સપ્ટેમ્બર મહિનો ફૂલોની જેમ ખીલી ઉઠશે આ રાશિવાળા ના નશીબ નવા મહિનામાં આર્થિક સ્થિતિ રહેશે મજબૂત તો આ જગ્યાએ રહેશે થોડી પરેશાનીઓ - khabarilallive      

સપ્ટેમ્બર મહિનો ફૂલોની જેમ ખીલી ઉઠશે આ રાશિવાળા ના નશીબ નવા મહિનામાં આર્થિક સ્થિતિ રહેશે મજબૂત તો આ જગ્યાએ રહેશે થોડી પરેશાનીઓ

સામાન્યઃ કન્યા રાશિને પૃથ્વી તત્વની શ્રેણીમાં મૂકવામાં આવે છે. કન્યા રાશિનો સ્વામી બુધ છે. બુધની અસરને કારણે કન્યા રાશિના લોકો બુદ્ધિશાળી અને ચતુર હોય છે. આ લોકો તેમની તાર્કિક અને બૌદ્ધિક ક્ષમતાથી પરિસ્થિતિઓને પાટા પર લાવવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવી શકે છે. આ લોકોમાં બિઝનેસ કરવા અને તેને સારી રીતે વિકસાવવાના ગુણો હોય છે.

આ લોકોને બિઝનેસનું સારું જ્ઞાન હોય છે અને તેઓને તેમાં ઊંડો રસ હોય છે. કન્યા રાશિ હેઠળ જન્મેલા લોકો પાસે મલ્ટીટાસ્કીંગની અદભૂત કુશળતા હોય છે અને તેઓ આ કૌશલ્યને સારી રીતે વ્યાખ્યાયિત કરવાની સ્થિતિમાં હોય છે. સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક જન્માક્ષર મુજબ, આ મહિને ગુરુ રાહુની સાથે આઠમા ભાવમાં હાજર છે, જેના પરિણામે રાશિવાળાને સરેરાશ પરિણામ મળી શકે છે. પાંચમા અને છઠ્ઠા ઘરના સ્વામી તરીકે શનિ છઠ્ઠા ભાવમાં બિરાજમાન છે.

ઉર્જાનું સૂચક મંગત 03 ઑક્ટોબર 2023થી બીજા ઘરમાં ત્રીજા અને 8મા ઘરના સ્વામી તરીકે બિરાજમાન છે. સંબંધોની દૃષ્ટિએ આ મહિનો કન્યા રાશિના જાતકો માટે મિશ્ર ફળ આપી શકે છે, કારણ કે આ મહિનામાં રાહુ બીજા ભાવમાં અને કેતુ આઠમા ભાવમાં છે.

ચંદ્ર રાશિના છઠ્ઠા ભાવમાં શનિ બેઠો છે અને તેના પરિણામે સખત મહેનત દ્વારા કરિયરના ક્ષેત્રમાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સેવાની ભાવના પણ વધુ જાગૃત કરી શકાય છે. આ મહિને શનિ પૂર્વવર્તી ગતિમાં છે, જેના કારણે કામમાં વિલંબનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

આ મહિને કન્યા રાશિના જાતકોએ પોતાના સ્વાસ્થ્ય પર વધુ ધ્યાન આપવાની જરૂર છે, કારણ કે આઠમા ભાવમાં ગુરુ રાહુની સાથે પ્રતિકૂળ સ્થિતિમાં બેઠો છે અને તેના કારણે વ્યક્તિને આર્થિક જીવન અને સ્વાસ્થ્યના ક્ષેત્રમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. તે જ સમયે, આ મહિનો નવી વસ્તુઓ શરૂ કરવા માટે પણ સારો સમય નથી.

છઠ્ઠા ભાવમાં શનિની હાજરીના પરિણામે, જાતકને કરિયરના ક્ષેત્રમાં સારું પરિણામ મળી શકે છે. વતનીઓને કરિયરમાં નવી તકો મળી શકે છે, જે ભવિષ્ય માટે સારી સાબિત થઈ શકે છે. આઠમા ભાવમાં ગુરુની હાજરી વતનીને આધ્યાત્મિક જ્ઞાન તરફ દોરી શકે છે. તેની સાથે જ પૈતૃક સંપત્તિમાંથી લાભ મળવાની સંભાવના છે.

બીજી બાજુ, છઠ્ઠા ભાવમાં શનિની હાજરીને કારણે, વ્યવસાય કરનારા લોકો સંપૂર્ણ સમર્પણ અને ઉત્સાહ સાથે કાર્ય કરી શકશે, પરંતુ છઠ્ઠા ભાવમાં શનિ પાછળ રહેશે અને કારકિર્દીમાં સરેરાશ લાભની અપેક્ષા રાખી શકાય છે.

03 ઓક્ટોબર, 2023 થી મંગળ બીજા ભાવમાં બેઠો છે, જેના પરિણામ સ્વરુપે કારકિર્દીના ક્ષેત્રમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરવામાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. બીજી બાજુ, આઠમા ઘરમાં ગુરુની હાજરીને કારણે, વતનીને નોકરીના દબાણ અને વરિષ્ઠ તરફથી પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. વતનીએ તેની કારકિર્દીમાં સફળતા હાંસલ કરવા માટે વ્યવસ્થિત યોજનાને અનુસરવાની જરૂર છે.

આ મહિના દરમિયાન રાહુ આઠમા ભાવમાં અને કેતુ બીજા ભાવમાં હાજર છે, જેના કારણે કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ લોકો સાથે કોઈ મુદ્દાને લઈને મતભેદ થઈ શકે છે. જે લોકો વ્યાપાર ક્ષેત્રે છે તેમને પણ સારો લાભ મળવાની શક્યતા ઓછી છે, કારણ કે મંગળ બીજા ઘરમાં હાજર છે.

આર્થિક: સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, આ મહિને ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે, કારણ કે રાહુ સાથે આઠમા ભાવમાં ગુરુ હાજર છે. બીજી તરફ, શુક્ર અગિયારમા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં બેઠો છે, જેના કારણે બિનજરૂરી જરૂરિયાતોને કારણે ખર્ચ વધી શકે છે. શુક્રની પ્રતિકૂળ સ્થિતિના પરિણામ સ્વરુપે જાતકને પૈસાની ખોટ પણ થઈ શકે છે. વતનીને તેની જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે લોન પણ લેવી પડી શકે છે, જે મુશ્કેલીનું કારણ બની શકે છે.

આઠમા ભાવમાં ગુરુની હાજરી અને ચંદ્ર રાશિમાં તેના પાસાને કારણે, વતની જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરવામાં અસમર્થ હોઈ શકે છે, કારણ કે ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે અને તેના કારણે, વતનીને ઉધાર લેવાની ફરજ પડી શકે છે. ગુરુની આ સ્થિતિને કારણે જરૂરિયાતો મર્યાદાથી વધી શકે છે અને તેને પૂરી કરવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.

છઠ્ઠા ભાવમાં શનિ સાનુકૂળ સ્વરૂપમાં હાજર છે અને તેના કારણે જાતકોને સરળતાથી પૈસા મળી શકે છે. જરૂરિયાતો પૂરી કરવા માટે લોન લેવી તમારા માટે વધુ સારી સાબિત થઈ શકે છે, પરંતુ બીજા ઘરમાં કેતુની હાજરીને કારણે કમાયેલા પૈસા સરળતાથી ખર્ચ થઈ શકે છે. આ મહિને તમે ઘણા પૈસા કમાવવા અને બચાવવામાં નિષ્ફળ રહી શકો છો.

સ્વાસ્થ્યઃ- સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર આ મહિને સ્વાસ્થ્ય ક્ષેત્રે સરેરાશ પરિણામ મળી શકે છે, કારણ કે લાભદાયી ગ્રહ ગુરુ આઠમા ભાવમાં છે અને તે પાચન અને માથાનો દુખાવો સંબંધી સમસ્યાઓ આપી શકે છે. રાહુ ઓક્ટોબર 2023 સુધી આઠમા ભાવમાં ગુરુ સાથે બેઠો છે.

આ દરમિયાન, ચંદ્ર રાશિના આઠમા ભાવમાં રાહુ અને બીજા ભાવમાં કેતુની પ્રતિકૂળ સ્થિતિ છે, જે આ રાશિના લોકો માટે સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સારી નથી. ગ્રહોની આ સ્થિતિને કારણે આંખો સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આઠમા ભાવમાં રાહુની સાથે ગુરુની હાજરી શરીરમાં ગાંઠ સંબંધિત સમસ્યાઓને પ્રોત્સાહન આપી શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્નઃ સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, કન્યા રાશિના લોકો માટે આ સમય પ્રેમ અને દાંપત્ય જીવનની દ્રષ્ટિએ આશાસ્પદ જણાતો નથી, કારણ કે ગુરુ આઠમા ભાવમાં કેતુ અને બીજા ઘરમાં રાહુની સાથે છે.

પ્રેમનો ગ્રહ શુક્ર આ મહિને 02 ઓક્ટોબર 2023 સુધી બારમા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં હાજર છે, જેના પરિણામે વતનીઓને પ્રેમ અને દાંપત્ય જીવનમાં આકર્ષણની કમી અનુભવી શકે છે. ભાગીદારો વચ્ચે ઓછી સંવાદિતા હોઈ શકે છે, જે બિનજરૂરી મતભેદો તરફ દોરી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *