રવિવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને થશે આજે આવકમાં જૉરદાર વધારો તુલા રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા - khabarilallive    

રવિવારનું રાશિફળ કર્ક રાશિને થશે આજે આવકમાં જૉરદાર વધારો તુલા રાશિને અટકેલા કાર્યો થશે પૂરા

મેષ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’ નો જાપ કરો.પારિવારિક સુખ અને શાંતિ રહેશે. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. તીર્થયાત્રા થઈ શકે છે. સમજદારીનો ઉપયોગ કરો, લાભ થશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. વિરોધ થશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઉતાવળમાં નુકસાન થશે. આળસનું પ્રભુત્વ રહેશે.

વૃષભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ પુત્ર સોમાય નમઃ’ નો જાપ કરો. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. ઈજા અને અકસ્માતને કારણે નુકસાન શક્ય છે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. થઈ રહેલા કામમાં અડચણો આવી શકે છે. વિવાદથી દૂર રહો. કામ કરવાનું મન નહિ થાય. કોઈ વ્યક્તિથી પ્રભાવિત ન થાઓ. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આવક રહેશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે.

મિથુન રાશિ માટેનો આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બમ બુધાય નમઃ’નો જાપ કરો.
પરિવારની ચિંતા રહેશે. તમને કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન અને સહયોગ મળશે. તમને તમારા જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. પરિવારમાં ખુશીઓ આવશે. બહાર જવાનું મન થશે. ભાઈઓ સાથેના મતભેદો દૂર થશે. વેપારમાં લાભ થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. સંતાન તરફથી તમને ખુશી મળશે.

કર્ક માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ કે કેતવે નમઃ’નો જાપ કરો. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. જો જરૂરી વસ્તુ સમયસર ન મળે તો ગુસ્સો આવશે. જમીન અને મકાન સંબંધિત મોટા સોદાથી મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વેપાર-ધંધો માનસિક રહેશે. કોઈ મોટું કામ કરવાનું મન થશે. રોજગાર મેળવવાના પ્રયાસો સફળ થશે. આવકમાં વધારો થશે.

સિંહ રાશિ માટે આજના ફાયદાકારક ઉપાય – ‘ઓમ હ્રીં સૂર્યાય નમઃ’નો જાપ કરો. રચનાત્મક કાર્યો સફળ થશે. પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિનું માર્ગદર્શન મળશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. પાર્ટી અને પિકનિકનો આનંદ મળશે. મનપસંદ ભોજન મળવાની શક્યતા છે. પરિવારના સભ્યો અને મિત્રો સાથે આનંદદાયક સમય પસાર થશે. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

કન્યા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચં ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો.
ખરાબ માહિતી મળી શકે છે. વધુ પ્રયત્નો થશે. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. આવકમાં ઘટાડો થશે. નકારાત્મકતા વધશે. વિવાદના કારણે પરેશાની થશે. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય ઉતાવળમાં ન લો. બિનજરૂરી મુશ્કેલી ઊભી થઈ શકે છે. બીજાની વાતોમાં ન પડો. ધીરજ રાખો, સમય સાજો થઈ જશે.

તુલા રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ શુમ શુક્રાય નમઃ’નો જાપ કરો.સામાજિક કાર્યોમાં રસ રહેશે. બીજાની મદદ કરી શકશો. માન-સન્માન મળશે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે. એક આનંદપ્રદ પ્રવાસ બની શકે છે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. ઘરની બહાર શાંતિ અને પ્રસન્નતા રહેશે. મુશ્કેલીમાં ન પડો. ઈર્ષ્યા સક્રિય રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ માટે આજે લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ અંગારકાય નમઃ’નો જાપ કરો. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. ભૂલી ગયેલા મિત્રોને મળશે. કોઈ નવું મોટું કામ કરવાની યોજના બનશે. ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. વેપાર-ધંધો માનસિક રીતે ચાલશે. મૂંઝવણ ઊભી થઈ શકે છે. ડહાપણ વાપરો. નફામાં વધારો થશે. સમય આનંદથી પસાર થશે.

ધનુરાશિ માટે આજનો લાભદાયક ઉપાય – ‘ઓમ બ્રિમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો.
કોઈ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ મળી જશે. વ્યવસાયિક ભાગીદારો સંપૂર્ણ સહયોગ કરશે. નવું સાહસ શરૂ કરવા ઈચ્છો છો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વરિષ્ઠોની સલાહ ઉપયોગી થશે. નવા મિત્રો બનશે. પ્રવાસ રસપ્રદ રહેશે. ભેટ-સોગાદોની પ્રાપ્તિ શક્ય છે. આવક રહેશે. બધું સારું થશે.

મકર રાશિ માટે આજનો લાભકારી ઉપાય – ‘ઓમ ચંદ ચંદ્રમસે નમઃ’નો જાપ કરો. સ્વાસ્થ્યને પ્રાથમિકતા આપો. વ્યવહારમાં ઉતાવળથી નુકસાન થશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. મહત્વપૂર્ણ નિર્ણયો લેવા માટે સમય નથી. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. વેપાર તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. બિનજરૂરી જોખમો ન લો. કોઈના દ્વારા ઉશ્કેરશો નહીં. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. કોઈ જૂનો રોગ ફરી ફરી શકે છે.

કુંભ રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય – ‘ઓમ શન શનિશ્ચરાય નમઃ’ નો જાપ કરો.
આવકમાં વધારો થશે. બગડેલા કામ પૂરા થશે. સુખ હશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. વ્યસ્તતાને કારણે સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે, ધ્યાનમાં રાખો. વેપાર-ધંધામાં લાભ થશે. મનોરંજક પ્રવાસનું આયોજન થશે. ડૂબી ગયેલી રકમ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. બેદરકાર ન બનો.

મીન રાશિ માટે આજનો કલ્યાણકારી ઉપાય- ‘ઓમ બૃહસ્પતયે નમઃ’ નો જાપ કરો. માન-સન્માન મળશે. વેપાર તમારી ઈચ્છા મુજબ ચાલશે. યોજના ફળદાયી રહેશે. કાર્યસ્થળ પર પરિવર્તન શક્ય છે. વિરોધ થશે. કામ કરતી વખતે બેદરકારી ન રાખો. ઈજા થઈ શકે છે. થાક અને નબળાઈનો અનુભવ થશે. મિત્રોનો સહયોગ મળશે. પરિવાર સાથે આરામ અને મનોરંજનમાં સમય પસાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *