શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે કર્ક રાશિને મળશે ધન - khabarilallive

શુક્રવારનું રાશિફળ વૃષભ રાશિને નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે કર્ક રાશિને મળશે ધન

મેષ – મન પ્રસન્ન રહેશે, પરંતુ કોઈ અજાણ્યા ભયથી પરેશાન થઈ શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્ય થઈ શકે છે. વધુ દોડધામ થશે. જીવવું દુઃખદાયક રહેશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો રહેશે. વાતચીતમાં શાંત રહો. દિનચર્યા અવ્યવસ્થિત રહેશે. માતા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પીડાઈ શકે છે. જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે. પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં તમને કેટલીક વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે.

વૃષભ- આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. આવકમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કેટલાક જૂના મિત્રો સાથે સંપર્ક થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. માતાનો સહયોગ મળશે. સુખદ સમાચાર મળશે. ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકશો.

મિથુનઃ- મનમાં પ્રસન્નતાની લાગણી રહેશે. પણ ધીરજ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તમારા કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં વધારો થશે. માતાનો સંગાથ મળી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અડચણો આવી શકે છે. કોઈ કામને લઈને માનસિક મૂંઝવણો તમને પરેશાન કરી શકે છે. સંચિત ધનમાં ઘટાડો થઈ શકે છે.

કર્કઃ- વાણીમાં મધુરતા રહેશે. મન પરેશાન થઈ શકે છે. ધર્મ પ્રત્યે ભક્તિ રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. વ્યવસાયમાં વિસ્તરણ માટે ખર્ચ વધી શકે છે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. મિત્રો સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધી શકે છે. માતા પાસેથી ધન પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. લાંબી મુસાફરી કરવામાં આવી રહી છે.

સિંહઃ- મન પરેશાન થઈ શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્ય પર ધ્યાન આપો. વિઘ્નો આવી શકે છે. સંતાનોના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા રહેશે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. જવાબદારીઓ વધી શકે છે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. ખર્ચમાં વધારો અને આવકમાં ઘટાડો થવાની સ્થિતિ બની શકે છે. જીવનસાથી સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓથી પરેશાન થઈ શકે છે. ઈચ્છિત સફળતા મળવાના ચાન્સ છે. બિનજરૂરી તણાવ થઈ શકે છે.

કન્યા – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. વાહનની સુવિધા વધી શકે છે. તમને તમારા પિતા તરફથી સહયોગ મળી શકે છે. પ્રવાસ ખર્ચ વધી શકે છે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. કોઈ રાજનેતા સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. જીવનસાથીને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી તકલીફ થઈ શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. આવકમાં ઘટાડો અને ખર્ચમાં વધારો થવાની સ્થિતિ રહેશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

તુલા – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. ધંધામાં પરિવર્તનથી આવકમાં વધારો થશે. મનમાં નકારાત્મક વિચારોની અસર થઈ શકે છે. વાણીમાં નમ્રતા રહેશે, પરંતુ સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. તમને કપડાની ભેટ મળી શકે છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. મિલકતમાંથી આવકના સ્ત્રોતો વિકસી શકે છે.

વૃશ્ચિક- વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. પરિવાર તરફથી સહયોગ મળશે. જૂના મિત્ર સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. ધીરજનો અભાવ રહેશે. વેપારમાં તમારે પ્રતિકૂળ પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કાર્યો પ્રત્યે ઉત્સાહ અને ઉત્સાહ રહેશે. તમને તમારા ઈચ્છિત કાર્યમાં સફળતા મળશે. સ્વાસ્થ્યને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. આવકના નવા સ્ત્રોત બનશે.

,

ધનુ – આત્મવિશ્વાસ રહેશે, પરંતુ ધૈર્યનો અભાવ રહેશે. શૈક્ષણિક કાર્ય સુખદ પરિણામ આપશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહેશે. તમે તમારી માતા પાસેથી પૈસા મેળવી શકો છો. પારિવારિક સમસ્યાઓ વધશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. ખર્ચમાં ઘટાડો થશે. તમને ભાઈઓ તરફથી સહયોગ મળશે. પ્રવાસની શક્યતાઓ છે.

મકર – કલા કે સંગીત પ્રત્યે રુચિ વધી શકે છે. વેપાર માટે વિદેશ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. વાતચીતમાં સંતુલિત રહો. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ વધી શકે છે. કોઈ બીજાના યોગ બની રહ્યા છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. ધનલાભની તકો મળશે.

કુંભ- તમારા મનમાં નકારાત્મક વિચારોથી બચો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રની મદદથી વેપારની તકો મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. ગુસ્સાની ક્ષણો અને સંતોષની ક્ષણો મનમાં રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ધાર્મિક સંગીત તરફ વલણ વધશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વ્યસ્તતા રહી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ થઈ શકે છે. પિતા સાથેના સંબંધોમાં કડવાશ આવી શકે છે.

મીન – શાંત રહો. બિનજરૂરી ગુસ્સો અને વાદ-વિવાદ ટાળો. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિથી ધનલાભ થઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. આત્મવિશ્વાસમાં ઘટાડો થશે. મનમાં નકારાત્મકતાની અસર થઈ શકે છે. ક્રોધ અને ક્રોધનો અતિરેક રહેશે. સંતાન તરફથી તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. પ્રવાસ પર જવાની શક્યતાઓ છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *