માસિક રાશિફળ નવો મહિનો સફળતા મેળવી શકશે અટકેલા કાર્યો થશે પુર્ણ સિંહ રાશિ મારશે દહાડ - khabarilallive    

માસિક રાશિફળ નવો મહિનો સફળતા મેળવી શકશે અટકેલા કાર્યો થશે પુર્ણ સિંહ રાશિ મારશે દહાડ

સિંહ રાશિ સ્વભાવે જ્વલંત અને પુરુષ રાશિ છે. આ રાશિના સ્વામી સૂર્ય દેવ છે. સિંહ રાશિને ઉર્જાવાન રાશિ માનવામાં આવે છે. આ રાશિના લોકો ઝડપથી અને શિષ્ટાચારથી નિર્ણય લે છે. તેઓ એવા લોકો હોઈ શકે છે જેઓ તેમના વચનો અને સિદ્ધાંતો અનુસાર કામ કરે છે. સિંહ રાશિના લોકો બહાદુર હોય છે અને પડકારોનો સામનો કરવા માટે હંમેશા તૈયાર રહી શકે છે.

સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર નવમા ભાવમાં ગુરુની સાથે રાહુની હાજરી આ મહિને રાશિવાળાને મિશ્ર પરિણામ આપી શકે છે. છઠ્ઠા અને સાતમા ઘરના સ્વામી તરીકે શનિ સાતમા ભાવમાં બિરાજમાન છે. મુખ્ય ગ્રહ શનિ સાતમા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં છે અને ગુરુ પાંચમા અને આઠમા ઘરના સ્વામી તરીકે રાહુની સાથે નવમા ભાવમાં હાજર છે.

ત્રીજા અને 10મા ઘરનો સ્વામી શુક્ર 02 ઓક્ટોબર 2023 સુધી ચોથા ભાવમાં પૂર્વવર્તી ગતિમાં હાજર છે. બીજી તરફ, બીજા અને અગિયારમા ભાવનો સ્વામી બુધ 1 ઓક્ટોબર સુધી બીજા ભાવમાં બેઠો છે. ઉર્જાનો કારક મંગળ 03 ઓક્ટોબર 2023 સુધી ચોથા અને નવમા ઘરના સ્વામી તરીકે ત્રીજા ભાવમાં સ્થિત છે.

સિંહ રાશિના લોકો માટે આ મહિનો વધુ સારો સાબિત થઈ શકે છે, કારણ કે ગુરુ નવમા ભાવમાં હાજર છે અને ચંદ્ર રાશિને પાસા કરી રહ્યો છે. બીજી બાજુ, શનિ સાતમા ભાવમાં ચંદ્ર રાશિમાં છે, જેના પરિણામે લગ્ન જીવનમાં ઘણી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પરિવારમાં અહંકારની સમસ્યા ઊભી થઈ શકે છે, જેના કારણે જીવનસાથી સાથે મૂંઝવણ અને વિવાદ થઈ શકે છે, પરંતુ ચંદ્ર રાશિમાં ગુરુના પક્ષને કારણે પરિવારમાં બગડતી પરિસ્થિતિને સંભાળી શકાય છે.

આ મહિને સાતમા ભાવમાં શનિ અને નવમા ભાવમાં રાહુ હોવાને કારણે સંબંધોમાં સમસ્યાઓ આવી શકે છે. પરિવારમાં ઘણા મુદ્દાઓ પર પરસ્પર મતભેદ થઈ શકે છે, જેના કારણે પરિવારમાં ખુશીનો અભાવ હોઈ શકે છે. નવમા ભાવમાં રાહુની હાજરીને કારણે તમારા પિતા સાથે થોડો વિવાદ થઈ શકે છે.

સપ્ટેમ્બર મહિનો તમારા માટે કેવો રહેશે અને જીવનના વિવિધ ક્ષેત્રો જેમ કે કુટુંબ, કારકિર્દી, સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ વગેરેમાં તમને કેવા પરિણામો મળશે? જાણવા માટે વિગતવાર સપ્ટેમ્બર જન્માક્ષર 2023 વાંચો.

કાર્યસ્થળ સપ્ટેમ્બર 2023 ના માસિક રાશિફળ અનુસાર, જાતકને કારકિર્દીના ક્ષેત્રમાં સારા પરિણામ મળી શકે છે. નવમા ભાવમાં ગુરુની હાજરી અને ચંદ્રની નિશાની પર તેના પાસાથી પ્રમોશનની સાથે અન્ય લાભ પણ થઈ શકે છે.

શનિ સાતમા ભાવમાં હાજર છે અને ચંદ્રની રાશિમાં છે, જેના કારણે વતનીને કાર્યસ્થળમાં સહકર્મીઓ અને વરિષ્ઠો તરફથી અનેક પડકારોનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના કારણે જાતક ચિંતિત થઈ શકે છે. કરિયરના ક્ષેત્રમાં વ્યક્તિએ વ્યવસ્થિત આયોજન કરવાની જરૂર છે, તો જ સફળતા મળવાની સંભાવના છે.

નવમા ભાવમાં લાભકારી ગ્રહ ગુરુની હાજરી અને ચંદ્રની નિશાની પર તેના પાસાને કારણે, વતની લોકો વધુ સારા ફેરફારો જોઈ શકે છે. ગુરુની સાનુકૂળ સ્થિતિને કારણે જાતકને પણ સારું પરિણામ મળી શકે છે. વ્યાપાર ક્ષેત્રે આ મહિને વતનીને સારા પરિણામ મળી શકે છે, કારણ કે ગુરુની શુભ અસર થઈ રહી છે. આ મહિના દરમિયાન, તમે નવી ભાગીદારી કરી શકો છો, જે તમારા માટે વધુ સારી સાબિત થઈ શકે છે.

આર્થિક સપ્ટેમ્બર 2023ની માસિક કુંડળી અનુસાર, આ મહિને ગુરુ નવમા ભાવમાં હાજર છે અને ચંદ્ર રાશિમાં છે, જેના કારણે જાતકોને આર્થિક જીવનમાં પૈસા કમાવવાની ઉત્તમ તકો મળી શકે છે. નવમા ભાવમાં ગુરુના શુભ પ્રભાવના પરિણામે, વતની પૈસા કમાવવાની સાથે-સાથે પૈસા બચાવવા વિશે વિચારશે, પરંતુ સાતમા ભાવમાં શનિની હાજરીને કારણે, તમારા ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે,

જેને પૂર્ણ કરવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. . છે. જ્યારે, શનિના પ્રભાવને કારણે, જાતકને ઉતાવળમાં નિર્ણયો લેવાની ફરજ પડી શકે છે અને તેના કારણે અનિચ્છનીય ખર્ચમાં વધારો થવાની સંભાવના બની શકે છે. વતનીને પોતાના જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર પૈસા ખર્ચવા પડી શકે છે.

બીજા ઘરના સ્વામી તરીકે પ્રથમ ભાવમાં બુધની પ્રતિકૂળ સ્થિતિના પરિણામે, વતની વ્યક્તિ વ્યવસાયમાં સારો નફો કરી શકશે નહીં. આ મહિને ધંધો કરતા લોકોને નફા/નુકશાનની સ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ મહિને નવી ભાગીદારી કરવી અથવા નવી યોજના બનાવવી તમારા માટે વધુ સારી સાબિત નહીં થાય.

આરોગ્ય સપ્ટેમ્બર 2023 ની માસિક કુંડળી અનુસાર, આ મહિને વતનીઓ સ્વાસ્થ્યના ક્ષેત્રમાં સારા પરિણામ મેળવી શકે છે, કારણ કે ગુરુ નવમા ભાવમાં હાજર છે અને ચંદ્ર રાશિમાં છે. ગુરુના શુભ પાસાને કારણે, આ મહિને વતની લોકો સારા સ્વાસ્થ્યની અપેક્ષા રાખી શકે છે અને આ મહિના દરમિયાન વતની પણ ઊર્જાથી ભરપૂર અનુભવ કરી શકે છે.

પ્રેમ અને લગ્ન સપ્ટેમ્બર 2023 ની માસિક કુંડળી અનુસાર, નવમા ભાવમાં ગુરુની હાજરી અને આ મહિને ચંદ્ર રાશિ પર તેના પાસાને કારણે, સિંહ રાશિના જાતકોને પ્રેમ અને વૈવાહિક જીવનમાં સારા પરિણામો મળવાની અપેક્ષા છે. ગુરુ પાંચમા ઘરનો સ્વામી છે અને તેનું પાસું પણ પાંચમા ઘર પર આવી રહ્યું છે, જેના પરિણામે પ્રેમમાં વૃદ્ધિ શક્ય બનશે. જે લોકો પ્રેમના બંધનમાં બંધાયેલા છે, તેમનો પ્રેમ આ મહિને સફળ થઈ શકે છે અને પ્રેમને લગ્નનું સ્વરૂપ પણ મળી શકે છ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *