકરી કરતા લોકોને કાર્યસ્થળ પર કેટલીક મહત્વપૂર્ણ જવાબદારી મળી શકે છે.

જેના કારણે ફક્ત કાર્યસ્થળમાં જ નહીં પરંતુ ઘર, પરિવાર અને સમાજમાં પણ તેમનું સન્માન અને સન્માન વધી શકે છે. પરીક્ષાઓ અને સ્પર્ધાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને સારા સમાચાર મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમામ શુભ અને સફળતા સાથે તમારું સ્વાસ્થ્ય ચિંતાનો વિષય બની શકે છે. ઉપાયઃ શ્રીયંત્રની પૂજા કરો અને દરરોજ શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો.

મિથુન: મિથુન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્રિત રહેવાનું છે. આ અઠવાડિયે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં સામાન્ય પ્રગતિ અને લાભ થશે. નોકરિયાત લોકોએ સપ્તાહની શરૂઆતમાં પોતાના કામના સંબંધમાં થોડી વધુ દોડધામ કરવી પડશે. જો તમે તમારા કોઈપણ કાર્યમાં ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માંગો છો, તો તેને બીજાના હાથમાં છોડવાની કોશિશ ન કરો. આ અઠવાડિયે, ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ, તમારા વિચારો અન્ય પર થોપવાનો પ્રયાસ કરશો નહીં, બલ્કે લોકો સાથે તાલમેલ રાખવો તમારા માટે વધુ સારું રહેશે.

સપ્તાહના મધ્યમાં, શ્રેષ્ઠ મિત્રો તરફથી સમયસર સહયોગ ન મળવાને કારણે મન થોડું ઉદાસ રહેશે, જો કે, તેમ છતાં, તમારું કાર્ય આખરે પૂર્ણ થશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, આ સમય દરમિયાન તમને કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે મોસમી રોગોની સાથે જૂના રોગોના ઉદ્ભવ વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે.

અઠવાડિયાના ઉત્તરાર્ધમાં, કુટુંબ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હલ કરતી વખતે, ભાઈ-બહેનો તરફથી વધુ સહકાર મળશે નહીં. પ્રેમ સંબંધમાં કેટલીક ગેરસમજ ઊભી થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થી વર્ગને ઇચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે સખત મહેનતની જરૂર રહેશે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન ચિંતિત રહેશે. ઉપાયઃ હનુમાનની ઉપાસના કરો અને દરરોજ શ્રી સુંદરકાંડનો પાઠ કરો.

કર્ક: કર્ક રાશિના લોકોનું મન આ અઠવાડિયે કોઈ મોટી ચિંતાને લઈને ચિંતિત રહી શકે છે. નોકરીયાત લોકો કાર્યસ્થળ સંબંધિત ચિંતાઓથી પરેશાન થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તેમના પર કામનો વધારાનો બોજ આવી શકે છે. કર્ક રાશિવાળા લોકોએ તેમની યોજનાઓ પૂર્ણ થાય તે પહેલા અન્ય લોકોને જણાવવાનું ટાળવું જોઈએ, અન્યથા તમારા વિરોધીઓ તેમાં અવરોધો લાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે.

કોઈપણ કામ કરતી વખતે સમજી વિચારીને નિર્ણય લો. સપ્તાહના પૂર્વાર્ધમાં તમારે તમારું કાર્ય અથવા કોઈ ખાસ લક્ષ્ય પૂર્ણ કરવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડશે. આ સમય દરમિયાન, કોઈનાથી ગેરમાર્ગે ન દોરો અને શોર્ટકટ લેવાની ભૂલ ન કરો. બિઝનેસ સાથે જોડાયેલા લોકોને આ સપ્તાહમાં માર્કેટમાં ફસાયેલા પૈસા કાઢવામાં મુશ્કેલી પડી શકે છે. તમારે બજારમાં તમારા પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કોઈપણ પ્રકારની આર્થિક સમસ્યાથી બચવા માટે તમારે આ અઠવાડિયે તમારા પૈસાની વ્યવસ્થા કરવી પડશે. તમારા પ્રેમ સંબંધમાં સમજી-વિચારીને આગળ વધો અને તમારા લવ પાર્ટનરની ભાવનાઓને માન આપો. તમારા જીવનસાથી મુશ્કેલ સમયમાં મદદગાર સાબિત થશે. ઉપાયઃ દરરોજ શિવલિંગ પર દૂધ ચઢાવો અને શિવ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

સિંહ: સિંહ રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ શુભ અને શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમને દરેક ક્ષેત્રમાંથી સારા સમાચાર આવતા જોવા મળશે. તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થશે. તમે ઘર અને બહાર બંને જગ્યાએ લોકોનો સાથ અને સહકાર જોશો. આવી સ્થિતિમાં જો તમે તમારી ઉર્જા, સમય અને પૈસાનો યોગ્ય રીતે ઉપયોગ કરીને આગળ વધો તો તમને અપેક્ષા કરતા વધુ સફળતા મળી શકે છે. જમીન, મકાન, વાહન વગેરેની ખરીદી અને વેચાણ માટે આ સપ્તાહ સકારાત્મક રહેશે. કરિયર-વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત લાભ અને પ્રગતિ જોવા મળશે.

તમારી આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે અને સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. જો કે, તમારે બિનજરૂરી પૈસા ખર્ચવાનું ટાળવાની જરૂર રહેશે. પરિવારને લગતો કોઈ મોટો નિર્ણય લેતી વખતે ભાઈ-બહેન તરફથી શક્ય તેટલી ખુશી અને સહયોગ મળશે. શ્રેષ્ઠ મિત્રો પણ હંમેશાની જેમ સંપૂર્ણ મદદ માટે તમારી પડખે ઊભા રહેશે.

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ સપ્તાહ સામાન્ય રહેશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં અચાનક પ્રવાસ કે તીર્થયાત્રાનું આયોજન થઈ શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં લવ પાર્ટનર સાથે પ્રેમ અને સુમેળ રહેશે. જીવનસાથી સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. ઉપાયઃ ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતી વખતે દરરોજ શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.

કન્યા રાશિ: કન્યા રાશિના લોકોના બંધ ભાગ્યના તાળા આ અઠવાડિયે ખુલી શકે છે. વિદેશમાં નોકરી કરનારા અથવા વિદેશમાં કારકિર્દી બનાવવાનો પ્રયાસ કરનારાઓ માટે આ સપ્તાહ ખૂબ જ શુભ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં જ તમને આ સંબંધમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. નોકરી કરતા લોકો કાર્યક્ષેત્રમાં સુસંગત રહેશે. આ અઠવાડિયે વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા માટે દયાળુ રહેશે. સપ્તાહના અંત સુધીમાં તમે પ્રોપર્ટીની ખરીદી અને વેચાણનો મોટો નિર્ણય લઈ શકો છો.

ખાસ વાત એ છે કે આ કરતી વખતે તમને તમારા માતા-પિતા અને ભાઈ-બહેનોનો સંપૂર્ણ સહયોગ અને સહયોગ મળશે. આ અઠવાડિયે કન્યા રાશિના લોકોનું સમાજમાં પ્રતિષ્ઠા વધશે. સમાજમાં ઉચ્ચ પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિઓ સાથે સંગત કરવાની તક મળશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તમારા કેટલાક અટકેલા કાર્યોમાં ગતિ આવશે. આજીવિકાનો ધંધો વધશે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે.

સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ આ અઠવાડિયું સામાન્ય રહેશે, પરંતુ તેમ છતાં તમારા આહાર અને દિનચર્યાને યોગ્ય રાખો. પ્રેમ સંબંધો ગાઢ બનશે. લવ પાર્ટનર સાથે સારો સમય વિતાવશો. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં જીવનસાથી સાથે લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી શક્ય છે. ઉપાયઃ દરરોજ તુલસીજીને જળ અર્પિત કરો અને ગણપતિની પૂજામાં ગણેશ ચાલીસાનો પાઠ કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *