શુક્ર અને બુધ ચાલશે સીધી ચાલ થશે આ રાશિવાળા માલામાલ ખુલશે ખજાના ના દ્વાર - khabarilallive      

શુક્ર અને બુધ ચાલશે સીધી ચાલ થશે આ રાશિવાળા માલામાલ ખુલશે ખજાના ના દ્વાર

વૈદિક જ્યોતિષશાસ્ત્રમાં, ગ્રહો માટે તેમની રાશિ બદલવા અથવા તેમના માર્ગમાં રહેવા માટે એક મહત્વપૂર્ણ સ્થાન છે. ઓગસ્ટ મહિનાની જેમ આ મહત્વપૂર્ણ મહિનામાં પણ મુખ્ય ગ્રહોની ચાલમાં ફેરફાર થવાનો છે, જેની અસર તમામ રાશિઓ પર જોવા મળશે. તેની સાથે જ 4 સપ્ટેમ્બરે શુક્ર કર્ક રાશિમાં ગોચર કરશે અને તે જ દિવસે ગુરુ મેષ રાશિમાં પાછળ રહેશે.

આ સિવાય 16 સપ્ટેમ્બરે બુદ્ધ સિંહ રાશિમાં ગોચર કરશે અને 17 સપ્ટેમ્બરે સૂર્ય કન્યા રાશિમાં ગોચર કરશે. આ પછી મંગળ 24 સપ્ટેમ્બરે કન્યા રાશિમાં અસ્ત કરશે. આ પરિવર્તનના સમયમાં સપ્ટેમ્બર મહિના દરમિયાન બુદ્ધિમત્તા વધારનાર બુધ ગ્રહ અને ધનનો કારક શુક્ર બંને માર્ગમાં આવવાના છે.

અયોધ્યાના પ્રખ્યાત જ્યોતિષાચાર્ય જ્યોતિષાચાર્ય પંડિત કલ્કિ રામ સમજાવે છે કે સપ્ટેમ્બર મહિનો વિશેષ મહત્વનો છે, કારણ કે આ મહિનામાં મુખ્ય ગ્રહોનું સમૂહ સંક્રમણ થવાનું છે, જેમાં ગુરુ, શુક્ર, મંગળ, બુધ અને સૂર્યનો સમાવેશ થાય છે. 4 સપ્ટેમ્બરે શુક્ર કર્ક રાશિમાં પાછળ રહેશે જ્યારે ગુરુ મેષ રાશિમાં પાછળ રહેશે. આ પછી, 16 સપ્ટેમ્બર, 2023 ના રોજ, બુદ્ધ સિંહ રાશિમાં સંક્રમણ કરશે, અને 17 સપ્ટેમ્બર, 2023 ના રોજ, સૂર્ય કન્યા રાશિમાં ગોચર કરશે. આ પછી 24 સપ્ટેમ્બર 2023ના રોજ મંગળ કન્યા રાશિમાં અસ્ત કરશે.

આ મહિનામાં આપણે ધનના સ્ત્રોત બુધ અને ધનના સ્ત્રોત શુક્રનો માર્ગ જોઈ શકીએ છીએ. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આ પરિવર્તન તમામ રાશિઓ પર અસર કરશે, પરંતુ ખાસ કરીને ધનુ, કર્ક, મિથુન, તુલા, વૃશ્ચિક અને વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ અસર વધુ અનુકૂળ રહેશે.

વૃષભ: આ રાશિના જાતકોને ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ મળશે, અને અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. પરિવાર તરફથી તમને સકારાત્મક સમાચાર મળી શકે છે.

ધનુ: બુધનું ગોચર ધનુ રાશિના લોકો માટે ફાયદાકારક સાબિત થઈ શકે છે. ભાગ્ય તેમનો સાથ આપશે અને ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધી શકે છે. નોકરીયાત અથવા પરિણીત લોકો માટે સમય સાનુકૂળ રહેશે.

કર્ક રાશિઃ કર્ક રાશિના લોકો માટે અનુકૂળ પરિસ્થિતિઓ બની શકે છે અને પ્રયત્નોમાં સફળતા મળવાની સંભાવના બની શકે છે. અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે અને આર્થિક બાબતોમાં સુધારો થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિકઃ- વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોને લાભદાયક પરિણામ મળી શકે છે અને ભાગ્ય પણ સાથ આપી શકે છે. અટકેલા કાર્યો પૂર્ણ થઈ શકે છે અને વિદ્યાર્થીઓ માટે આ સમય શુભ સાબિત થઈ શકે છે.

મિથુનઃ મિથુન રાશિના જાતકો માટે શુક્રની સ્થિતિ સાનુકૂળ બની શકે છે અને આર્થિક સ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે છે, સાથે જ પ્રયત્નોમાં સફળતા પણ મળી શકે છે. અચાનક નાણાકીય લાભ શક્ય છે.

તુલા: તુલા રાશિના જાતકો માટે સફળતા અને લાભ તેમજ પરિણામ મળશે. વેપારી માટે સમય અનુકૂળ છે, નવા ઓર્ડર અને વધારાના આવકના સ્ત્રોત શક્ય છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *